Yêu cầu Thẻ 10k cho bác nào giải đáp giúp

Thảo luận trong 'Add-on Quesions' bắt đầu bởi Nguyen Hoang Phong, 21/6/14.

1votes
5/5, 1 vote

1. Nguyen Hoang Phong

Nguyen Hoang Phong New Member

Có mấy vấn đề pm mãi trên này mà chưa nhận được câu trả lời đúng ý mình. Dành tặng bác nào hỗ trợ giúp thẻ 10k - 20k tùy theo các bác thấy khó hay dễ trả lời :D tại e gà nên cũng chẳng biết vấn đề mình hỏi là dễ hay khó

1 - Cái BB spoiler hiển thị mặc định là sẽ co vào 1 khoảng so với khi mình viết bình thường, giờ e muốn nội dung trong thẻ spoiler cũng full khung bài viết như khi mình viết text bình thường thì làm tn ak
    2 - Khi e sử dụng xenporta cho xen 1.3.2 null VXF thì ko kéo thả các block được :D có biện pháp nào giải quyết không ak
    3 - Hiện tại do đang thử nghiệm nên e dùng xen Null, vậy sau này e muốn mua bản quyền thì có phải làm lại từ đầu ko ak? và các add on null e đã cài có dùng được cho xen bản quyền ko? hay đã bản quyền thì phải bản quyền cả :D
    Thks all

Đang tải...
  2. nttruong

nttruong Well-Known Member

1. Chinh lai css khi mo khung spoile
    2. Chua check thu nen chua biet
    3. Sau khi cai ban quyen quuen thi can ok. Truoc day co nghe 1 so truong hop la khi mua xen ban quyen se kg cai dc 1 vai add-ons free.

Sry vi dang ol phone

3. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Nếu bạn nhờ giúp đỡ thì có người giúp bạn, hoặc bạn nói nhờ giúp đỡ có trả phí có thể họ không lấy sau khi giúp xong, còn bạn đưa 10k với 20k lên tiêu đề chả ma nào giúp bạn đâu, bạn đừng nghĩ rằng 10k hay 20k của bạn nó to lắm người ta sẽ cần. Xl bạn nếu mình có nói sai.

4. Lightness

Lightness Imma Superman

1. Chỉnh CSS lại
    2. Xài bản null XenPorta mới nhất trên VXF.
    3. Ko cần. Xen bản quyền là đủ
    4. Ko cần 10k của bạn đâu :D

5. Nguyen Hoang Phong

sr nếu có làm j bác ko hài lòng, e thấy ae vẫn tặng thẻ nhau đều, 10k 20k, chả đáng là bn nhưng đấy là lời cảm ơn của e vs những ng giúp e tháo gỡ bế tắc, e nhấn mạnh chữ tặng nhé, chứ ko phải là trả phí như bác nói :D bác là pro chắc chẳng hiểu tụi e vò đầu bứt tai khi ngồi nhìn đống code mà chẳng biết làm tn đâu :D
    chỗ css phải chỉnh thế nào bác ơi :D e bó chiếu chỗ này lâu lắm r, thks bác nhiệt liệt ak

6. Lightness

Lightness Imma Superman

Mở template bb_code.css tìm
    Mã:
    .hasJs .bbCodeSpoilerText 
    Thay nội dung bên trong {} bằng
    Mã:
    display: none;
    background-color: #F0F7FC;
    padding: 5px;
    margin-top: 5px;
    margin-bottom: 5px;
    border: 1px solid #D7EDFC;
    border-radius: 5px;
    overflow: auto;
    P.s: tặng thì e chỉ lấy trên 50k thôi =))

7. Nguyen Hoang Phong

Cảm ơn bác nhiệt liệt ak :D E thấy chữ ký bác để nhận làm forum 200k là làm những j bác ơi :D có bao gồm cả xenporta ko bác?

8. Lightness

Lightness Imma Superman

Pm yahoo mình đi :D

comments powered by Disqus