Tìm người cùng chung tay làm cái forum "tám"

Thảo luận trong 'Community Chat' bắt đầu bởi crisvo, 11/5/13.

1votes
5/5, 1 vote

1. crisvo

crisvo New Member

Dường như khi lớn lên rồi thì con người ta dường như có nhiều tâm sự, ý định là tìm những người bạn hữu thích 8, thích tâm sự về muôn nẻo cuộc sống, câu chuyện tình yêu, gia đình...Ai có hứng thú thì reply tại đây hoặc add nick: nammeo127@yahoo.com nhé!

Đang hóng những ace cùng chung sở thích như thế!

Đang tải...
  2. crisvo

crisvo New Member

Hóng để tìm người

3. phamhuudu

phamhuudu Verified User

Thời điểm này mà đi lập forum kiểu tán dóc, tâm sự thì bảo đảm chỉ có admin tự kỉ với nhau thôi :)

laihanh291 and Lil.Tee like this.
  4. Lil.Tee

Lil.Tee Member

(y) bác vì giờ đã có facebook để 8 rùi ;)

5. Hoàng Thiên Quân

Hoàng Thiên Quân Member

thời đại hiện nay nếu không có đầu tư và không có nội dung rõ ràng khi làm web thì lập ra chỉ để tự kỷ :D

6. crisvo

crisvo New Member

Tuy nhiên fb có nhiều thứ không phải là nhất nếu nói về sự riêng tư, cái gì cũng phô bày ra hết thì ai có dám chia sẻ không

7. phamhuudu

phamhuudu Verified User

Đối với giới trẻ hiện nay, Facebook có thể đáp ứng hết tất cả nhu cầu của họ! Khi online việc đầu tiên ngta vào là Facebook, 1 tab Facebook và 1 tab nhạc, hay tab đọc truyện giải trí gì đó, thế là đủ.

Còn forum bạn có thể ngta vào khi vô tình search Google 1 từ khóa nào đó. HẾT....Mà forum tán dóc linh tinh thì chắc cũng ít từ khóa được lên Google :D

8. phamhuudu

phamhuudu Verified User

Mình sử dụng Facebook nhiều và rất hiểu tâm lý của họ, nên mình dám khẳng định với bạn là lập forum tán dóc sau 1 tgian cũng chán thôi ;) Facebook của mình đây: https://www.facebook.com/phamhuudu , thích thì giao lưu tán dóc heng :))

9. DucKent

DucKent Member

nhưng đâu phải forum nào cũng là forum giải trí đích thực

10. crisvo

crisvo New Member

Ý của thiếm là sao nè/

11. crisvo

crisvo New Member

Cái gì cũng lôi FB ra! Bác biết cái đết gì về tác hại của FB. Cái nào cũng có giới hạn, lợi bất cập hại thôi. không phải cái nào cũng tốt hết. Đừng phán như thánh

12. Hạnh Lux

Hạnh Lux Verified User

Chính vì vậy diễn đàn nào muốn thành công thì ngoài Phát triển nội dung ra thì cần phải có 1 Fan Page đủ mạnh. Thì chắc chắc Forum cũng sẽ phát triển theo.

13. Character_Boy

Character_Boy Member

Bác chặn được facebook việt thì lúc đó diễn đàn của bác sẽ đi lên :)

14. crisvo

crisvo New Member

Mong các thánh click vào đây và đọc đi rồi hãy phán. Không ghét bỏ gì fb nhưng bước đầu gặp những khó khăn rồi

Character_Boy thích bài này.
  15. crisvo

crisvo New Member

Dạo qua cái forum bác cũng khá tạp nham như một gánh xiếc thập cẩm :-s

16. Character_Boy

Character_Boy Member

Khách quan mà nói thì...............facebook bành trướng quá rồi bác,nên nếu tận dụng được thì nó là thế mạnh như haivl.com hay diễn đàn của bác vietdesign.net khá là hay.NÓi chung e không có gì kiến gì :)) mong cho ae sống qua mùa lũ

17. phamhuudu

phamhuudu Verified User

Bắt đầu ăn nói lỗ mảng rồi đấy! Ừh thì cứ thử thực hiện cái đam mê của bạn xem rồi sẽ đi tới đâu, tôi ko tự mà phán như thánh giống bạn nghĩ đâu :))

Mà tôi ko nói gì đến chuyện Facebook có lợi hay hại, tôi chỉ đang phân tích cho bạn hiểu là mức độ bành trướng của Facebook thôi, cố suy nghĩ đi...

Nhưng tốt nhất bạn cứ thử làm đi rồi biết, có vấp ngã rồi thì mới sáng mắt ra, chứ mọi người ở đây có khuyên răn bạn thì bạn có cũng nghe đâu :)) Bạn sinh năm 93 àh? còn suy nghĩ trẻ con lắm :)

18. Character_Boy

Character_Boy Member

:>:>:>

19. Hạnh Lux

Hạnh Lux Verified User

Bác Dự ơi. Bên bác có chơi trò đặt Text Link liên kết 2 Diễn đàn không. Nếu chơi trò này thì em xin phép mời bác đặt Textlink với Diễn đàn em nhé. Tại em thấy bên Bác cũng có rất nhiều người Việt biên Đức ghé thăm.

Bên em vừa được bên diễn đàn Hoàng Sa - hoangsa.org đồng ý đặt Text Link liên kết rồi đó. HSO cũng là 1 Diễn đàn lớn ngang với diễn đàn bác đó. Hì hì.

20. phamhuudu

phamhuudu Verified User

Mình ko có đặt textlink trên diễn đàn cậu ơi, vì muốn tạo sự thông thoáng cho forum :D

comments powered by Disqus