Yêu cầu Ai có mod yêu cầu số bài viết để reply bài viết không

Thảo luận trong 'Add-on Quesions' bắt đầu bởi hoangvu, 4/8/12.

1votes
5/5, 1 vote

1. hoangvu

hoangvu New Member

Giống như tiêu đều. Mình mún hỏi xem ai có mod mà trọng 1 thư mục của forum. Mún reply bài viết thì yêu cấu phải có số lượng bài viết là bao nhiêu. Ví dụ 5 bài viết chẳng hạn.
    Ai có share mình mới. Thank nhiều...

Đang tải...
  2. ku Hiệu

ku Hiệu Lì Lắm Luôn

cái này dễ làm nhưng áp dụng hơi gò bó cho forumer... Ví dụ khi họ tìm thấy forum của bạn từ google tìm kiếm về 1 chủ đề nào đó (cái này đa số chứ gì).. Vào forum lại không cho reply thảo luận cái topic họ tìm thấy mà bắt phải post 5 bài :| lại phải chạy ra google tìm 5 bài mới từ forum khác, rồi post cho nhanh để còn tranh luận cái topic kia :)) ai mà chơi forum bạn nữa =)) phải không

hoangvu thích bài này.
  3. sgesvn

sgesvn VietXF Support

Cái này mình thấy cũng hay chứ không có gì là khó khăn cả, có chia sẻ thì mới có nhận mà. Chứ không phải đùng 1 cái vào down luôn về. Do quan điểm từng người nên mình nghĩ bạn nào có giải pháp thực hiện như thế này thì hướng dẫn mọi người nhé

4. hoangvu

hoangvu New Member

Hehe. Share với ku Hiệu. Thì mình mún cái topic đó bị giới hạn thui. Chứ nó chứ reply tin rác hoài. Thấy mệt. Thì mình đếm theo lượt post của nó mà đúng ko...

5. hoangvu

hoangvu New Member

ku Hiệu đâu rùi. Ai có thể giúp mình với. Thank nhiều

6. ku Hiệu

ku Hiệu Lì Lắm Luôn

ex :-ss sao gọi hồn mình, mình bên style chứ đâu có viết mod :-s

7. hoangvu

hoangvu New Member

Ui. Tưởng cậu bit chứ. Sr. Ai có thể help me ko ...

8. Đà Lạt

Đà Lạt New Member

Chẳng hạn như mục đấu giá ai cần thì đấu nhưng phải có số bài viết hoặc thời gian hoạt động là xx ngày chứ đk cái vào cm giá ngay xong ko lấy nữa họ có tiếc gì đâu band thì lập mình nghĩ mod này cần lắm đấy

9. ducthanh2603

ducthanh2603 New Member

cái này các bạn dùng chức năng User Group Promotions kết họp với chức năng Permissions cho box đó là đc mà, cần gì addon

10. Đà Lạt

Đà Lạt New Member

Bạn chỉ cụ thể hơn được không ví dụ như mình muốn mục đấu giá thành viên trả lời là 50 bài viết thành viên tham gia đấu giá là 100 bài viết thì làm cách nào

11. ducthanh2603

ducthanh2603 New Member

bạn tạo 1 user group member 2 tương tự user group member 1, xong set cho bao nhiêu ngày hoặc bài viết, cả 2 cũng đc thì sẽ chuyển member từ user group member 1 lên 2. xong set Permissions user group member 2 cho box cần thực hiện, còn group member 1 thì cũng set Permissions ko cho tạo theard, reply ... do bạn set, đó
    còn yêu cầu của bạn có phần đấu giá là của riêng forum bạn nên mình chưa hiểu lắm

12. tungdel

tungdel New Member

cái này không lên áp dụng bác ah.

13. BoDoi

BoDoi ( ´ー`) Staff Member

comments powered by Disqus