Question Nút google + không hoạt động

Thảo luận trong 'Troubleshoot & Other Questions' bắt đầu bởi cuong pham, 12/12/12.

1votes
5/5, 1 vote

1. cuong pham

cuong pham Member

Tình hình là các nút facebook, tweet thì hoạt động bình thường mà chả hiểu sao nút google + không hoạt động, đã thử en và dis nó đi nhưng vẫn thế, coi support của google thì nó thế này
    Mã:
    Lỗi nút +1 có thể xảy ra vì nhiều lý do, bao gồm các lý do sau đây:

Máy chủ hết thời gian chờ: Kiểm tra kết nối Internet của bạn và thử làm mới trang.
    Tiểu sử bị tạm ngừng: Nếu tiểu sử của bạn bị tạm ngừng, bạn sẽ không thể +1 nội dung.
    Người dùng Apps: Nếu quản trị viên của bạn chưa bật Google+ cho miền của bạn, bạn sẽ không thể đăng ký tài khoản Google+ để sử dụng nút +1.
    Cookie bị chặn: Nếu bạn đã vô hiệu hóa cookie của bên thứ ba trong trình duyệt của mình, bạn sẽ không thể sử dụng nút +1.
    xem xong chả hiểu gì hết, bác nào biết cách khắc phục cho e thỉnh giáo vài đường với. Thanks trước

Các file đính kèm:

Đang tải...
  2. cuong pham

cuong pham Member

sao nhiều cao thủ mà chẳng thấy ai support hết vậy nhỉ

3. congmanh333

congmanh333 Member

mình cũng đang bị như vậy. cả forum chỗ nào có nút google + là bị tuốt. cũng không biết khắc phục sao nữa. ai giúp với được không.

đã tham khảo ở đây nhưng vẫn không được : http://vietxf.org/threads/loi-hien-thi-google-1.652/

4. nhoveai

nhoveai Member

site thớt có vô được đâu:(

5. BeeSpeed

BeeSpeed Member

Hình như là khi click vào +1 nó hiện ! Phải k ?. Cái này trước mình cũng bị một lần. Đổi host thì hết :D

6. congmanh333

congmanh333 Member

click vào +1 là nó chấm than thế này nè :(

Các file đính kèm:

comments powered by Disqus