Question Vấn đề cấp bách cháy nhà, mong các bác cưu hộ ngay - live or die???

Thảo luận trong 'Troubleshoot & Other Questions' bắt đầu bởi chansudoi, 12/3/15.

1. chansudoi

chansudoi Member

Chào các bác.

Em đã cài addon Separate Sticky Threads xenforo. Tạo ra được khu vực tin vip phải nói rất ok.

Nhưng điều em đang băng khoăng và nhờ coder như anh giải quyết giúp. Đó là em tạo Group mớiThành Viên Vip để những VIP theo nhóm này. Sét quyền cho nhóm Thành viên vip : Stick / unstick thread: Allow , khi đó mới đăng tin víp được.

Điều không may xảy ra ở chỗ này, Stick / unstick thread: Allow áp dụng cho admin, mod, thành viên vip. Thì tất cả bài viết của mọi admin, mod, member,.... "thành viên víp" có thể chọn được chủ đề (bài viết) trở về trạng thái tin thường (unstick) hoặc tin vip (Stick).

đôi lúc diễn đạt anh không hiểu ý thì em kèm ví dụ này nữa:
    Member thường post bài là: bán nhà nguyên căn 100trieu --> hiển thị loại tin nằm trong khu vực tin thường.
    thành viên vip vào xem. quậy phá chọn vào chủ đề của member, rồi chọn vào tin vip. tin của member đã thành loại tin vip.

Như thế không được. Bởi thế làm sao để thành viên vip có chức năng Stick / unstick thread: Allow Nhưng không chọn được tin của thành viên khác. Stick chỉ riêng cho mỗi bài viết của mình mới được.

Mong được giúp đỡ tận tình, đang cần gấp và rất gấp ạ.

Cám ơn cộng đồng xenforo, c

Đang tải...
  2. VXF

VXF Be like no other .. Staff Member

cái này bạn cần làm add-on chứ set quyền như vậy không có ổn đâu.

3. chansudoi

chansudoi Member

dạ, cám ơn anh, hiện tại có ai đã phát triển addon này chưa anh. em tìm mãi không thấy

4. VXF

VXF Be like no other .. Staff Member

5. dev.xf

dev.xf Member

có thể đánh lừa user qua giao diện củng dc, nhưng nếu bạn cần thì có thể pm riêng cho mình. 1 giá rất phải chăng

chansudoi thích bài này.
  6. chansudoi

chansudoi Member

a inbox giá em với

comments powered by Disqus