Nhờ anh mickey giúp dùm lỗi XShop

Thảo luận trong 'Style & Template Questions' bắt đầu bởi p3iu18, 14/3/13.

1votes
5/5, 1 vote

1. p3iu18

p3iu18 Member

Anh mickey ơi em có ghé qua trang web của anh, em muốn nhờ anh giúp dùm về cái lỗi Xshop 1.0.4
    Ví dụ : Tài khoản của em không đủ Xu để mua vật phẩm khi bấm vào mua sẽ hiện ra bảng này giống như anh thì làm sao :

Tại vì của em khi không đủ Xu nó hiện ra cái dòng chữ "xshop_not_enough_points".

Em search banh chành template nhưng vẫn ko xóa được, thậm chí vào phrases "xshop_not_enough_points" edit thành tiếng việt cũng không được. Em hết cách nên đành cầu cứu anh. Mong anh giúp em, em cám ơn!!!

P/S: Em chạy trên localhost nên anh thông cảm :P. Sẳn cho em hỏi luôn là vật phẩm mua rồi làm sao bán trở lại vào Shop, em thấy trong AdminPC -> Option có chức năng chia 1/2 số tiền khi bán lại cho Shop mà không biết làm sao :P

Đang tải...
  2. mickey

mickey Active Member

thứ 1: khi hiện cái bản đó thì chỉ khi số xu là 0 thôi .. còn nếu có xu mà không đủ mua thì nó sẽ hiện cái xshop_not_enough_points. reset lại về 0 rồi bấm vào mua thì sẽ thấy.
    thứ 2: add on này mình cài để test xem sao thôi .. hì .. và hiện tại vẫn k bán lại được ..

p3iu18 thích bài này.
  3. Reishou

Reishou Member

Đợi Shop của vietxf đi bạn ơi :D

p3iu18 thích bài này.
  4. p3iu18

p3iu18 Member

Cám ơn 2 anh. Hy vọng Shop VietXF sớm. Chứ em đợi muốn mòn con mắt rồi :D

comments powered by Disqus