Official [FREE] Share addon xem quảng cáo trước khi tải file đính kèm first

Xem quảng cáo trước khi down file

1. dev.xf

dev.xf Member

nếu mà gọi là đưa host thì đã cách đây 6 tháng và lúc đó là bạn này sài bkns nha em. nhưng mà anh ko có sài cái cách gọi là tiểu nhân thế đâu em. đơn giản anh có cách để vào dc host nào đó và đó cũng là ngẫu nhiên, ví dụ server của megacode. nó chẳng bao giờ biết anh là ai và anh cũng ko biết nó là ai, nhưng anh vẫn cho chú Khắc Nam link down full code của nó thôi,
    chưa bao giờ anh support cho ai mà cài thêm gì vào host của họ,

cũng chả bao giờ phá người ta làm gì cả. cũng chưa bao giờ share cái gì mà gán shell vào trong đó cả,

2. dev.xf

dev.xf Member

hờ. bạn nên nhớ lúc bạn gửi FTP cho mình là khi làm cái slide. lúc đó bạn sài bkns. sau này bạn chuyển host nào mình ko biết nhưng mà từ đó về sau bạn chưa bao giờ gửi mình info vào host. và mình cũng xác nhận là chưa bao giờ download 1 cái gì từ host của bạn,
    những lời bạn nói chỉ là làm cho mình thêm tức khi đã giúp cho bạn mà còn bị bôi nhọ. và đừng cố gắng bôi nhọ mình
    <3

3. bibiduy

bibiduy Member

À nhầm bkns báo về gmail cho mình quân nhé không phải inet nên mình mới đổi lại inet mới tháng đây thôi nên theo mình quân là củng là lớn rồi nên làm trong nghề quân không thể nói ra nhưng lời như vậy mất uy tính nói thật với quân mình xưa nay không có gian lận về tiền bạc gì cả đến nói mua code của Đình chi 1tr5 tiền tươi rồi giao code thôi nhưng đối với addon này giá 500k không là gì cả trong khi quân với mình rất quen thuộc đáng lẻ mình mua giá 500k với quân rồi nhưng vì code web mình sẻ đổi lại nên mình muốn dử lại addon để tự làm code mới sắp tới đây nhưng quân lúc nào quân có chịu TeamViewer cho mình đâu cứ đòi giao hosting và admin thì sao mình biết làm được vì vậy mình không muốn mua là vậy vì từ mình chuyển qua inet mình không giao hosting là vậy đó

4. giahancute2013

giahancute2013 Member

Chú nói cách của chú tôi xem coi. Không shell, thì local mà nếu server sử dụng Cpanel mới bây giờ dễ gì chú local nó được :)

Hay là chú bảo với tôi là chú brute/force vps hay server để có thể lấy được code của thiên hạ :))

Cái cách của chú nói chuyện " Tính chuẩn bị share" bên vnxf là tôi thấy hơi hài rồi. Đợi người ta share ra chú nói cho đỡ vỡ mồm giá 500k bán cho thiên hạ. Chú không nói share ra thì chú để addon đó chú muối à. Trong khi thiên hạ share ra hết rồi :D Nếu cái câu mà chú nói "SHARE" ra trước thì may ra chú còn có tư cách xíu :)

Last edited: 27/6/15
  5. dev.xf

dev.xf Member

brute đấy thì sao nào???
    cpanel là an toàn à?
    mày bao tuổi mà gọi tao là chú hả thằng cún con.
    bao mày là kể cả thằng thế anh sangtaoviet, tay thiện so1.com.vn, hay thằng nào khác cũng có 1 tools riêng để chiến nhé, vì thế tao mới nói là nó có yếu tố hên xui. chứ ko phải cái trò tiểu nhân như mày nghĩ.
    ông chụp hình cái mail bkns gửi ông lúc đó xem nào. đừng có bôi nhọ nhau.
    trong log chat còn có ngày và giờ tôi support cho ông đấy

6. giahancute2013

giahancute2013 Member

1. Cpanel an toàn hay không thì người nào dùng khắc hiểu. Nhưng ở đây cam đoan với chú. Trình độ của chú mà hack local chạy cpanel mới bây giờ thì không bao giờ.
    2. Tao 31 tuổi không biết lớn hay nhỏ hơn..
    Chú mày lớn hơn ai mình dek cần quan tâm nha. Nhưng lớn mà cái tư cách như chú mày thì thua 1 đứa nít ranh chú mày à. Không thể lớn lên để bằng cái tuổi đâu.

Thân xác và tuổi tác lớn nhưng mà đầu óc thua đứa trẻ trâu thì có khác gì đâu chú

7. dev.xf

dev.xf Member

uh, mày lớn.
    về mà chú với thằng bố mày nhé.

8. giahancute2013

giahancute2013 Member

Không nói với mấy thằng nít ranh nữa

9. dev.xf

dev.xf Member

upload_2015-6-27_23-6-48

mày nên xem chỗ tao nói tao share lúc mấy giờ và khi addon dc red vnxf share lúc mấy giờ nhé

10. chamhet225

chamhet225 Member

thoi tat ca yen di ! ai co viec ng do lam ! e van tin a:D

11. dinhchi

dinhchi Well-Known Member

Lâu lắm mới quay lại kể câu chuyện cho vui, thấy ae chém mạnh quá.
    Chắc ae nào hoạt động lâu trên vxf thì cũng biết mình và những sản phẩm thương mại mình làm ra.
    Sau 1 thơi gian thì thấy trên khá nhiều diễn đàn share code của mình, chả biết từ đâu mà các bác lại có mà share, nhưng chắc chắn không phải mình cung cấp và cũng không phải do khách của mình đưa lên. Thấy các bạn ghi là ông này rip, ông kia đưa. Nhưng các bác rip style mình còn nghe đc chứ rip đc cả Addons nữa thì chịu rồi, down cái code về xem chả khác 1 dấu nào code chuẩn của mình mà bảo rip. Mình gọi bằng thánh.
    Có chỗ còn thấy sửa lại, hay nâng cấp lên xen mới nhất xong bán này nọ các kiểu. Thỉnh thoảng lại thấy 1 ông email cho mình hỏi cách fix lỗi :v. Tiêu thụ đồ ăn cắp xong đem đến hỏi chủ nhà thì khiếp rồi.

Câu chuyện của mình đọc thấy lằng nhằng nhưng phản ánh 1 cộng đồng xenforo mà trong đó có những thành phần không thể chấp nhận đc về tư cách, lại còn là admin này nọ. Xin thưa với các bạn là các bạn có giỏi đến đâu thì lo cho cái thân mình đi, đừng đi soi mói, chọc ngoáy hay hạ người khác bằng những cách hèn hạ, dọa nạt các thể loại. Cũng nên tôn trọng người khác trước khi muốn người khác tôn trọng mình. Đừng tỏ ra mình là kẻ không ra gì.

Cũng rất cảm ơn các đồng chí tích cực đi hack, rip, share, đây là cách pr rất tốt cho mình vì thế thời gian qua bận rộn không có lúc mà lên vxf :D

P/S: Trang CNAZ đang dùng cái login box đẹp đấy, nó là 1 sản phẩm mình làm độc quyền cho đối tác.

12. hahaolala

hahaolala New Member

Anh @Kid Update ver mới thêm 2 cái form để có thể bỏ mã html chèn hình quảng cáo vào trong Option của addon luôn đỡ mất công mở Template ra edit ạ :)

13. tungviettelc

tungviettelc Member

ANh nói thế sau ai dám đưa hosting cho anh cài Addon nữa. Em là người định mua Addon hôm trước của anh, hôm nay anh nói thế sau anh bán cái gì khác ko biết em có dám mua ko. Mong là câu nói trên của anh là đùa

14. dev.xf

dev.xf Member

login box đó độc quyền à??? dám chắc ko???

đừng nói cái mẫu design này là của chú làm nhé. anh sẽ cười và nhiều người sẽ ỉa vào mõm chú đấy
    chú em vẫn đang soi mói trang của anh đấy thôi

15. dinhchi

dinhchi Well-Known Member

Thực sự thì không muốn bình luận với những thể loại như mày.
    Còn xin trả lời 1 lần cho mày rõ.
    Tao ko quan tâm mẫu thiết kế nó ở đâu, Nhưng đây là mẫu tao làm theo file psd của khách gửi, có đính kèm cả ảnh và source luôn cho ae xem.
    Html và css là tao viết ra, file ảnh tao cắt từ psd.

Còn cái mày đang dùng nó giống từ html + css + cả tên ảnh lẫn kích thước ảnh không khác 1px. Tao hỏi mày bới ở đâu ra vậy nếu không đi ăn cắp của người khác. Mày có tự tay thiết kế từ cái ảnh mày đưa lên không?
    Thật ko biết nhục khi là 1 admin của diễn đàn công nghệ, gắn cái mác webmaster mà đã đi chôm của người khác còn già mồm lên giải thích.

Ae ai quan tâm thì có thể tải file psd của mình về kiểm chứng: http://upfile.vn/jsGgMCBCMVXt/login-3-0-psd.html

P/S: Chắc mày ỉa ra bằng mồm nên có thể full ra những lời thiếu văn hóa như vậy. Trong khi tao không động chạm gì đến mày, phải chăng có tật giật mình,

untitled

Last edited: 28/6/15
    bibiduy thích bài này.
  16. bibiduy

bibiduy Member

File psd đẹp quá mình biết làm psd mà không biết làm sao để lấy code của nó thích đi học về vụ này mà không có thời gian

dinhchi thích bài này.
  17. bibiduy

bibiduy Member

Nói chung là ngày đó giao hosting và admin và ngày đó băng thông download tăng bất thường và mình hỏi bên tại trợ hosting nó báo về gmail cho mình nếu anh chị em nào xài hosting của bkns thì hỏi là biết liền không cần phải nói chẳng qua gmail mình làm hàng ngày về ảnh cưới nên một tuần là xoá hết tin không là chụp lại cho bạn xem rồi lúc đó mình biết nên không cần nói vì nghỉ code không có gì đặt biệt cả

18. datdaik000

datdaik000 D.C Style

dài dòng quá, trước có vụ Share code up ảnh đã lùm xùm, giờ lại vụ này nữa :)
    các bác có thể thôi được rồi ạ, mất lòng nhau thế là đủ rồi. Bác @bibiduy đã thôi rồi thì các bác kia mỗi người bớt đi 1 lời là ok >:D<
    Cơ mà @dinhchi cái p/s của anh khá là hài hước đó ạ :D
    Em xin hết.

dinhchi thích bài này.
  19. Imma Kun

Imma Kun Verified User

adddon hay :D

20. bibiduy

bibiduy Member

Bạn @Kid giúp mình vụ này với làm sao để khi Clink vào mục download nó nhảy qua một trang mà không bị bể khung như demo thì làm sau vậy bạn của mình nó bị chèn mục Widget bên gốc phải nhìn nó bị ép giờ làm sao để full bạn nhị
    bị bể khung
    er

mình muốn được như vậy

er copy
    thank

comments powered by Disqus