Other Addon không cho đăng bài trùng

Thảo luận trong 'Troubleshoot & Other Questions' bắt đầu bởi Bvn.vn, 26/4/14.

1votes
5/5, 1 vote

1. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Hiện tại web em vẫn có một số thành viên đăng bài trùng lặp rất có hại cho seo, hôm nay đăng bài này lên nhờ tiền bối chỉ em cách code hay cho em xin addon nào giới hạn cái này với.

Giả sử bài viết trùng tiêu đề không cho đăng.
    Bài viết trùng nội dung không cho đăng.
    Nếu có chức năng này mà áp dụng cho tất cả các user cũng được ví dụ mỗi 1 người tạo 2-3 cái user rồi đăng bài mình ko biết nên xóa của ai nên muốn người trước đã đăng với tiêu đề hoặc nội dung đó thì người sau sẽ không được đăng nữa.

Xin cảm ơn all và xin lỗi vì lòng tham lam của em đòi nhiều quá. :D

Đang tải...
  2. danghuong18

danghuong18 Member

Add-on tốt nhất đó chính là Mod siêng năng, online diễn đàn thường xuyên bạn à

Bvn.vn thích bài này.
  3. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

EM ko tuyển mod vì mod đa số là không siêng năng, em chỉ làm 1 mình nên cần lắm luôn mấy khoản này.

4. Vũ Thành Phong

Vũ Thành Phong Verified User

Vấn đề check topic trùng nội dung và tiêu đề là 1 vấn đề khá phức tạp đó bạn.
    Cái này mình lên viết 1 API xử lý ở server,sau đó get toàn bộ content post clone qua server đó để xử lý,mỗi khi user đăng bài post mới sẽ send thông tin qua server đó xử lý riêng và nhận thông tin trã về để xử lý.
    Nói chung khoai,mình cũng tính viết add-on này mà cứ kẹt chưa nghĩ ra giải pháp thích hợp @@!

5. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Xong bán mình với bạn nhé, tks bạn nhiều.

6. Kid

Kid VIP Member

Ờ xong lại đi lừa đứa nào đó viết, xong xù tiền rồi mất tích, chặn nick FB các kiểu

Lâu lâu sau thấy người ta ko nói gì lại quay lại forum chém gió tiếp. Làm đc gì đâu mà nói. Đọc comment là hiểu rồi.

dinhchi and Bvn.vn like this.
  7. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Thì ra là bác @Kid đã bị tay này lừa, híc có mấy trăm k thôi mà làm mất uy tín thế.

8. Kid

Kid VIP Member

Vũ Thành Phong vừa inbox nói chuyện riêng, nhưng làm đúng thì cần gì phải riêng tư gì, cứ công khai ra ở đây mà nói này. Nếu ko nói gì nữa thì mình chỉ nhắc 1 lần vậy thôi, còn cố cãi thì có đầy đủ nhân chứng vật chứng, lịch sửa chat. Và ko phải chỉ có 1 người bị xù nhé :)

Xin lỗi haidang vì comment sai topic. Nói nốt bài này thôi :D nhân tiện cũng là uptop cho bác.

Bvn.vn thích bài này.
  9. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Bác @Kid mà có addon này chia em dùng với nhé tks bác.

Tạm thời cần anh em giúp tiếp

comments powered by Disqus