[ý tưởng] Add-on quản lý bài viết của mod.

Thảo luận trong 'Style & Template Questions' bắt đầu bởi khanhhung.niit, 22/3/14.

1votes
5/5, 1 vote

1. khanhhung.niit

khanhhung.niit Member

như tiêu đề mình đang có ý tưởng sẽ tạo một add-on dùng để quản lý bài viết của các mod trong forum. Add-on này sẽ có một nút tick như hình minh họa dưới đây

Capture

Sau khi mod tạo một chủ đề mới thì sẽ có thêm tùy chọn là "gửi cho admin" điều này đồng nghĩa với việc bài viết sẽ được post lên và sẽ gửi một bản báo cáo cho trang quản lý (only admin). Cuối tháng bạn có thể tổng kết được mod nào viết bài nào, tiêu đề, ngày khởi tạo....

Với add-on này bạn có thể quản lý và đánh giá hoạt động của mod một cách chính xác nhất.

Các bạn thấy add-on trên có thật sự cần thiết không?

danghuynam thích bài này.
    Đang tải...
  2. Kid

Kid VIP Member

Ý tưởng của bạn cũng hay đấy. Có thời gian mình sẽ làm cho bạn, để đêm nay về làm luôn nếu ko có kèo chơi Game.

Tuy nhiên không cần thiết phải có nút gửi cho admin làm gì, chỉ cần tìm tất cả bài viết của các thành viên trong nhóm mod là được rồi.

Nếu không muốn có thêm addon thì bạn có thể xem thủ công hơn bằng việc tìm tất cả các bài viết của từng mod ở trang cá nhân cuả người đấy. Chẳng cần addon gì :D

3. phamthanhliem

phamthanhliem Member

Hi vọng là sẽ có add-on này, rất hay, cảm ơn Kid nhiều và ý tưởng của @khanhhung.niit

4. VXF

VXF Be like no other .. Staff Member

Đã hoàn thiện 90% & về cơ bản thì nó sẽ như sau:

a b

5. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Hơ hơ hay chúc bác @Alucar nhanh hoàn thiện

6. tmcodon

tmcodon Verified User

Em k biết php liệu có viết đc mod k nhir ^^ có mấy mod thích quá mà k biết viết, và convert từ vbb sang nữa

7. kenhoang

kenhoang New Member

vậy cái này hoàn thiện chưa mấy bác

comments powered by Disqus