Question Facebook fangroup trên xenporta biến mất..

Thảo luận trong 'Troubleshoot & Other Questions' bắt đầu bởi LinhTinh9x, 29/11/14.

1votes
5/5, 1 vote

1. LinhTinh9x

LinhTinh9x New Member

Tình hình là em mãi mê edit code của các temple, khi kiểm tra lại thì thấy nội dung của Facebook Fangroup box bên ngoài xenporta bỗng dưng không biết biến mất từ lúc nào. Phần facebook like trên các trang của forum cũng biến mất luôn. Em không biết là bị lỗi ở bước nào nữa, tại em chỉnh sửa khá nhiều rồi. Bây giờ mà backup lại thì công sức mấy ngày nay cũng mất hết. Có pro nào kiểm tra giúp em nó bị lỗi ở chỗ nào với ạ! Em cảm ơn trước!

Demo: http://linhtinhchimong.com

Demo ảnh 123456789 facebook

Đang tải...
  2. LinhTinh9x

LinhTinh9x New Member

Xin lỗi mọi người vì đã làm phiền!
    Forum của mình đã bình thường trở lại rồi. :)
    Thật sự là không hiểu tại sao nữa. Đã mò gần 2 ngày rồi. Hum trước cũng vậy. Bị lỗi không vào được admin luôn. http://vxf.vn/threads/khong-dang-nhap-vao-duoc-forum.20997/#post-155694
    Mò mẫm hơn 2 ngày chưa xong, vừa đăng lên vxf được tầm hơn 1h thì phải thì tự nhiên truy cập bình thường trở lại. Chả hiểu ra sao nữa. #:-sChẳng lẽ có BOSS nào remote control b-)

3. LinhTinh9x

LinhTinh9x New Member

nó lại mất rồi :((. không biết có phải do server không, đăng nhập bằng face thì cũng cài mãi mà không được, trong khi google với twitter thì phát một là xong. :((

4. LinhTinh2

LinhTinh2 New Member

Đậu má facebook :-q chắc giả từ nó luôn quá.....~o)

5. ssssssssss

ssssssssss Active Member

Trang mình từ trước tới h chưa bị lần nào cũng có nhiều bác PMM bảo hướng dẫn sao mà em cũng chả biết hướng dẫn thế nào từ khi them facebook vào chưa gặp trường hợp như chủ thớt :D

LinhTinh9x thích bài này.
  6. LinhTinh9x

LinhTinh9x New Member

hic, số em nhọ quá bác ơi, nó mất luôn mấy hôm rồi, ngay cả mấy đoạn scrip có liên quan với face cũng ra đi luôn rồi, bác pro vào 4r của em check thử xem nó bị lỗi chỗ nào cứu em với ạ :(

comments powered by Disqus