Nhờ giúp đỡ trong việc mua license

Thảo luận trong 'Troubleshoot & Other Questions' bắt đầu bởi NQD, 11/7/12.

1votes
5/5, 1 vote

1. NQD

NQD New Member

Mình đã loay hoay đủ kiểu. Làm thẻ ACB, add và verify với paypal. Vẫn ko mua được với xenforo, nó vẫn yêu cầu thểm thẻ khác.
    Không biết các bác mua nó kiểu gì. có cần tài khoản paypal ko? Tài khoản paypal có cần có tiền ko? Hay chỉ cần thẻ visa có tiền là được.
    Các bác đã từng mua, xin hướng dẫn chi tiết các mua với, cài đặt ở thằng paypal kiểu gì để mua dễ dàng....
    Cảm ơn!

Đang tải...
  2. Logi

Logi Well-Known Member

Tốt nhất là có paypal balance, mua thoải mái :)

3. NQD

NQD New Member

trong paypal balance có 3,9USD. nhưng có mua đc đâu, thẻ visa thì thừa tiền. Mình muốn khắc phục, vì sau này cò dùng nhiều với thằng xenforo nữa.

4. nothingkai

nothingkai New Member

Mình vừa vào PP check lại thì không thấy nó cho add fun nữa, cách tốt nhất hiện tại là mua PP thông qua 1 cá nhân khác, bạn gửi tiền VND cho người đó, người đó sẽ chuyển PP cho bạn, hiển nhiên là sẽ có phí cao hơn nhưng không nhiều. Bạn vào diễn đàn http://mmo4me.com/ pm admin giới thiệu 1 exchange uy tín để giao dịch. good luck !

5. Logi

Logi Well-Known Member

Mua license mà nhọc ghê :D

Pm mình mình buy cho vậy. Giá 3 triệu (dùng email của bạn)

YM: hkda_kythuat

6. nothingkai

nothingkai New Member

mod nữ lên tiếng giúp kìa, pm yahoo rồi sdt luôn ... :))

7. NQD

NQD New Member

Giá 3 tr có VAT ko đó? Mình cần hướng dẫn chút. Vì sau này còn nâng cấp diễn đàn nên tự mình mua là tốt hơn, để sau này chủ động. Có nhất thiết tk paypal có tiền hay chỉ cần thẻ. Có cần cài đặt gì trong paypal ko?

comments powered by Disqus