Tìm người hợp tác phát triển www.timvieclam.ws

Thảo luận trong 'Tuyển dụng - Mua bán' bắt đầu bởi MrThinhVn, 16/8/13.

1votes
5/5, 1 vote

1. MrThinhVn

MrThinhVn New Member

Thân chào các Bạn VxF!

Với tinh thần học hỏi, giao lưu và chia sẻ, hôm nay mình mạnh dạn đưa ra một vấn đề, nó không phải giành cho tất cả các thành viên của Việt Xenforo nhưng có lẽ có rất nhiều Bạn đang tìm kiếm cho mình một cơ hội trải nghiệm với Mã nguồn mới này...

Trước tiên, mình mong các Bạn đừng hiểu nhầm đây là bài viết quảng cáo hay là để câu thành viên, mình không mong điều đó sảy ra trong 1 ngày, 1 tuần hay 1 tháng hay 1 năm mà mình chỉ mong nếu các bạn đến với http://timvieclam.ws các Bạn sẽ tìm được cho mình một công việc ưng ý, phù hợp với năng lực của Bạn.

+ Về mặt ý tưởng: http://timvieclam.ws là một trang miễn phí để trao đổi việc làm với tất cả các thành viên trên cơ sở xây dựng hệ thống đối tác. Và tôi coi 10 bạn đăng ký đầu tiên là đối tác của http://timvieclam.ws.

+ Về mặt cấu trúc của Diễn đàn: Cấu trúc diễn đàn hiện tại có rất nhiều nội dung cần quản lý, mình hiện mình đang xây dựng nội dung PTC(paid to clicks) về trang Neobux cho thành viên của diễn đàn. Nội dung này sẽ thực sự giúp ích cho các bạn mới bước vào nghề có thêm nguồn thu nhập nếu Bạn làm theo những hướng dẫn của mình tại: http://forum.timvieclam.ws/categories/neobux.127/.

+ Về mặt thẩm mỹ: Trước hết, mình xin lỗi toàn thể các thành viên vì sự khiếm khuyết này, mình không có đủ khả năng để làm diễn đàn đẹp hơn và mình đang có hướng thuê coder làm một giao diện mới đẹp hơn. Nhưng dù sao "tốt gỗ hơn tốt nước sơn" các bạn ạ!

+ Về mặt sở hữu và duy trì website: Hiện nay mình đang thuê domain 1 năm và hosting cũng 1 năm, mình sẽ đầu tư dài hạn vào năm tiếp theo. Mình cam kết, 10 Admin đầu tiên (hiện đã có 3 Bạn) có đủ khả năng đều có 5% cổ phần của website (mặc dù hiện tại toàn bộ do mình bỏ ra) và các Bạn đều được hưởng quyền lợi của 5% này (kể cả quyền sở hữu)

Bài viết này sẽ còn được tiếp tục! Mong các Bạn ủng hộ!

Hoàng Thiên Quân thích bài này.
    Đang tải...
  2. ITCAnhDuy

ITCAnhDuy Member

Đặt quảng cáo vậy khó chịu cho người dùng quá :)

3. Hoàng Thiên Quân

Hoàng Thiên Quân Member

mình chưa thích lắm nên chưa phát triễn, mình có hẳng 1 code đăng tin tìm việc cho member và cả nhà tìm việc luôn :D, dù sao cung ủng hộ chủ nhà chúc phát tài

4. thuatdl

thuatdl Member

cho em hỏi ý nghĩa của cái đuôi tên miền .WS với ạ :)

5. Gacon

Gacon Member

góp ý thôi,,, forum việc làm mà dùng skin như thế không hợp bác ah!

6. ITCAnhDuy

ITCAnhDuy Member

What sucks ? =))

7. thuatdl

thuatdl Member

em ko biết Tiếng Anh bác ợ :(

8. MrThinhVn

MrThinhVn New Member

Cảm ơn các bạn đã tham gia đóng góp những ý kiến rất bổ ích!
    Cái đuổi WS là nó giống ... đấy! @thuatdl

9. MrThinhVn

MrThinhVn New Member

10. MrThinhVn

MrThinhVn New Member

Chú nhìn cái chữ VN như thế nào thì thế giới nhìn cái chữ .ws như thế. Chắc không biết ...

11. MrThinhVn

MrThinhVn New Member

Cảm ơn! Nhưng cái quảng cáo gỡ 1 phát là hết. Mình cần 1 các bạn quản lý cùng mình, mình có thể đầu tư xenforo bản quyền, các skill mua bản quyền kể cả các add-on cao cấp khác Bạn ah!

12. thuatdl

thuatdl Member

Vâng, ko biết mới hỏi đó, không trả lời mà toàn shock nhau :-s

13. ITCAnhDuy

ITCAnhDuy Member

Mình vẫn chưa rỏ bạn muốn phát triễn gì và như thế nào ? Bạn cần gì ? Và chúng tôi được gì ?

Bạn hồi đáp sớm nhé . Mình cũng có hứng thú :D

p.s : Skin chứ không phải Skill bạn ;)

Last edited: 19/8/13
    thuatdl thích bài này.
comments powered by Disqus