Question WEb gặp lỗi lạ

Thảo luận trong 'Troubleshoot & Other Questions' bắt đầu bởi Hoàng Thiên Quân, 20/2/14.

1votes
5/5, 1 vote

1. Hoàng Thiên Quân

Hoàng Thiên Quân Member

Mọi người cho mình
    mình đang xài VPS ram 3G... cao điểm thì khoản 550 -> 600 conec tính khách và member luôn....

nhưng trong sever erros thì nó báo là to many conection.... ko hiểu bị gì :|
    mà bữa giờ tình trạng lạ là... cứ sáng hoặc nữa đêm thì nhanh.... nhưng giờ cao điểm từ 9h đến 9 đêm thì loading rất u là chậm tốc độ còn 1/5 chỉ mới bị vài ngày nay... hồi đó giờ ko bị :(
    @Alucar @Kid @Lightness help e vụ này

Đang tải...
  2. Lightness

Lightness Imma Superman

Khoảng thời gian đó thì lượt truy cập bap nhiêu ?

3. Hoàng Thiên Quân

Hoàng Thiên Quân Member

những lúc bị ddos thì 4000 conec tính luôn member và khách ..... vẫn chạy được chỉ là chậm thôi
    thì hiện tại cao điểm cua mình khoản 700 thì đã bị tình trạng thế... nhưng mới bị vài ngày nay thôi.... ko biết bị vì lý do gì luôn check IP ddos thì ko tìm ra....

4. Kid

Kid VIP Member

Bên trong admin.php có báo server error log gì ko cậu, xem thử rồi post lên đây nếu có.
    Ngoài ra thì báo bên support của VPS họ theo dõi cho, nghề của họ mà.

5. Hoàng Thiên Quân

Hoàng Thiên Quân Member

báo lạ vô cùng TO MANY CONECTION . theo dõi nhưng ko thể hiểu vì sao..... ddos 4000 conetion chậm ko nói... 700 conetion cũng chậm... mà toàn nhầm vào giờ cao điểm chậm ko à :(... trong khi VPS 3G thì đảm bảo ko thể thiếu ram duoc

6. VXF

VXF Be like no other .. Staff Member

Bạn kiểm tra lại thông số VPS khi cao điểm xem như nào

comments powered by Disqus