Question Cho hỏi cách hiện Mod ở từng mục

Thảo luận trong 'Troubleshoot & Other Questions' bắt đầu bởi Tiến, 31/10/12.

1votes
5/5, 1 vote

1. Tiến

Tiến Member

Ai biết cách hiện số mod quản trị mục nào đó pm nhé :) thanks

Đang tải...
  2. sanvu88

sanvu88 Well-Known Member

Chịu khó tìm tron box add-on có đó hicx

3. mickey

mickey Active Member

làm cách nào để phân quyền cho mod đó quản lí sửa xóa ở box mà mod quản lí .. e đã sét quyền rồi nhưng 1 là nó xóa hết 4r .. box nào cũng xóa được .. 2 nếu không chọn thì nó k sửa và xóa được ở box mà nó quản lí .. có cách nào chỉ cho nó xóa và sửa được ở 1 box mà nó quản lí đc k ạ ..

4. sanvu88

admincp => application => display nood tree => muốn set mod cho box nào thì bấm Add moderator

mickey thích bài này.
  5. mickey

mickey Active Member

cảm ơn a .. ah` có cách nào chèn rank vào không nhỉ .. xenfo có chèn rank được k a ...

6. Tiến

Tiến Member

Ý mình là hiện mod đang quản lý của mục này mục này trên cái Mục ấy

7. sanvu88

mình rep cho mickey chứ có rep bạn đâu nhỉ =="
    Cái bạn hỏi chịu khó tìm trong mục add-on đi có rồi đấy

gacon_hocit thích bài này.
  8. Tiến

Tiến Member

ai biết giải quyết lun dùm mình đi :|

9. sanvu88

TÌM CŨNG LÀ 1 CÁCH ĐỂ HỌC. CÓ MỖI TÌM CŨNG LƯỜI NGỒI ĐẤY ĂN SẴN CHỜ NGƯỜI TA TÌM CHO NỮA THÌ POTAY.COM

10. Hoàng Thiên Quân

Hoàng Thiên Quân Member

có sẳn trog Mục addone, chỉ tìm thôi mà, dọn sẵn cho ăn sao phải chờ đút nữa à :(

11. nhoveai

nhoveai Member

trước add-on có rồi đó bạn mà chèn chi cho nặng site

12. matamune

matamune Member

3 bác này hội đồng chơi new bie thì phải , addon có nhiều mục thì cho cái link hay chỉ đại đi dù gì người ta cũng lỡ tạo topic rồi thì nói lun đi , em lên google kiếm cũng chỉ thấy có cái topic này hiển thị . bó tay mấy bác quá

13. sanvu88

Đừng vác cái mác newbie ra đây, nếu là newbie thì chịu khó đọc hết cả cái 4rum này đi rồi sẽ thu được nhiều cái hay đấy. :) đọc cả những cái khong liên quan vì rồi sẽ có luc bạn cần đến nó không biết chừng, lúc nào cũng mình là newbie, e là newbie, ai mà chẳng từng là newbie. Tự lực trước khi nào bạn lục tung cả cái forum này lên mà vẫn ko có câu trả lời lúc đó hãy hỏi.

p/s : Quan điểm cá nhân

cuong pham thích bài này.
  14. BoDoi

BoDoi ( ´ー`) Staff Member

Bạn có thể làm bằng cách cài addon bên xenforo đối với forum ít mục. Còn forum nhiều mục thì mìn nghĩ là ko nên, vì nó mất nhiều thời gian để query được đống moderator cho từng mục. Chính vì vấn đề đó mà cái addon bên xenforo đã bị deleted.

15. matamune

matamune Member

nói như bác kiếm cái addon nhỏ phải đọc hết cái forum à ? bác điên vừa vừa thôi , lạy bác , người ta cần gấp quá nên mới mạng phép hỏi các bác , bác cũng từng là newbie thì bác nên biết chứ chắc gì bác đã không hỏi , éo ai kiểm chứng cho bác rằng bác éo hỏi đâu . thay vì bác chỉ người xong thì kèm theo 1 lời khuyên là có thời gian rãnh rỗi kêu người đọc để tiềm hiểu thêm mới phải , thứ như bác sống trên đời không biết có giúp được gì cho ai không nữa . bác dừng có được 1 đắc 10 , nên nhớ câu : giúp đời đời giúp lại nha bác , sống thiếu đồng cảm thì nghỉ xả hơi đi . del acc thì chịu

16. matamune

matamune Member

cái bạn nói mình chưa hiểu lắm , tại thấy vbb nó có chức năng đó nên cũng muốn ai đó giải đáp thôi . nhưng nếu admin nói không được thì thôi không làm . thank admin

17. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Cách hỏi và nhờ supost rất chảnh

18. sanvu88

Rất tiếc là mình chưa hỏi lần nào :)) tất cả đều tự google, tự tìm, tự vọc :)) những cái khó thì không nói làm gì những cái đơn giản chỉ là tìm 1 cái addon mà cũng đi nhờ thì potay.com.vn

19. matamune

matamune Member

đúng, nó rất dễ nếu bạn biết và nó rất khó nếu bạn không biết , addon mặc dù đã được chia ra theo từng mục nhưng với newbie kiếm là rất khó , bỏ ra cả ngày chưa chắc kiếm trúng cái addon mình cần . bác nên thông cảm , ai hỏi thì bác trả lời như thế thì người ta mới kính nể bác , nó hỏi láo thì bác chỉ rồi cho nó bài học , lấy đâu mà nghe cái cái câu trên của bác là tui thấy nổi máu rồi . tui cũng có lên đây hỏi mấy lần nhưng cũng chưa tìm được câu trả lời cũng phải tự mò ra . nhưng nếu có newbie hỏi tui thì tui cũng chảnh như bác đâu .

20. sanvu88

Khi nào bạn trải cả giai đoạn 1 ngày trả lwoif tầm 10 người cùng hỏi 1 câu hỏi có vấn đề giống nhau thì sẽ thấy =))

comments powered by Disqus