bvn.vn

Thảo luận trong 'Community Chat' bắt đầu bởi KHACNAMSDAU, 30/6/14.

1votes
5/5, 1 vote

1. KHACNAMSDAU

KHACNAMSDAU New Member

Mình mở topic này cùng thảo luận nhé .
    - Mình nhận làm tích hợp nạp thẻ với 500k up bài và upload download của web bvn.vn của bác ấy , làm xong mình dự kiến 2 ngày nhưng việc quá thuận lợi nên chốt luôn sau hai tiếng , và cuối cùng bác ấy bảo quá nhanh và ko tin tưởng nên ko nhận và còn nói là mình lừa cụ ấy nữa . xem log xem mình lừa hay ai lừa nhé . và mình đã đồng ý cài trước lên web bạn ấy rồi mới nhận tiền và bác ấy cũng ko thèm nhận , coi như mất hai tiếng cho cụ cmr đó . cảnh báo với bác ấy luôn là web bvn.vn của bác ấy sẽ không yên ổn từ đây nhé .

đây là lịch sử chát của mình do bvn.vn chụp lại .

Nội dung chát

Sau 1 hồi chém gió thì tiếp tục thế này

Sau 1 hồi im ắng lại tiếp tục thế này chính xác là 1 tiếng

Đang tải...
  2. Tuannero

Tuannero New Member

lừa đảo 1 cách trắng trợn luôn á

3. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Thằng #2 mày có bị đui không? Tao lừa đảo cái gì trắng trợn mày nói hộ tao cái. Mày có thấy hình ko để tao up lại cho mày coi 2 hình bên dưới nhé.

Thằng #1 mày nói hộ tao tao lừa đảo cái gì cái? Tao chưa lấy code của mày và ko thanh toán, vậy mày chả có cớ gì nói tao lừa đảo được, thứ 2 tao đã nói cài lên web tao ok mới thanh toán, thứ 3 khi thỏa thuận nói giá mày ko nhận thì tao thôi đã có lịch sử chát kia, như vậy tao cũng chả có gì là lừa đảo cả. Thật sự tao đang rất cần addon này nhưng ngay bây giờ tao ko lấy thì mày cũng chả có lý do gì nói tao được bởi vì khi nói giá cả mày không chịu nhận thì thôi. Giờ giả sử tao thuê bên khác làm rồi mày nhảy vào bảo tao là bùng kèo ko lấy, rồi bảo tao lừa đảo tao chả hiểu được định nghĩa lừa đảo của bọn mày là gì? :))

4. GocChiaSe.Mobi

GocChiaSe.Mobi New Member

lai lua dao

5. KHACNAMSDAU

KHACNAMSDAU New Member

tmcodon thích bài này.
  6. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Bác giải thích hộ em em lừa đảo cái gì cái, nhờ @Alucar xem hộ em cái vụ này luôn cái ko lại mang tiếng em với cả họ tưởng web em lừa đảo thật thì khổ, em dùng sever cùi tiện bác ấy câu view cho em thành viên truy cập quá tải lại chết web :(

7. KHACNAMSDAU

KHACNAMSDAU New Member

ai giải thích giùm cái kìa

8. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Mày nói giùm tao cái coi, tao lừa đảo cái gì thế nhỉ?

9. Lightness

Lightness Imma Superman

Hôm rồi mình giao dịch với bác @KHACNAMSDAU nhanh gọn lẹ. Mặc dù mình nói tầm 2-3 ngày mới xong nhưng chỉ 1 đêm mình xong rồi mình giao bác ấy, bác ấy vẫn vui vẻ nhận và thanh toán sau khi xem demo sau đó mình gửi hàng :"> Thời gian hẹn chỉ là thời gian tối đa thôi, chứ ai hẹn thời gian tối thiểu đâu mà lừa với đảo (:|

10. KHACNAMSDAU

KHACNAMSDAU New Member

thế mình làm xong có xíu gửi bác ấy ko nhận chuối thật

11. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Cái đoạn mô tả tôi lừa đảo ban đầu là ko có nhé, đoạn chát đó chỉ được gửi sau thời gian bài đăng này được đăng tải lên đây? Mục đích là gì? Là để biện hộ cho cái tiêu đề nói tôi lừa đảo chăng? Chính xác là sau khi ông ta ko đồng ý giá 500k thì 1 người khác đã nhận làm cho tôi với giá 700k và chức năng y như vậy. Người này uy tín cũng đang ở trên vxf này nên tôi đã thanh toán trước 500k.

12. KHACNAMSDAU

KHACNAMSDAU New Member

• Không sử dụng font chữ quá to. (Khoản 12, mục III - Quy định diễn đàn)

Ông ta bảo mình lừa kìa làm nhanh quá cũng có lỗi cũng lừa đảo ôi bvn.vn công ty thương mại điện tử ở lâm đồng đấy .

13. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Bác ấy nói ko nhận làm nữa và người khác đã pm cho em làm vậy em ko nhận hàng hay ko muốn nhận hàng cũng chả có lý do gì bảo là lừa đảo. Đây là nội dung từ chối vui lòng xem tại hình ảnh.

14. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Thôi em lượn đi đá bóng, ai nói em lừa đảo cứ nói rõ là lừa đảo chổ nào cái nhé.

15. KHACNAMSDAU

KHACNAMSDAU New Member

bác ấy bảo mình ko uy tín kìa chắc là lẹ quá , thôi để bác ấy thuê 700k đi rồi tối share cái này cùi bắp mà .

nguyendungbkc thích bài này.
  16. Tuannero

Tuannero New Member

Theo y em the nay..
    Trc khi làm 2 bác phải thông nhất kĩ với nhau...làm xong trả tiền hay thanh toán 1 từng phần để khỏi mâu thuẫn..
    Còn @KHACNAMSDAU thi rất uy tín bác @haidangldg nhé..nên bác có thể yên tâm

17. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Ông ko đồng ý làm giá đó thì đơn vị khác làm thuê cho tôi. Như vậy bây giờ tôi ko nhận hàng ông cũng chả nói tôi được. Rảnh ông đăng bài lên các web lớn nói tôi lừa đảo cái nhé, nhớ up hình ảnh lên đầy đủ giùm. ! Xin chân thành cảm ơn.!

18. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Em chưa làm việc với người này lần nào. Bài viết thì mới có hơn chục bài tính tới thời điểm này. Như vậy bác có cảm thấy uy tín ko? Ngay từ đầu em đã nói là cài đặt ok mới thanh toán và ra cái giá 500k bác ấy nói ko làm được giá đó còn kèm lời chúc may mắn :x
    Giờ lại lên nói em ko nhận hàng trong khi em đã nhận với người khác sau khi bác ấy hủy kèo.
    Bác nói ở trên là lừa đảo vậy bác nói xem em lừa đảo cái gì với./

19. ngothanhvan

ngothanhvan Member

bvn.vn KHÔNG Lừa đảo

Chủ topic đăng giật tít (nhằm hạ uy tín của bvn, thế là không được).

Cả 2 bên chưa hề xâm phạm vào lợi ích của nhau (Cụ thể là chưa động chạm tới tài chính của nhau)

Đây chỉ là cuộc trao đổi chưa thành công. (Mà lại bảo là lừa đảo của nhau là không đúng).

Chủ topic sửa lại (Tên chủ đề) đi nhé.

Bcat9505, Cyentruk and Bvn.vn like this.
  20. KHACNAMSDAU

KHACNAMSDAU New Member

http://vxf.vn/threads/share-portal-xenforo-diendanthammy-com-full-code.19192/

acc chính của mình đó nhưng đã bị ban vì trao đổi teslink nhầm chỗ ok tham khảo nhé

Tuannero thích bài này.
comments powered by Disqus