Thảo luận Một chiều buồn các bán ợ :(

Thảo luận trong 'Troubleshoot & Other Questions' bắt đầu bởi ITCAnhDuy, 16/8/13.

1votes
5/5, 1 vote

1. ITCAnhDuy

ITCAnhDuy Member

Chả là Website của mình hôm qua vào Webmaster Tools kiểm tra thì được Google lập chỉ mục 11000 hôm nay vào xem nó rớt xuống còn có 500 mới lút ngúc lên dc 700 tối nay . Chán chả buồn ăn . Mà mình chả làm gì cũng bị Google chơi 1 phát @@

lapchimuc

Sẵn mình cũng muốn bày tỏ bức xúc một chút . Là máy bên BKNS làm ăn với ai tốt chứ . Với mình thì quá tệ. Có tạo mỗi cái addon domain mà làm hoài không xong . Bảo rằng để cấu hình lại chắc do cấu hình nhầm nên tạo không được ?!?!?!

Rồi thì đồi chuyển server . Cũng như vào đó cấu hình lại mà tới nay 3 ngày rồi còn chưa xong . Chắc máy ảnh làm gi rồi nên site mình mới bị rớt chỉ mục như vậy . d* chán không tả dc các bạn ạ.

Last edited: 16/8/13
    Đang tải...
  2. hieucocc

hieucocc Active Member

buồn bác nhể? lên thì vui mà xuống thì buồn lẽ thường ở đời, thấy cái tít tưởng có 1 pic phong cách vozer chứ :(
    so sad

3. thuatdl

thuatdl Member

Cũng chia buồn với bác, cố gắng nó lại lên lại nhanh thôi nè.
    Bác xài host BKNS cPanel hay DirectAdmin thế? gói nào vậy?

4. ITCAnhDuy

ITCAnhDuy Member

Post lên giải tỏa bức xúc thôi anh . Chứ giờ làm gì dc . Chán ko tả dc . Em nghỉ hè dc 1 tháng . Về nhà là sáng chiều ôm máy tính làm site liên tục . Quên ăn quên ngủ . Nhiều khi quên cả gia đình . Giờ bị thế này . Y như là giáng một đòn vào ý chí của em vậy . Muốn bỏ hết chả làm nữa cho rồi

5. ITCAnhDuy

ITCAnhDuy Member

Mình đang dùng gói Cpanel 02 của BKNS =(( . Web nhỏ mà bác . Giờ em nản quá

À forum máy bác thế nào chứ . Bên forum em . cái g+ lên đến 70k rồi . Bất thường quá :(
    G+

Last edited: 16/8/13
comments powered by Disqus