Đã làm xong giao diện metro win8

Thảo luận trong 'Style & Template Questions' bắt đầu bởi Kid, 14/1/13.

1votes
5/5, 1 vote

1. Kid

Kid VIP Member

Tình hình là các bác đăng kí nhưng chưa thanh toán, anh đọc cho em email em gửi trước cho cũng đc, hy vọng là các bác giữ chữ tín không share mất bát cơm của em

2. danghuynam

danghuynam Member

Anh em nào đăng kí mua của Kid nhớ thanh toán giùm đi! Email: dhnam2001@yahoo.com. Yên tâm, mình sẽ theo yêu cầu của chủ Style mà! Bạn cứ tin chữ tín với mình đi! Cám ơn trước nhé!

Kid thích bài này.
  3. Kid

Kid VIP Member

Em định gửi cho anh từ hôm qua nhưng chưa gửi vì em đang làm thêm tầm 20 block nữa để khi đem về anh ko cần phải tạo thêm block mới nữa mà chỉ sử dụng thôi, nhân tiện cũng làm luôn video hướng dẫn quản lý, sử dụng và tùy chỉnh nên sẽ gửi trong 1-2 ngày tới để kịp sang năm mới ko còn vướng bận gì :D

Còn các anh GamesLife, nmt12, freecode, Ateenrau, ,Vu Ha em chưa nhận được thông tin gì về việc chuyển tiền hay chưa, anh thanhthanh thì đã hủy không mua nữa.

shin_conan, danghuynam, bumbum_12 đã thanh toán :D

Năm hết tết đến em muốn thanh lý hợp đồng vì vậy mong giải quyết và close topic này trong năm 2012.

boycoca3 and danghuynam like this.
  4. danghuynam

danghuynam Member

Minh cung mong anh em thanh toan cho bac som.Mong nhan hang cua bac som!Hy vong la truoc tet!

5. boycoca3

boycoca3 Member

lỡ chuyển tiền rồi nhận về cài không được sao ta ...phải code theo kiểu là cài vô mà không thanh toán thì không kích hoạt được thì sẻ hai bên okie hơn chứ như này sao tin là good

6. Kid

Kid VIP Member

Tính mình nói thẳng, chuẩn bị động chạm tới bạn nên bạn có thể đọc tiếp hoặc đi ra. Xin lỗi bạn trước nhưng...

"hai bên okie hơn chứ như này sao tin là good"
    Mình - cực - kì - dị - ứng với cái kiểu nói nửa tây nửa ta này. Không biết mọi người ở đây có thế không nhưng với mình nó giống như kiểu ăn sữa chua mà đổ thêm tương ớt xong rồi đang ăn thì cắn phải con ruồi. Đọc lên mà ko sao nuốt nổi =))

Chuyện không thanh toán thì ko kích hoạt được là một ý tưởng hay nhưng nó khó với mình. Vì có làm sẽ có null mà làm để ko null được thì mình chưa đủ khả năng. Hơn nữa mình là người VN, bán cho anh em trong vietXF không lẽ vì 200k mà lại phải làm thế thì cũng hơi gọi là ...mất lòng tin ở nhau quá.

Cảm ơn bạn vì góp ý và mong có 1 ngày bạn quay lại cảm ơn mình vì câu chỉ trích thẳng thừng kia. Còn nếu bạn đọc tới đây mà đang tức giận thì xin mời gạch đá :D

7. shin_conan

shin_conan Member

bạn đang ở nước nào nhỉ? sao phải đú theo mấy ng đó. theo mình biết thỳ Việt Nam mình cũng lừa đảo khá nhiều. mà bác Kid kia thỳ làm ăn chân chính rồi, mod ở vietxf thỳ lừa kiểu min ak. mà lừa 200k thỳ đúng chỉ có bọn rẻ rách thôi bạn ạ

danghuynam thích bài này.
  8. hieucocc

hieucocc Active Member

Bạn @sonnb nói rất đúng bạn à, buôn bán qua mạng là thế. Mình cũng thế! Bạn ý là người Việt và ko phải là đú theo mà là học hỏi theo cái hay cái an toàn của họ. Đa số hiện nay các trang thanh toán trực tuyến cũng có quyền money back cả mà bạn, ngay cả western union cũng có bạn à,

9. shin_conan

shin_conan Member

nhưng bạn cũng nên hiểu ng như bác Kid đi lừa đảo sao. tùy từng ng mới áp dụng phương pháp đó.

10. udisara

udisara New Member

Sao khôn thấy link down các bác nhỉ?

11. hieucocc

hieucocc Active Member

hàng bán mà bác :) ) = ) )

12. Cuong1995

Cuong1995 New Member

còn bán ko vậy a?

13. RuChi

RuChi New Member

Có demo không bác @Kid , cho em ngó qua với :D