Question Tài nguyên để 0 xu, nhưng vẫn tặng xu =1000xu?

Thảo luận trong 'Add-on Quesions' bắt đầu bởi salemnb, 19/11/14.

1votes
5/5, 1 vote

1. salemnb

salemnb New Member

Chào các bạn
    Mình muốn hỏi các bạn về chỗ trong chức năng tiền ảo giống như này http://codientu.org/threads/cách-tăng-xu-cho-tài-khoản-trên-codientu-org.11652/
    3. Upload tài liệu trong mục tài nguyên
    - Khi bạn upload một tài nguyên và để ở dạng chia sẻ miễn phí thì bạn sẽ nhận 5000 xu/ 1 tài nguyên
    - Nếu bạn cảm thấy tài nguyên của bạn thực sự chất lượng thì bạn có thể đặt phí download, khi đó bạn sẽ nhận được 5000 xu + 70% số xu bạn đăng bán. (Cộng đồng thu phí 30% ).

Để cài đặt cho nó tính phí như này thì vào chỗ nào. Mình đã tích hợp đủ chức năng của nó rồi nhé, chỉ ko biết là vào chỗ nào, đặt như nào để đc tính như thế. Có phải như hình này.
    Untitled
    Mong bạn chỉ giúp với

Đang tải...
  2. huyfed

huyfed New Member

chỉ em xây dựng credits với :D

3. salemnb

salemnb New Member

ai dai. thuê ng làm đó bạn ơi. thấy cũng lằng bà nhằng lắm. Cũng là code null hoặc bản quyền 1 lic nhưng đến mình thì hết lic. HI. Chịu vậy thôi.

4. salemnb

salemnb New Member

Có bác nào đang dùng cái này hướng dẫn mình một tí được không ah. Vidu như giao dịch mua tài liệu, thì thành viên được 70% giá niêm yết, còn diễn đàn thu 30%. Mình test thử các thông số ở đó mà không được, bạn @sgesvn đang làm codientu.org có thể chỉ giúp được không

Last edited: 23/11/14
comments powered by Disqus