Hosting Tài trợ hosting cho các bạn chạy startup.

Thảo luận trong 'Hosting - Server - Domain' bắt đầu bởi khanhhung.niit, 15/4/14.

1votes
5/5, 1 vote

1. khanhhung.niit

khanhhung.niit Member

như tiêu đề. Bên mình (Macintosh.vn) đang có thiện chí tài trợ hosting cho các bạn học sinh, sinh viên và các bạn đam mê công nghệ thông tin nhưng không có điều kiện tài chính có cơ hội được trải nghiệm và tiếp cận công nghệ.

Đây là server riêng và chỉ để chạy duy nhất một website và diễn đàn bên mình. Về sự ổn định thì các bạn yên tâm nhé! Chừng nào website bên mình có vấn đề thì bạn cũng mới gặp vấn đề cho nên có thể khẳng định điều này là rất ít khi xảy ra.

Vì là server riêng nên mình sẽ có thể chủ động điều chỉnh và cập nhật bất cứ lúc nào nên vấn đề băng thông, dung lượng lưu trữ các bạn không cần bận tâm nhé!

Với mụch đích tài trợ cho các bạn chạy startup nên mình sẽ cung cấp hosting với các yêu cầu sau:

+ Mụch đích hoạt động rõ ràng và có động lực phát triển
    + Không cung cấp cho các website có nội dung không lành mạnh
    + Ưu tiên các website đã chạy và đang có lượt truy cập từ 1000 trở lên.

Về số lượng hosting:
    có bao nhiêu bạn đam mê thật sự và có chí hướng thì cung cấp bấy nhiêu hosting

Về băng thông, dung lượng lưu trữ, FTP Account, MySQL, Addon domain, Subdomain, Alias/Park Domain:
    sẽ xét theo từng website riêng tùy vào nhu cầu sử dụng.

Các bạn gửi mail đăng ký tài trợ với mẫu dưới về địa chỉ mail: khanhhung.niit@gmail.com

Domain:.....
    Tên: ......
    Địa chỉ:.........
    CMND:.........
    Mail: .....
    Mobile: .....
    Mục đích: .....

Rất vui được hỗ trợ các bạn! những người trẻ đầy đam mê và nhiệt huyết!

Đang tải...
  2. ad.unlock

ad.unlock New Member

Đã đăng ký. Chờ phản hồi từ bác.

3. Natenguyen

Natenguyen Member

Còn không cậu? Nếu còn check mail mình nhé :)

comments powered by Disqus