Question Lỗi admin

Thảo luận trong 'Add-on Quesions' bắt đầu bởi RedBlurBlue, 12/12/13.

1votes
5/5, 1 vote

1. RedBlurBlue

RedBlurBlue New Member

cho em hỏi
    em đã cài xenforo 1.2.3 rùi nó báo cái lỗi kia. trong khi em mới add 1 cái style Baisik 1.2.0 vào thui. hic. như thế có sao ko ạ

Đang tải...
  2. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Mình cũng bị mà ko hiểu lý do vì sao.

3. cuong pham

cuong pham Member

ặc cái lỗi đầu là do update xen lên ver mới phải revert lại các template bằng cách mở các template nó báo ra, copy hết nội dung sau đó revert rồi paste lại nội dung đã copy vào, còn lỗi thứ 2 là do server phải mở lên thì mới biết đc :D

4. VXF

VXF Be like no other .. Staff Member

Cả 2 dòng trên đều nhằm mục đich thông báo, nếu ko có lỗi nghiêm trọng có thể bỏ qua.
    Notice 1: Bạn sử dụng Baisik 1.2.0 cho XenForo 1.2.3 => có 1 số template đã cũ (có thể ko tương thích vs XF 1.2.3) => Click vào và xem các template đã cũ và sửa lại nếu cần.
    Notice 2: Khi có lỗi ở Tools>>Server Error Logs thì sẽ hiện thông báo này =>> Click vào xem lỗi và tìm cách giải quyết tương ứng vs từng lỗi

gacon_hocit thích bài này.
  5. gacon_hocit

gacon_hocit Member

mình cũng bị lỗi thông báo y chang như bác, nhưng ko rành code nên thui để lun kakakaaa

6. koquantam

koquantam New Member

lỗi đầu tiên Outdated Templates vào Appearance > Outdated Templates> chọn từng tem save and exit đến hết

cái thứ 2 minh cũng bị lỗi Credit admin login là bị

7. RedBlurBlue

RedBlurBlue New Member

Hiện tại mình đang cần sửa cái Yêu cầu 1. là style bị cũ bác nào design lại hộ cái style cho hợp với bản 1.2.3 cái. hay là hạ xuống cho phù hợp với style hả các bạn. forum mình là mới nên chưa có dữ liệu gì quan trọng có thể cài lại.

8. RedBlurBlue

RedBlurBlue New Member

mình làm theo cách của bạn nhưng nó vẫn báo dấu X bạn ơi

comments powered by Disqus