Mong các member không phản hồi nếu không thích

Thảo luận trong 'Feedback' bắt đầu bởi Mr.iCoder, 7/11/12.

1votes
5/5, 1 vote

1. freecode

freecode Member

ô chuyện của chúng ta có gì mà kinh khủng thế, anh nhờ em phát triển forum cho cơ ah :)). Anh hỏi em có biết SEO ko, và bù lại là đặt banner trên trang của anh, tất cả chỉ có vậy phải ko em :). Sự hợp tác hai bên cùng có lợi và kiểu nhờ vả, chắc một thằng nhóc con nó ko phân biệt đc :-j

Còn anh nói lần cuối nhé, bt anh là ng rất từ tốn, cẩn trọng trong lời nói. Nhưng gặp phải thành phần khó đỡ như mấy đứa thì ko phải a mà ai cũng muốn độp vào mồm các em thôi :))

Còn Nhạt topic à.....Haizz =))

2. Mr.iCoder

Mr.iCoder VIP Member

Vậy theo anh nói topic này nhạt là sao?

3. Long Phạm

Long Phạm New Member

Có ai test nút like mình phát nào :D

antv and Mr.iCoder like this.
  4. Asakaza Nguyễn

Asakaza Nguyễn Member

Ôi thôi, diễn đàn sao giờ điêu đứng thế này.......

bạn Mr.iCoder thân mến, diễn đàn này là mạng ảo, ảo nhưng thực, nói vậy không biết có ai hiểu không ? tức là ở đây không ai sợ hay ngại cái gì, họ nghĩ sao thì họ nói vậy, đó là thật

Thứ hai, ai cũng có quyền phát biểu, và phát biểu ra sao cũng là quyền của người ta. Sai nội quy diễn đàn thì ban nick cảnh cáo, ban ip.... nhưng không thể cấm người ta phát biểu ý kiến được

Nói lời thô lỗ, đã vô đây đa số đều là webmaster, tức là chỉ số iq cũng ko đến nỗi, nên ko ai tự nhiên chửi nhau làm gì. Có lửa mới có khói.

Bạn hình như có chức quyền trong vietxf, bạn nói ko nên comment nếu ko thích ko phải là trái khoáy lắm sao ? Bản thân thớt này nó đã nhạt rồi, ko có bác freecode thì nó vẫn nhạt mà thôi

Bạn Nhocti phát biểu vô cùng chuẩn

P/S : Đề nghị ban freecode xem có phải bị hack nick hay ko =))

nmt12 thích bài này.
  5. nmt12

nmt12 Member

Xin có chút góp ý !

Hiền nhân có câu - "Kẻ chê ta là bạn của ta " - Tại sao nước Mỹ phát triển ? Vì họ tôn trọng ý kiến trái chiều !
    Chấp nhận lời chê là văn hóa chưa có ở người Việt . Và "nói thẳng nói thật" cũng chưa phải là văn hóa của chúng ta !

Nếu 1 ai đó , chỉ vì những lời chê bai, dè bỉu mà bỏ cả chặng đường phía trước . Thì người đó không xứng làm việc lớn !

Đôi lời ....

Asakaza Nguyễn thích bài này.
  6. tc.1606

tc.1606 Member

chê bai cũng phải có đúng lời ! ví dụ bạn làm việc lớn bạn có thể bán cả danh dự !đạo đức của bạn để làm cái việc lớn của bạn ah ! vậy khi bạn hoàng thành việc lớn bạn nhìn lại còn ai bên bạn hay chỉ có bọn chó xu nịnh bạn khi bạn có gì đó cho nó !
    ở đây ko phải nói là bị chê bai rùi bỏ cuộc ! mà đây đang nói về cái cách nói chuyện để ko mất lòng nhau chứ ko phải sống trong rừng
    uk ! ví dụ mình đi !
    người thứ 1 vào sẽ phán
    " xấu bỏ mẹ ra ! share làm lol gì "
    người thứ 2 vào nói
    " cảm ơn bạn đã share cho mình ! nhưng bạn ah ! mình có 1 chúc góp ý là cái đó nó chưa đc ....bla ...b.la....bạn phải chỉnh như vầy nó sẽ đẹp hơn "
    hoặc
    " thanks ! skin đẹp đấy ! nhưng nó chưa có gì đó phong cách riêng của bạn !mình cảm thấy nó hơi giống nhùi skin share trên mạng quá !bạn hãy cố gắng phát triễn hay làm 1 cái skin nào đó mang đậm chất riêng nữa nhé ! mình sẽ ủng hộ bạn skin tiếp theo "
    theo bạn bạn sẽ ứng xử thế nào với người 1 và người 2
    đó ta thấy rằng đâu phải cái lời nói mún nói gì thì nói ! phải nói thế nào khi người ta đọc vào cảm thấy hài lòng vì cái lời chê bai của bạn ! chứ ko phải nói để người ta cảm nhận cái thành quả mình tạo ra để rồi như gáo nước lạnh tạt vào mặt .....

nên xem xét lại lời nói các bạn hoặc lên mạng đọc " đắc nhân tâm " để ứng sữ nhé !
    gạch đâu nén đi ! nói đúng ko sợ trời ko sợ đất chỉ sợ trẻ trâu nông cạn :-* ai đoán đc mình bao nhui tuổi share cái thẻ 50k !

Mr.iCoder and Long Phạm like this.
  7. Fox Of Dark

Fox Of Dark Oáp.... Mấy ngày nay thức trễ

*lủi thủi đi vào*Không hiểu cái gì đang xảy ra...... *lủi thủi đi ra*

8. sanvu88

sanvu88 Well-Known Member

Mềnh comment toàn như ném đá vào mẹt người ta cái này không sửa đc vì quan điểm chém mạnh để người ta tức khí chịu khó vọc :)) còn ai ko chịu được nhiệt bỏ cuộc thì cộng đồng mạng bớt đi được 1 thằng vô tích sự yeah :))

9. nhoccute

nhoccute Member

Sáng ngày khi top pic còn thưa thớt vào tự nhiên thấy dùng mình sát khí đằng đằng, chiều quay lại thấy như một bãi chiến trường, Em dốt nát hỏi ý không phải các Anh cầm chữ mém vào mặt nhau a` :-ss

Mr.iCoder thích bài này.
  10. khue.nguyen

khue.nguyen Member

Một khi bạn đã chia sẻ 1 cái gì đó lên cộng đồng, hiển nhiên sẽ có những ý kiến trái chiều. Nếu không chịu được thì đơn giản là lờ đi và tiếp thu những ý kiến mà bạn tự cho mình có thể chấp nhận được.

9 người 10 ý, nhưng lời nói cũng thể hiện bản chất con người. Còn cảm thấy người đó như thế nào thì tự mỗi người nhận xét và chửi thầm là được rồi. Cãi vã ở đây làm gì cho mất thời gian. :D

Asakaza Nguyễn and Mr.iCoder like this.
  11. Fox Of Dark

Fox Of Dark Oáp.... Mấy ngày nay thức trễ

;;), em đã bị chọc cuối cùng tự vọc :P

12. Prime

Prime Member

Trời ạ , làm gì mà ae chửi nhau dữ thế ! Bài nào thấy vi phạm nội quy thì nhấn nút Report thôi .
    Đôi lời nói với bạn Freecode : Mr.Icoder đúng là còn nhỏ nhưng bạn lại chửi "trẻ trâu" là đủ để bạn ko có tư cách comment ở đây rồi nhá . Nếu ko hay thì có quyền ko comment hoặc ko like , đơn giản bạn có thể back . Mắc gì phải để lại 1 câu gây hấn thế nhỉ ,.
    Nói chung đơn giản : Chỉ là ngồi trước màn hình chém gió mà thôi !

" Không thảo luận về những vấn đề vi phạm bản quyền, vi phạm quyền lợi của các Công ty, các tổ chức xã hội... liên quan hoặc không liên quan tới Diễn đàn VietXF "
    Trích quy định chung khi tham gia VietXF.Org

Trên là đủ để khóa tài khoảng freecode !

Mr.iCoder thích bài này.
  13. nhoccute

nhoccute Member

Tiên trách kỷ hậu trách nhân mỗi người tự trách bản thân chứ không nên nghiêng về một cá nhân nào cả, ai cũng dữ quan điểm riêng của họ, Freecode : Mr.Icoder không xét tuổi tác đẳng cấp nhưng nói bậy là không được, còn 1606 lời nói không thổ thiển nhưng Lại mang một lời lẽ châm điếm mỉa mai nói chung là muốn dùng chữ mém thẳng vào mặt đối phương, nhưng đối phương thuộc loại điếc không sợ súng, nên không ngần ngài mém thẳng một con trâu và 1 đưa trẻ cho 1606 nuôi, Thôi các bác . Hết đi nói thẳng skin của các bác đep nhưng không bằng tôi skin tôi xấu nhưng tôi có cả hàng k Men cơ. thôi xử tội top pic vì tội không công minh, và thếu tiền dẫn tới làm liều

Mr.iCoder thích bài này.
  14. tc.1606

tc.1606 Member

=]]z đọc câu đầu thấy đc ! nhưng câu sau thấy hơi chuối ! =]]z TC đã la đây là web cá nhân cho các đồ án skin web mà ! cần gì mem cơ chứ ! =]]z

Mr.iCoder thích bài này.
  15. theizin

theizin New Member

vua like vua comment la hieu tat tan tat roi hihi ma tai sao vietxf khong add avim nhi khong go duoc tieng viet . moi lan ge net phai tai vk nan lam .
    +.+

16. antv

antv Member

lâu rồi mới vào lại Vietxf.Org :) cho new member nói vài lời :D
    Ngôi nhà của các webmaster hội tụ các admin forum :)) có các admin quản lý gần mấy k member khi vào đây cải nhau với các admin khác :)) hơi kỳ quặc. Để e về suy nghĩ lại có gì cm sau.

Mr.iCoder thích bài này.
  17. 3mua

3mua New Member

Mình có chút ý kiến
    Chuyện khen chê là rất bình thường và bạn phải nhờ vào đó mới có thể phát triển thêm lên được chứ.
    Còn những người văn tục thì mình không nói đến.
    Chứ vào một topic bạn chỉ toàn khen với like thì bạn sẽ biết đâu mà thăng tiến hả bạn và làm ra sản phẩm mới tốt hơn
    Ý kiến cá nhân thôi

Mr.iCoder thích bài này.
comments powered by Disqus