Giúp mình lỗi submit 1 bài viết ra 2 bài trong xenforo

Thảo luận trong 'Troubleshoot & Other Questions' bắt đầu bởi congquyen, 14/8/15.

1. congquyen

congquyen New Member

Mình có 1 diễn đàn thỉnh thoảng viết bài có hiện tượng submit nó đăng liền 1 lúc 2 bài liền.Bác nào có cách khắc phục chỉ mình với .Thanks

Đang tải...
  2. tmcodon

tmcodon Verified User

thay chuột đi bạn

3. tmcodon

tmcodon Verified User

Thay chuột mà k đc, kiếm tra ram, hay thay luôn màn hình đi. Mình đoán vậy

4. vinhson

vinhson New Member

5. tmcodon

tmcodon Verified User

Mình nhớ bạn @Minh Bảo admin site Hopcho.vn khi bị report đã nói 1 câu làm mình nhớ:
    Làm trăm điều tốt thì không ai khen hay cám ơn. Làm 1 điều sai thì thiên hạ thi nhau vào bới móc.
    Ai cũng có lúc này lúc kia, cả anh Trường admin site **[LINK FORBIDDEN]**, anh Quân admin site Congngheaz.com... cũng đều gặp trường hợp như mình, số tiền của họ lên tới chục triệu đồng chứ không phải 300k như bạn đặt cọc cho mình. Những lúc khó khăn không kịp tiến độ, thì thiên hạ thi nhau vào bới móc.

Trong thời gian đó vì chuyện không may trong gia đình, nên đã để ảnh hưởng đến chuyện công việc. Mình đã gửi lời xin lỗi tới khách hàng và hoàn tiền cũng như thêm 1 phần đền bù thiệt hại, đó là những gì mình có thể làm lúc đó. Còn các bạn mình chỉ mong các bạn phân biệt được 2 chữ "scam" và "phá hợp đồng". Mình làm sai, mình hoàn tiền và đền bù giúp bạn giảm bớt thiệt hại. Mình không ăn không của ai 1 đồng nên đừng nói mình scam này nọ. Khi bạn nhận được tiền mình gửi, bạn sửa topic này, sửa sao thì sửa nhưng đúng sự thật là được. Cám ơn!

Last edited: 18/8/15
  6. Jackyy

Jackyy New Member

1 là do mạng nhà bạn lag
    2 là do server của vxf
    3 là do chuột của bạn bị lỗi kích đúp :D

comments powered by Disqus