Check Bvn.vn Con d*g chém gió thách thức .

Thảo luận trong 'Community Chat' bắt đầu bởi KHACNAMSDAU, 3/7/14.

1votes
5/5, 1 vote

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nguyensonit810

nguyensonit810 New Member

nói chung là không có code kaaka

2. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Ai tự nhận là cắt ghép vậy bạn? Bạn xem lại nôi dung và thời gian chỉnh sửa hộ mình cái.

3. vương võ quốc

vương võ quốc Member

Sao cái vụ này hấp dẫn quá, không muốn comment cũng phải nhảy vào.
    Chắc 2 bác nên ngồi vào vòng đàm phán để tìm cách giải quyết êm đẹp hơn nhỉ, chứ thế này đến bao giờ.

4. Cyentruk

Cyentruk Verified User

Không những đọc hết mà còn đọc đủ 3 topic liên quan đến việc này và còn có comment trong topic trước? Còn các bạn?

Nếu quan điểm của các bạn cho rằng việc để các thành viên thoá mạ và miệt thị lẫn nhau bằng những từ ngữ vô cùng khó coi trước rất nhiều thành viên diễn đàn công cộng là một điều bình thường thì miễn tiếp!

Nếu bạn làm quản trị diễn đàn mà không biết cách xử lý sao cho khéo vấn đề tương tự để giữ hoà khí ae mà họ vẫn giải toả được bức xúc của mình thì có thể pm riêng, mình sẽ hướng dẫn cho cách xử lý tình huống, thế nhé! Còn ngoài ra chỉ có thể là cố tình để câu view.

P/s all: những lời nói trên của mình nghe rất trịch thượng và tỏ vẻ nhưng chỉ dành để đáp trả cho 2 bạn phía trên đã có thái độ như vậy với mình. Mong các bạn thông cảm, mình ko có ý như vậy với mọi người

Last edited: 4/7/14
    VPS, uptin247 and nguyendungbkc like this.
  5. blaysku

blaysku Member

mới đọc trang đầu. vụ này có vẽ hot. gạch hóng share code :))

6. shin_conan

shin_conan Member

Bạn đang là Admin ? Hãy cư xử như một admin đi nào. Ví dụ (ví dụ thôi nhé) sau này các bác có làm được một site phát triển bạn sẽ nghĩ sao khi member của site bạn sang đọc topic này ? Họ sẽ nói rằng "admin thật vô văn hóa, sao mình phải ở 1 trang với thằng admin như này ?". Lúc đó bạn giữ được member đó chứ ?

Chốt: Chả biết ai đúng ai sai nhưng lôi tổ sư ông bà người khác ra quả thực là không nên ! Thân :)

7. tpoclub

tpoclub Member

- Bác @haidangldg nên bình tĩnh và cố gắng hạn chế phát ngôn của mình bác à! Nên nhẹ nhàng và suy nghĩ thấu đáo hơn.

- Ai trong chúng ta lên VXF.vn (cả vài ngàn membs - đa phần đều là "admin" - vì đều có mã nguồn Xen trong tay, ít nhất đều đã setup 1 forum cho mình (Gà hay Pro đều có cả), đều có ước mơ, kế hoạch IT riêng của mình... dù quy mô site to nhỏ khác nhau cũng như tuổi tác, vị trí, điều kiện tài chính... ở mặt nào đấy trong xã hội nhưng em nghĩ nhất định đều có niềm đam mê, muốn cống hiến cho cộng đồng - bất kể tích cực hay tiêu cực nhưng ta nên trân trọng giá trị mà anh em yêu Xen mang lại trong thời đại CNTT hiện nay. (Anh em đều sẽ có ít nhiều kiến thức hơn về Xen khi đã tham gia VXF và luôn giúp đỡ nhau trên forum này mỗi ngày phải không anh em? :-c - tùy mức độ, khả năng support có nhiệt tình đến đâu thôi :-/

- Chúng ta cũng là một cộng đồng như bao cộng đồng IT khác trên Internet, vào VXF.vn để học tập, chia sẻ, trao đổi về Xen nói riêng, IT và nhiều thứ khác nói chung, là 1 xã hội thu nhỏ cả, người tốt kẻ xấu có thừa - ta nên chấp nhận và thích nghi để tồn tại bác à.

- Bác là giám đốc, có đầu tư tâm huyết cho site mình hẳn hoi, có kiến thức, dám làm, quyết giữ uy tín, ghét lừa đảo, làm ăn bá láp - doanh nhân IT hẳn hoi (trong vụ vừa qua tuy giao dịch chưa thành, thiệt hại chỉ 2 bác biết, mức độ ảnh hưởng và hậu quả thì qua màn hình máy tính, bàn phím - clip Youtube, ảnh demo, comment qua lại của 2 bác, mức độ lên TOP - SEO từ khóa với lượt view cao cũng như các reply mấy ngày qua bọn em theo dõi được thống kê sơ bộ như vậy thôi.

- Bác gặp phải người xấu, hacker, kẻ thù bàn phím, kẻ lộng ngôn với mình... nhưng giờ mình làm bù lu bù loa lên có ích gì, phải cố cãi lại cho bằng lòng, hận thù thời Internet à? [-( bác kia cũng đã im lặng - mà im lặng chưa phải là im hẳn nhé, nếu cứ cố chấp quyết ăn thua đủ như dân chợ búa có đáng không bác?
    Mình là doanh nhân, uy tín (thật sự vì một addon nhỏ không đáng), bản lĩnh làm trọng thay vì mất thời gian cho mấy vụ này bác tập trung tâm huyết, công sức cho site mình (nội dung, server, bảo mật, hợp đồng mới, thu hút khách hàng tiềm năng - mà em nghĩ qua mấy vụ này họ sợ vãi mật mía rồi - đấy là cái thiệt lâu dài, nếu bác muốn làm quân tử thì nên dẹp thù riêng đi, anh hùng không luận bằng bàn phím nhé >:/) là tốt hơn đấy!

- Chúc anh em và bác tập trung chuyên môn, phần cứng ngon hơn, bảo mật chắc hơn để site vững mạnh, thu hút membs, gia tăng quảng cáo thu lời, lên Top Gu Gồ, tăng Like Phây Búc, sử dụng bàn phím văn minh, ứng xử lành mạnh và nên sống có nghĩa tình, rộng lượng với nhau hơn nhé! Người Việt Nam cả, Trung Quốc ngoài đảo Gạc Ma nó view topic này nó mừng hết lúa vì nội bộ ta lắm đấy! [-(

- Đôi dòng quá dài của một thành viên yêu Xen và VXF.VN!!!
    Thân! :x

Last edited: 4/7/14
  8. shin_conan

shin_conan Member

im lặng là câu trả lời sỉ nhục nhất cho kẻ thù ! Hiểu chứ ? :) Nói 1 2 câu cho ng khác hiểu là đủ rồi :)

9. soncuti

soncuti Verified User

Nói chung Mod vào close đc rồi
    Chỉ là xích mích giữa người bán và người mua
    lừa đảo cái dell gì , vớ vẩn

10. anmivn

anmivn New Member

túm lại là ko có code share cho ae à ?
    chém gió mãi, hãy thể hiện bằng hành động, đừng làm thần gió =))

11. Lê Tí

Lê Tí Well-Known Member

giỏi ghê :D

kaizencoming and Love Are Love like this.
  12. Kid

Kid VIP Member

Xin phép đóng (không xóa) chủ đề này tại đây nhé.

kaizencoming thích bài này.
comments powered by Disqus
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.