Lớp học chuyên đề Xenforo?

Thảo luận trong 'General Discussions' bắt đầu bởi danghuynam, 21/11/12.

1votes
5/5, 1 vote

1. danghuynam

danghuynam Member

Mình đã làm quen Xenforo gần được 1/2 năm nhưng thấy trình độ vẫn thấy không tiến triển nhiều. Kiến thức toàn chấp vá và hầu hết lấy hàng share của các thành viên.

Anh em nào biết nơi nào học chuyên đề này không? Nếu không thì các các admin nên mở lớp học có thu phí để anh em nào quan tâm thích thú xenforo để học một cách cơ bản để từ đó có sự xây dựng diễn đàn sáng tạo theo phong cách riêng! Chứ bây giờ mình dùng hàng share thì nhiều! Không biết phát triển nhiều!

Xin cảm ơn!

antv thích bài này.
    Đang tải...
  2. phamhuudu

phamhuudu Verified User

Xenforo còn quá mới mẻ, chắc chưa có ai dám đứng ra nhận làm thầy đâu bạn. Kiến thức chấp vá thì từ từ nó cũng sẽ thành 1 cái lớn thôi, việc chi phải vội :)

danghuynam thích bài này.
  3. nhoccute

nhoccute Member

bác này diễn đàn chuyên về photo bác có cái bannre làm bằng Flash chỉ mình phần mềm làm cái đó nhá,

4. phamhuudu

phamhuudu Verified User

Cái banner flash đó mình làm = mẫu online đấy (quên mất trang gì rồi), nhưng bị dính cái tên web đính ở flash, mình về nhờ đứa bạn convert lại và bỏ đi cái tên web đi và nó mới đc thế đấy :))

Nói thật là flash mình chưa có tgian để mò tới :) Mà muốn làm được cái đó cũng hơi kì công đấy!

5. nhoccute

nhoccute Member

bác làm vừa thất vọng vừa :))

6. Mr.iCoder

Mr.iCoder VIP Member

của bạn đây http://bannernow.com/. Hoàn toàn miễn phí và ko watermark luôn nhé :)

nhoccute thích bài này.
  7. Xavier

Xavier Well-Known Member

8-} học php, jquery, html, css là học được xenForo thôi bạn. xenForo nó cũng dùng cái đó chứ có dùng cái nào đặc biệt đâu mà bác bảo lớp dạy về xenForo. Nếu bác học tốt php, jquery thì bác có thể làm ngon luôn vBB, ipBB hay bất cứ mã nguồn mở nào ;)) ===> nên mở lớp học php/jquery/html/css mới chuẩn :P

danghuynam thích bài này.
  8. star.nyu

star.nyu New Member

minh thì vẫn cứ là chắp vá :"> Về chỉnh sửa cho thấy vừa mắt là thôi :">

9. Reishou

Reishou Member

Nếu có thời gian + ekip hiểu nhau thì việc làm nên dạng forum như xenforo là hoàn toàn trong tầm tay nếu bạn giỏi html/css/jquery/php/sql cũng như nắm vững Zend Framework. Để đạt yêu cầu đó thì không đơn giản đâu.
    //Mình đang mò Zend +_+

10. nhoccute

nhoccute Member

trới thế thì các bác chịu khó học nhá, ta cứ đên đâu học tới đó hấp tấp làm gì. các bác nói mà em sợ đủ thứ

comments powered by Disqus