thắc mắc khi rip skin xenforo

Thảo luận trong 'Style & Template Questions' bắt đầu bởi rlucifer, 14/6/14.

1votes
5/5, 1 vote

1. rlucifer

rlucifer New Member

mình đang code 1 trang web bình thường (không dùng mã nguồn xenforo), mình bắt gặp 1 skin xenforo rất đẹp và mình muốn rip lại để làm cho trang web của mình, nhưng khi down về máy thì trong file index có dòng code sau
    HTML:
     <link rel="stylesheet" href="css.php?css=xenforo,form,public&amp;style=10&amp;dir=LTR&amp;d=1377819916" />
       <link rel="stylesheet" href="css.php?css=VietXfAdvStats,login_bar,node_category,node_forum,node_list,panel_scroller,sidebar_share_page&amp;style=10&amp;dir=LTR&amp;d=1377819916" />
       <link rel="stylesheet" href="css.php?css=uix,&amp;style=10&amp;dir=LTR&amp;d=1377819916" />
    mình không hiểu nó là gì lên đành lên đây nhờ các pro xenforo giải đáp, mong là sẽ nhận đc sự giúp đỡ tận tình của các bạn :)

Đang tải...
  2. rlucifer

rlucifer New Member

up top

3. Xóa

Xóa Member

theo ngu ý của em thì đó là link đến file css thôi chứ có gì bất thường đâu ạ :)

4. hoanglam.95

hoanglam.95 Member

Nó là link css của xenforo thôi bạn

5. rlucifer

rlucifer New Member

mình đã lấy đoạn css theo đúng của đường dẫn đấy lưu vào 1 file css khác để thay vào đoạn code trên thì nó lại không hiển thị css bạn ơi :(

6. Cho HaTinh

Cho HaTinh Member

hay là css của cái bảng thống kê bài viết.

7. okok

okok Member

Cái này zip cả cụm thôi

8. votuonq

votuonq Member

cái này zip cả đám đó thớt, css thì thêm vào hoặc tìm path mà thay vào, ko thì hỏi @Lightness thanh niên là ok :))

okok thích bài này.
comments powered by Disqus