Question Tại sao lại xóa bài Alucar

Thảo luận trong 'Community Chat' bắt đầu bởi vandieutot, 12/11/14.

1votes
5/5, 1 vote

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vandieutot

vandieutot Well-Known Member

Tôi xin hỏi admin @Alucar tại sao lại xóa bài tôi vậy. Có gì inbox nói tôi rõ ràng đi. Đừng làm vậy chứ. Tôi hơi khó chịu vì thái độ admin đó tôi làm gì sai.
    @ssssssssss @admins @KC2T.TòMò18+ @NullXF mọi người thấy sao chắc không nể sợ thiên vị tư thù chứ. Là người việt nam hãy học theo đức tính bác hồ mạnh mẽ lên. Có sai phải nhận.

admins and End like this.
    Đang tải...
  2. vandieutot

3. giahancute2013

giahancute2013 Member

Vụ gì đó ông bạn

vandieutot thích bài này.
  4. tmcodon

tmcodon Verified User

Cũng có thể là smod xóa :v Nhưng tranh luận quá mức dễ gây war, thôi xóa cũng đc để anh em bình yên :P

5. vandieutot

Thế mà xóa toàn bộ bài viết của mình. Buồn cười không bạn ạ.

6. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Bác mà hoạt động trên forum em em band user bác luôn rồi, mở miệng ra 1 câu Việt Nam, 2 câu Bác Hồ. Chính quy vờ lờ.

7. VXF

VXF Be like no other .. Staff Member

Có gì ko phục thì pm qua đi tôi giải quyết cho bạn ?

Bác Hồ là ai mà cậu không viết hoa tên Người? Lần sau không biết thì đừng có lôi Bác Hồ ra đây nhé.

bibiduy, Bvn.vn and vandieutot like this.
  8. vandieutot

Vâng bác ạ. Nhưng em cần lời giải thích chín đáng không vi phạm xóa cmt chứ quyền gì xóa topic luôn bác thấy đúng không ạ.

giahancute2013 thích bài này.
  9. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Một bài viết quá nhảm, không có tính chất xây dựng, bài đó bạn đăng trên web bạn thì không ai nói đâu. Đăng lên không phù hợp.

10. vandieutot

Bạn ăn nói hợp tình hợp lý chút đi. bạn đừng cậy quyền nói này nói nọ. Vậy sao tôi phải PM khi tôi là người bị xóa bài. Bạn đừng quá đáng vậy chứ.
    Bạn không còn gì để nói sao lại phải bắt bẻ mình ngay cả những thứ như vậy?

11. vandieutot

Bạn đừng nó a rua hùa theo như vậy chứ. bạn tưởng vậy vẻ vang lắm hả. Đếm giwof phút này mình còn tôn trọng bạn vì bạn giúp đỡ người. Bạn đừng để anh em không xem bạn ra gì.

12. tmcodon

tmcodon Verified User

:( nếu nói không ngoa, thì forum bạn bắt đầu từ Vxf.vn, phát triển cũng 1 phần nhờ câu view từ Vxf.vn, các thứ bạn dùng ngay cả styles cũng là do admin cu to thiết kế :(

13. Hoàng Thiên Quân

Hoàng Thiên Quân Member

thôi để a nói 1 câu nè e @vandieutot là thực chất bài của e post lên diễn đàn đọc vào rất ngứa mắt..
    có thể e đang chỉ mọi người cách phát triễn.. nhưng từ ngữ quá ư là nhột.. 1 điều nữa là thật chất nó ko mang tính chất xây dựng nhiều lắm. nó dạng đang xem member là 1 cái gì đó... và bài viết này hơi khoe khoang về chính mình là nhiều.... và dạng bài viết kiểu như e. thì dù post bất cứ nơi đâu cung xóa.. vì từ ngữ quá phô

14. vandieutot

Nhưng không đến nỗi xóa bài của em anh ạ . Xóa bài cũng phải tôn trọng mem chứ. Mặc dù em không xúc phạm ai. Thế admin mở ra box other làm gì ạ. Xóa bài thì cũng nói mem 1 tiếng lí do. Đưa nội quy chứ anh.
    Bác ạ. Cái này cũng là một phần thôi bác. Nó không có gì là từ vxf mà nhiều cả. Em công nhận em biết được nhiều thứ từ vxf em không nói cả cộng đồng vxf . Em chỉ nói 1 số phần tử thôi bác ạ.

15. vandieutot

Bạn và anh cần phân tích cho em. Em đặt tiền tố other và nội dung em nhấn mạnh 1 lần nữa nội dung thế này. Hãy chỉ ra điều không phải cho em và mình.
    Ai nói không chia sẻ. Em và mình bảo các bạn cần dựa vào mắt cố gắng làm giao diện bắt mắt. ngửi mùi thức ăn cố gắng làm nội dung, tốt họ sẽ đồn nhau, óc phải suy nghĩ tại sao không phải là góp ý sao mọi người nghĩ kiểu gì buồn cười vậy? chấm hỏi và chấm ?

16. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Mình ko a dua bạn nhé, mình không phải trẻ con nữa, nhưng các bài viết của bạn thật sự mà nói bạn làm hơi quá. Hùa theo để làm gì hả bạn? Để bạn ghét mình như vậy có gì vui. Tùy bạn nghĩ.

17. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Cái này là dạy đời người khác không phải là chia sẽ, bạn có hiểu từ CHIA SẼ và từ DẠY ĐỜI nó khác nhau như thế nào không?

18. vandieutot

Ai nói không chia sẻ. Em và mình bảo các bạn cần dựa vào mắt cố gắng làm giao diện bắt mắt. ngửi mùi thức ăn cố gắng làm nội dung, tốt họ sẽ đồn nhau, óc phải suy nghĩ tại sao không phải là góp ý sao mọi người nghĩ kiểu gì buồn cười vậy? chấm hỏi và chấm ?
    Bạn có thể giải thích tớ hiểu quá đáng chỗ nào không. Hay các bạn đang cố tình chèn ép tớ?

19. Bcat9505

Bcat9505 Moderator Staff Member

Font to 1 xiú:
    Việc này xảy ra thì đối vs ng xóa thì cảm thấy k có gì. Còn ng bị xóa thì sẽ rất đau đớn, cho nên sẽ tức giận.
    hehe vậy bác hết tức chưa, mà cái của bác k nên viết như thế nha. Có thể copy đoạn đó gửi cho từng ng pm bạn ( nhu thế sẽ tốt hơn đấy)

20. giahancute2013

giahancute2013 Member

Trước mình xin nói. đã anh em tham gia chơi thì nên hoà đồng. Không nên nói này nói nọ để mấy hoà khí.

Trong văn chương mỗi người có cách trình bày và cách truyền đạt khác nhau. Nhiều khi người ta không phải ý đó nhưng văn chương không tốt nên nói ra không hay đối với các bạn đang có hứng kiếm chuyện.

Còn riêng tôi thấy phần nói như thế thì chẳng sao, mỗi người mỗi kiểu trình bày khong thích thì thôi.
    Mình vào xem thì biết ntn rồi nhưng thôi anh em dĩ hoà đi. không có gì để xung đột cả.

comments powered by Disqus
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.