Tuyển thực tập viên tham gia dự án Thương mại điện tử đầy tiềm năng

Thảo luận trong 'Tuyển dụng - Mua bán' bắt đầu bởi Skylake, 24/5/16.

1. Skylake

Skylake New Member

Bên mình đang tìm những bạn muốn làm việc trong lĩnh vực Thương mại điện tử để cùng tham gia dự án đầy tiềm năng này. Không yêu cầu bắt buộc về kinh nghiệm, trình độ, bạn sẽ được bố trí công việc phù hợp hoặc đào tạo để phù hợp yêu cầu. Chỉ cần ham học hỏi, nhiệt tình, chăm chỉ, tinh thần trách nhiệm cao, thái độ tích cực, cầu tiến, có Laptop riêng, làm việc tại Hà Nội.

• Cơ hội được học hỏi những kiến thức và kinh nghiệm thực tế trong nhiều công việc khác nhau như: Thiết kế, lập trình, quảng cáo, marketing online, Chăm sóc khách hàng, Quản trị website, Thương mại điện tử,…
    • Được làm việc trong môi trường trẻ trung, năng động, chuyên nghiệp, rất nhiều cơ hội thăng tiến cao.
    • Ưu tiên người yêu thích các sản phẩm công nghệ, thành thạo Internet, Facebook, Google, Forum.
    • Ưu tiên tốt nghiệp các chuyên ngành: CNTT, Thương mại điện tử, Thương mại, Tiếp thị, Báo chí, Quảng cáo,…
    • Cơ hội rất tốt cho những bạn hiện chưa có chỗ làm vừa ý hoặc mới ra trường, khao khát được học hỏi, trải nghiệm, phát triển sự nghiệp và cống hiến.

Cơ hội tuyệt vời này chỉ dành cho những bạn thực sự quan tâm và gửi CV sớm về Email: khoanx2009@gmail.com hoặc Chat trực tiếp qua Skype: khoanx2009

Thân ái,
    Phienmua.vn team

Đang tải...
  2. remcuaminhdang

remcuaminhdang New Member

Cảm ơn add. add check mail nhé Mình vừa gửi rồi đấy

Skylake thích bài này.
  3. Skylake

Skylake New Member

Chào bạn, mình đã check mail nhưng không thấy có gì cả? Bạn xem lại nhé.

comments powered by Disqus