Mong các member không phản hồi nếu không thích

Thảo luận trong 'Feedback' bắt đầu bởi Mr.iCoder, 7/11/12.

1votes
5/5, 1 vote

1. Mr.iCoder

Mr.iCoder VIP Member

Không biết đặt tiêu đề sao cho nó hợp nên mong bà con tha thứ. Hiện tại mình thấy trên VietXf hay bình luận không tốt về những tài nguyên mà các bạn member khác làm ra. Cho dù họ làm không đẹp hoặc chỉ mới edit lại 1 tý thì chúng ta cũng nên ủng hộ khuyến khích họ thay vì có những lời không hay hoặc chê bai (Mình xin không nói ra bằng chứng). Nếu các bạn không thích 1 style hay add-on nào đó thì hãy vào topic khác thay vì comment lại 1 cách thiếu tôn trọng. Mình mong rằng sẽ không có chuyện này trên VietXf lần nữa. Chân thành cám ơn

Đang tải...
  2. star.nyu

star.nyu New Member

Toàn há mồm chờ xung rụng bạn ạ.
    :)
    Like rồi nha bạn. :)
    Thanh niên giờ lắm HÃM

Mr.iCoder thích bài này.
  3. tc.1606

tc.1606 Member

chỉ có bác hiểu em dù bác ko CM :-*

Mr.iCoder thích bài này.
  4. testchoi001

testchoi001 Member

:x vote cho bác.. thường thì anh hùng bàn phím rất nhiều

Mr.iCoder thích bài này.
  5. nhocti

nhocti Member

Không phải mọi người ghét hay GATO gì đâu, nhưng mình nghĩ cũng nên có những ý kiến trái lề, để tác giả hoàn thiện hơn, bạn thích nghe lời mĩ miều, ai cũng có thể nói cho bạn nghe được, nhưng còn những lời góp ý thẳng thắng ko phải dễ nói ra mà cũng ko phải dễ nghe, hy vọng bạn hiểu & mọi người cũng hiểu. Mình chẳng thấy có gì là quá đáng khi mọi người nói rằng sản phẩm bạn làm ra là có tham khảo, hay bạn cop nhặt ở đâu đó - điều này hoàn toàn khuyến khích nếu nó làm cho sản phẩm của bạn hoàn hảo hơn :)
    Chúc bạn sớm có những sản phẩm hoàn thiện hơn!

P/s: Mình ko muốn nhắc lại nhưng mà bạn muốn mọi người xem sản phẩm của mình thì bạn phải để mọi người tự do xem. Giống như ở 1 triển lãm, nếu bạn là một người chưa có tên tuổi, chưa ai biết đến bạn liệu họ có sẵn sàng bỏ tiền ra mua vé xem triển lãm của bạn hay không? Một vài lời chân thành góp ý cũng bạn!

6. Mr.iCoder

Mr.iCoder VIP Member

Nhưng theo mình nghĩ nếu muốn comment phê bình chê bai thì cũng nên lựa lời mà nói. Chứ cứ dùng từ không hay thì ....

nhocti and testchoi001 like this.
  7. tc.1606

tc.1606 Member

uk bạn nói đúng ! 1 thằng mới chân ướt chân ráo vào xenforo tính đến giờ đúng ra 5 ngày rưỡi. có nhưng thứ mình ko bít mình tham khảo thật ! nhưng kham khảo 10% để đưa ra cái giải pháp hợp lý để skin hok bị lổi hay hư 1 phần nào đó !
    còn về css mình chưa hề copy của ai cả chỉ có cái phần postbit là mình bó tay vì code xen ko giống code vbb nên mình ko nắm đc nó ! thanks bạn nha like rùi đó tình iu :-*

testchoi001 thích bài này.
  8. nhocti

nhocti Member

Hì, mình ủng hộ mọi người góp ý, nhưng quá lời hay thẳng thắng chỉ trích thì hơi quá :">

Mr.iCoder thích bài này.
  9. Mr.Ip

Mr.Ip Active Member

Lắm thầy nhiều ma :))
    Hiểu thì like ko hiểu thì cm =))

10. freecode

freecode Member

Nhạt vkl ra, topic lởm nên toàn thành phần....*đi ra*

11. newbie

newbie Member

Ôi cái đệt thằng trẻ trâu này. Ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm phát biểu của dân ngu học :))

12. Mr.iCoder

Mr.iCoder VIP Member

Bạn vui lòng comment đoàn hoàn tý nhé. Thanks

13. tc.1606

tc.1606 Member

thui kệ đi ! đó là đời của VThieu " Bienhoahood prodution" =]]z

Mr.iCoder thích bài này.
  14. phamhuudu

phamhuudu Verified User

Có ai hack nick hay sao mà giọng điệu nghe khác thế :))

freecode and Mr.iCoder like this.
  15. freecode

freecode Member

bị mấy thằng trẻ trâu ở trên đầu độc đấy bác ah :)), em hiền lành nên dễ bị nhiễm lớm =)). Giờ thêm chút kinh nghiệm là đừng nói nhiều với tụi trẻ, ko nó chửi cho lớn đầu mà dại :))

bạn hiểu mình cmt vậy là gì ko mà phát biểu thế hả bạn :).... *đi ra*

16. Mr.iCoder

Mr.iCoder VIP Member

À à em nhớ rồi. Bác xưa pm em nhờ phát triển chung forum chứ gì :) Em không đồng ý nên bác mới .... Xưa khi mời em bác tỏ ra rất từ tế nhưng giờ mới thấy con người thật của bác. :(

17. newbie

newbie Member

thằng này lợi về nó thì nó ngọt như mía lùi
    không như ý nó là nó thể hiện bản chất của nó ngay

18. tc.1606

tc.1606 Member

Từ khi mình vô ! trắng đen lộ ra nhỉ ! :)
    có tài lắm chứ

19. freecode

freecode Member

Em ko đồng ý cái gì vậy, nói rõ ra chứ ????. Và con người thật của anh là vậy đó =)). E nói như anh lừa tình cảm của em vậy :))

Nói chung là anh ko muốn "nói nhiều" với mấy thành phần vớ vẩn và ranh con. Anh ko giống như mấy pro khác là phải tốn lời chửi các em. A ko có thù hằn cá nhân với mấy đứa, nhận xét cá nhân nên thốt ra vậy thôi =))

Với những ng đứng đắn thì anh ko có lý gì để anh ko nc văn minh với họ cả. Còn các thành phần còn lại, thậm chí anh còn ko thèm nói chuyện. Giống như em, chúng ta chỉ nc có 1 lần duy nhất thôi phải ko ;)

Xavier thích bài này.
  20. Mr.iCoder

Mr.iCoder VIP Member

Chuyện của chúng ta nếu muốn nói thì nói ở nới khác vì nếu nói trên này thì chuyện không biết bao để kể :). Chắc anh cũng hiểu. Em lập topic để mọi người cùng biết mà sau này comment tốt hơn. Nếu ko có gì khác mong anh đừng làm nhạt topic. Thân

comments powered by Disqus