Other Nhờ tất cả các bạn góp ý và chia sẻ giúp

Thảo luận trong 'Community Chat' bắt đầu bởi sukoro, 24/5/15.

1. sukoro

sukoro Member

Tôi là người Việt Nam - Tôi có lòng tự hào dân tộc của Việt Nam! Tôi có thể làm được những cái thế giới đã, đamg và sẽ làm vì đam mê và vì cộng đồng người Việt Nam!
    Bỏ qua những suy nghĩ tầm thường, các toán tính tư lợi cá nhân và ích kỷ bản thân, tôi mong muốn cống hiến một cái gì đó cho xã hội Việt Nam vì người Việt Nam.
    Hiện tại tôi đã thành lập trang mạng xã hội ketnoivietnam.net để kết nối người Việt Nam mình lại với nhau cũng như tạo một mạng xã hội của người Việt, vì người Việt. Toàn bộ kinh phí duy trì sever và mua các addon đều do tôi bỏ tiền túi ra để mua, nhưng một mình mình không thể phát triển và Việt Nam hóa mạng xã hội này được. Tôn chỉ của tôi là phi lợi nhuận vì chính người Việt Nam chứ không nghĩ đến tư lợi cá nhân hay bất cứ 1 vấn đề khác. Tại sao chúng ta phải phụ thuộc vào 1 mạng xã hội của nước ngoài, khi họ thay đổi hay cần theo dõi mọi thông tin của mình thì người Việt Nam mình phải hoàn toàn phụ thuộc và theo họ? Tại sao chúng ta không phát triển nó cho chính chúng ta? Đó là cái suy nghĩ tôi đã theo đuổi và vì đam mê và muốn chia sẻ mà tôi lập ra. Tôi rất mong được sự quan tâm chia sẻ của các bạn về kỹ thuật, về cách tiếp cận với xã hội Việt Nam của mình, tối ưu hóa nó giúp nó đi lên. Tôi rất mong tất cả mọi người Việt Nam sẽ là 1 thành viên sáng lập và đồng hành cùng nó!
    Tôi biết có người sẽ bảo mình dở hơi hay này khác. nhưng đó là suy nghĩ và đam mê chia sẻ của tôi nên tôi sẵn sàng lắng nghe toàn bộ những ý kiến đóng góp của các bạn dù tốt hay dù xấu!
    Rất mong sự giúp đỡ của các bạn!

Bcat9505 thích bài này.
    Đang tải...
comments powered by Disqus