Question Tự check share facebook trên xenforo

Thảo luận trong 'Add-on Quesions' bắt đầu bởi qnkingdom, 19/3/15.

1votes
5/5, 1 vote

1. qnkingdom

qnkingdom Member

- Như tiêu đề, mình đã cài đặt thành công add-ons tự động share lên facebook trong xenforo. Mình muốn nút check share facebook lúc nào cũng bật thì phải làm như thế nào vậy. Thêm 1 câu hỏi ngu tý "khi add-ons tự động share facebook thì mình muốn xem nó share ở đâu trên face thì vào chỗ nào để xem vậy. em post bài xong lên face nhà thì không thấy hiển thị" Untitled

Last edited: 19/3/15
    Đang tải...
  2. chansudoi

chansudoi Member

Hiện tại thì chưa bạn nhé, vì đây là cái tùy chọn để nó tự động đăng lên facebook của người ta. ví dụ: mình login tài khoản facebook của mình, mình đánh tích vào đó để share lên facebook mình cho mọi người xem.

Giả sử để đó mặc định đăng lên facebook thì người khác k có dùng facebook, bài đăng sẽ lên đâu. xuất hiện ở đâu?

Vì thế, nếu bạn muốn tự share bài viết thì đây là tùy chọn của thành viên. Còn bạn muốn share lên một fanpage hay dòng time facebook của bạn thì vào trong opption, Auto share Thread Create, thêm tài khoản vào thì tự động đăng lên khi diễn dàn bạn có bài viết mới.

Done. Chúc bạn thành công

qnkingdom thích bài này.
  3. shin_conan

shin_conan Member

ném demo qua đây, chỉ là thêm thuộc tính checked="true" cho cái thẻ input đó là được !

4. Chodongxoai.vn

Chodongxoai.vn Member

Cái này cần gì addon bạn, chịu khó tạo 1 pages facebook đông thành viên xong dùng tool auto share đưa lên là xong./

comments powered by Disqus