Xin hỏi mấy Bro bên Brivium về Credits Premium

Thảo luận trong 'General Discussions' bắt đầu bởi mrlinh, 27/12/15.

1. mrlinh

mrlinh Verified User

Hiện tại em đang có mục đích sử dụng như sau.
    1. Em muốn sau khi đăng ký thành công thì thành viên sẽ được cộng 1 số credits mặc định mình cấu hình trước.
    2. Sử dụng hệ thống like để tăng số credits lên ví dụ bài viết được 5 like sẽ cộng một số tiền nào đó (ở đây là bài post chính, còn comment thì không được tính và cộng credit)
    3. Khi thành viên lên 1 cấp độ nào đó thì được cộng 1 số credits đã cấu hình trước.
    4. Có chức năng thành viên khác tặng credits cho chủ top (giống VBB có cái này)
    5. Trao đổi và tặng nhau credits
    6. Download một tài nguyên nào đó thì credits bị trừ (nghiễm nhiên tài nguyên đó phải được mình tạo ra và đưa số credits vào sẵn, sẽ trừ vào số sredits thành viên đáng có dạng mua)

ok xin tác giả cũng như bộ phận BQT bên Brivium trả lời giúp em là cái addon này của mình làm được những chức năng nào trong 6 cái em nói ở trên. Vì em đang cần xây dựng một hệ thống forum gọi là tạm 1 tí nên hỏi trước. Tiện thể giới thiệu luôn những tính năng hay giúp em, vì tiếng anh em hơi gà @@

Ok nếu đủ những tính năng cơ bản từ 1 - 5 thì là tương đối rồi ạ, em hỏi trước cho chắc ăn không mua về lại không sài được @@

Đang tải...
  2. layer

layer Verified User

Credit premium có hết đó bạn, cài xong vô list event tuỳ chỉnh thôi.
    Cái số 6 hình như phải thêm addon

mrlinh thích bài này.
  3. mrlinh

mrlinh Verified User

thanks bác cái số 6 bác biết addon nào không? giúp em luôn 1 thể :D tính làm cái forum nó đàng hoàng tí mà :v

4. thanhmaikmt

thanhmaikmt Member

đang hóng yêu cầu giống bác, có ai chỉ

5. tuongzaza

tuongzaza New Member

cái Credits Premium có dùng được cho bản 1.5.4 ko

6. Cyentruk

Cyentruk Verified User

agrione and mrlinh like this.
  7. mrlinh

mrlinh Verified User

comments powered by Disqus