Check Bvn.vn Con d*g chém gió thách thức .

Thảo luận trong 'Community Chat' bắt đầu bởi KHACNAMSDAU, 3/7/14.

1votes
5/5, 1 vote

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Cho HaTinh

Cho HaTinh Member

Tội lừa đảo chiếm đoạt tài sản được quy định tại Điều 139 Luật Hình sự

Nhưng hành vi lừa đảo chiếm đoạt tài sản gồm hai hành vi sau:
    Thư nhất là hành vi lừa dối là hành vi cố ý đưa ra thông tin không đúng sự thật nhằm đê người khác tin đó là sự thật để giao tài sản
    Thứ hai là hành vi chiếm đoạt tài sản là hành vi nhận tài sản sau khi có hành vi gian dối như trên.
    ---
    Đọc luật và các comment của mấy thím có thể thấy
    1/ chưa có ai nhận tài sản gì hết, nên không thể nói ai lừa đảo
    2/ Người nào đưa ra thông tin không đúng sự thật -> tự biết.
    ---
    Ngoài ra, lợi dụng lỗ hổng bảo mật và kiến thức công nghệ cao để hack vào hệ thống của người khác C50 có thể cho đi bóc lịch.
    "Cục Cảnh sát phòng chống tội phạm Công nghệ cao kiên quyết trấn áp mạnh loại tội phạm này”.

2. hai tran

hai tran New Member

"Đồng ý xem demo, yêu cầu đưa lên host của mình chạy demo xong thì cancel. Đảm bảo ai cũng nghĩ là đưa lên host xong lấy cmn code xong rồi cancel." <--- có thể coder nghĩ như này.

Chắc vì nghĩ vậy nên coder mới ức. Vào trường hợp này khó mà ko ức chế cho đc.

3. thong9b

thong9b Member

web chưa đăng ký TMDT thì không áp dụng được luật này nha bác !

4. Cho HaTinh

Cho HaTinh Member

bvn.vn đã đăng ký .

Bvn.vn thích bài này.
  5. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Đơn giản 1 câu thôi. Cái mồm mày nói như mấy con bán cá ngoài chợ ấy nhỉ? Tao nói cho mày biết tao mà can thiệp vào để nâng hạ cái gì trong đó nhà tao chết chùm, còn mày cái loại đã ko làm được cái gì thì đừng lên đây fake rồi sửa đi sửa lại, nói tới nói lui để họ tưởng mày là trùm hack cơ, mày tưởng cái web tao mày hack dễ thế cơ à? Mấy tuổi rồi? Mày nói mà không đúng sự thật thì coi mồ mả éo yên đâu, tao sẽ không cho mày đẻ trứng :)

6. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Nó được cái mẹ gì? Nó hack được thì nó mang code ra share đi để chứng tỏ mình đúng, làm *é* gì có code mà mang ra share? Cái loại thùng rỗng còn kêu to, làm không được thì đừng lên đây mà chém gió tung bay vxf lên thế.
    Tao thách mày và cho mà share thoải mái rộng rãi đó. Làm cho tao thấy tận mắt cái, share toàn bộ code đi nhé, đừng share cái skin không nhé. Skin này thiên hạ rip và share đầy trên mạng ấy, nên đừng mang cái skin free trên mạng về share lừa mấy thằng ngu.
    Thằng nào bảo 1 đống rác mà còn mở mồm ra xin nó share làm gì thế? Trình độ BVN.VN chỉ có thế thôi, chả tài hơn được.
    Còn thằng nào mở mồm ra nói người khác lừa đảo, vu khống trắng trợn trong khi ko đưa ra được dẫn chứng cụ thể, không có lý do chính đáng rõ ràng thì trước sau gì thân sinh phụ mẫu nó cũng bị xe cán bẹp đầu =))

7. Kid

Kid VIP Member

Ngoa

uptin247 thích bài này.
  8. vlook24net

vlook24net New Member

có vẻ hấp dẫn ,chờ bản share full của bác kia xem thực hư ra sao >:D<

9. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Bác đừng bảo em thế. Nói là phải chuẩn
    Thứ 2 nó bảo em lừa đảo trong khi em chả hiểu nó lấy cái cớ gì bảo em lừa đảo.
    Thứ 2 nó fake clip xong up lên làm trò thử hỏi nó làm được gì? Với người khác trên vxf này em ko dám thách vì em ko dám bảo đảm web và sever em bảo mật cao ko ai hack được, nhưng cái loại thùng rỗng kêu to này em thách nó. Admin ko cho cái nick nó và mấy bài vu khống này ra đảo thì em cũng chả hiểu lý do gì mà lại để những bài viết không đúng sự thật này tồn tại đc.

10. Sunflower

Sunflower Member

Ôi dào, đọc cái titles nghe vui tai vào thử, và check thử, bvn.vn thật sự bảo mật yếu + vps clone nên backdoor đã được lưu từ trước khi import con vps này, backend của xenforo của bvn.vn vẫn còn lưu trong libs, nghe thách thức quá, mình cũng muốn drop cho lành, mà thôi check thôi, bvn.vn không làm gì mình nên không có gì quan trọng cả.

Góp ý xíu: nên chạy zPanel đi, bảo mật tốt hơn kloxo nhiều, hạn chế mod và cmod 777 đi, bug 1 site đâu nhất thiết phải login bug Control Web làm gì!

11. ThienHac

ThienHac New Member

Nhìn mặt cũng đẹp trai mà sao thủ đoạn thế nhở :D

12. AnhLe

AnhLe Member

Bác ơi nhân tiện bác check hộ em con này với: **[LINK FORBIDDEN]**. Check thôi bác nhé, bác đừng drop đờ ráp cái gì.

Cho HaTinh thích bài này.
  13. Minh Bảo

Minh Bảo Verified User

Con chó thớt đang sửa cái lòng gì thế kia. pm tao lấy FUll code Bvn nè rùi về share lên nói code của mày hack đi ăn cức đi con DOG. pm lấy code ngày demo ảnh =))

Ảnh chụp màn hình_2014-07-04_123308

P/S: mún lấy thì tao ỉa mày ăn xong tao cho :))

Bvn.vn thích bài này.
  14. ThanhVan1992

ThanhVan1992 Member

gê quá

15. Cyentruk

Cyentruk Verified User

Mình không hiểu các mod và admin có vai trò gì trong forum nữa. Hay các bạn cố tình để lại để câu view?

Bvn.vn and votuonq like this.
  16. Kid

Kid VIP Member

Bạn đã đọc hết từ trang 1 đến trang 3 chưa

Lightness thích bài này.
  17. Minh Bảo

Minh Bảo Verified User

không biết cái gì đâu ra chọt vào vãi chú

18. tienthanh2929

tienthanh2929 Member

votuonq thích bài này.
  19. votuonq

votuonq Member

Huyền Thoại ;;);;);;);;);;);;);;)8-}8-}8-}<:-P<:-P<:-P<:-P<:-P<:-P8->8->8->;));));));));))

ngothanhvan thích bài này.
  20. uptin247

uptin247 New Member

like cho kid:))...

comments powered by Disqus
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.