Thảo luận Share code kích hoạt thành viên bằng sms cho xenforo

Thảo luận trong 'Add-on Quesions' bắt đầu bởi Bvn.vn, 30/6/14.

1votes
5/5, 1 vote

1. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

#20 Không biết bạn là giá hay trai nhưng cách nói chuyện của bác như con gái ấy nhỉ? Em share bác có quyền lấy hoặc ko? Em có bắt ép bác đâu mà bác bảo ghét nhỉ? Nếu bác thích bác bỏ ra 5k để kích hoạt thành viên và dowload, lúc đó bác cũng là 1 thành viên sau này có gì hay bác có thể vào dow, còn ko thích thì thôi.Nếu bác có tài bác cứ lấy tự nhiên ko cần reg em cũng ko chửi bác là dùng trò này trò kia./
    Em nghĩ bác đang cuồng ngôn.

2. Natenguyen

Natenguyen Member

Haha, cái mình nói ở đây là nếu có thứ họ cần lấy, hoặc chỉ tham gia cho vui, thì 5k họ cũng không tiếc đâu. Cái đó là nói đến người sống thoáng, còn cỡ như cái kiểu VN "tao chỉ thích miễn phí, mất phí tạo đ** cần" thì mình chẳng khoái loại đó vào web mình đâu =))

Bvn.vn thích bài này.
  3. Cho HaTinh

Cho HaTinh Member

nhiều ý kiến, nhưng nếu làm thì mình sẽ áp dụng mức 2000/sms hoặc thấp hơn.:D

Bvn.vn thích bài này.
  4. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Cái này không giới hạn mức giá bác nhé, các bác có thể dùng 500đ hoặc 15.000đ tất cả các bác tự làm được ko phải phiền đến ai, thậm chí là chọn đầu số, chọn mã chính mã phụ...v.v.....chỉ chỉnh lại chút là xong thôi.

5. boynetbom

boynetbom Member

@haidangldg: mình nói chung chứ không nói gì bác nhé. Bác share là điều đáng quý rồi. Nhưng đưa lên đây thì hay hơn nhỉ. Chứ ai có cái gì cũng bảo mọi người vào forum mình thì không hay cho lắm.
    Cái này thì cũng dễ bị lắm chứ. Vì thế người ta mới ra luật cấm quảng cáo sai sự thật. Nhưng vì lợi nhuận họ vẫn quảng cáo láo bác ạ :D.
    @Natenguyen: mình không lầm thì bác đang gõ trên máy tính đang dùng bản Win lậu, bản XF nếu có dùng thì cũng là bản null. Đấy là mình dự đoán. Còn nếu bạn không thì tốt quá. Nhưng anh chị em, bố mẹ bạn có không hết không. Họ cũng là người VN nên sẽ cũng có "cái kiểu VN" như bạn nói.

Last edited: 30/6/14
    Natenguyen thích bài này.
  6. Natenguyen

Natenguyen Member

Mình nói là cái kiểu chỉ thích miễn phí mà cứ "xồn xồn" lên khi bị tính phí thôi, và cái kiểu vào web người khác down, xong bị bắt đăng ký này nọ lại la ỏm tỏi lên, nếu thích thì "mày" có thể lên google kiếm nguồn khác down, cần gì vào web "tao" rồi không down được ngồi chửi. Chứ không phải là không dùng, "dùng miễn phí" nó khác với loại "dùng miễn phí, không dùng được thì lại chửi" :))

7. mavachrt

mavachrt New Member

thớt ơi php đâu phải addon đâu sao mà cài đặt bây giờ?

8. admins

admins Member

nếu share được trên đây thì tốt biết mấy.
    Bác nào download rồi share mình cái link download với.
    Thanks

9. singh

singh Member

hay. de khi nao cai

10. mavachrt

mavachrt New Member

Tốn 5.000 đăng ký thành viên dow về mà không dùng được, thớt ơi giúp, có 1 file .php làm sao up host đây? hay cho đoạn code đó vào đâu vậy?

11. admins

admins Member

sao không phải là file xml mà là php thế.

12. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Đoạn code đó bạn up lên hosting để lấy link add vào sms.vn cho nó xử lý bạn nhé, mình có ghi rõ là nếu không cài đặt được pm mình temview cho rồi mà bạn.

13. Hoàng Thiên Quân

Hoàng Thiên Quân Member

bây giờ forum đang trên con đường die.. mà chơi kiểu này thì xong phim... muốn chơi nó thì cỡ như thằng zing hay 5giay hay..... chứ ngồi mà nói ảo chường thì thua

14. dat796

dat796 New Member

Đã update link download add on này tại đây

15. sondiaoctl

sondiaoctl New Member

thanks để mình test thử xem

16. mavachrt

mavachrt New Member

mình pm yahoo bạn mãi mà không thấy bạn đâu hết
    bạn không biết gì về điện mà đòi sữa ống nước à, forum mà die chắc dân SEO chết đói hết quá, n mà tỏ ra nguy hiểm.

17. Hoàng Thiên Quân

Hoàng Thiên Quân Member

ờ thì ngu.... mình đâu thông minh đến mức phải xài đến cái này :D. bạn lấy về xài đi :D... cho nó ok :D.

nhìn cái diễn đàn seo của bạn nên cần xài mấy cái này cho phát triễn... chứ từ 2013 đến giờ mà ko xài sao phát triễn :D. SEO là cái gì thế nhỉ.... mà sao forum 1 năm rồi người ta tưởng mới lập... forum bạn lập trước forum mình 1 tháng thui à :|. dân mở diễn đàn seo mà ngu hoc thua cái thằng ko seo nữa :|

Last edited: 24/8/14
  18. shin_conan

shin_conan Member

cho mình cười vào mặt bạn cái :)) trẩu tre lv max cmnr :)) mời bạn về review xem có được bao nhiêu người kiếm đc tiền từ forum đi nhé :))

Hoàng Thiên Quân thích bài này.
  19. Hoàng Thiên Quân

Hoàng Thiên Quân Member

ôi cậu ơi... dạng treo trâu mà tưởng mình thần thánh ấy mà.. cứ nghĩ lập ra diễn đàn seo cùi mía kia thì ta là thần thánh phán như đúng rồi ấy =)).. thật tội nghiệp cậu nhỉ

20. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Tks bạn @mavachrt đã tạo dựng cho mình 1 trang web để vào tìm hiểu về seo.
    Mình chả hiểu bạn dùng cách này để làm gì và sự thực thì mình không hiểu gì về nó cả.
    Capcha đang ký của bạn ấy đây.
    upload_2014-8-25_2-19-58

comments powered by Disqus