Mời các bạn dùng hàng Vip - ;)

Thảo luận trong 'Community Chat' bắt đầu bởi freecode, 5/2/13.

1votes
5/5, 1 vote

1. freecode

freecode Member

Mục đích chính - Nhằm giới thiệu tới mọi người trong cộng đồng webmaster làm quen dần với các dịch vụ hàng đầu và uy tín, nhằm bảo đảm cho công việc phát triển cộng đồng của mình được chuyên nghiệp hóa trong suốt quá trình hoạt động:-

Mình bán cho các bạn các Domain dạng vip - Toàn quyền quản lý - Hỗ trợ trực tiếp qua đt - chat 24/7.
    Tên miền được mua bán = tiền hoàn toàn hợp pháp, vì ko có khả năng muc đc = CC chùa. Domain được lưu trữ tại nhà cung cấp tài nguyên mạng danh giá nhất NetworkSolutions.com - Điều đặc biệt, domain của bạn được công ty bảo hộ thương hiệu toàn cầu lớn nhất thế giới MARKMONITOR INC Bảo hiểm 5000$ nếu bị đánh cắp - MarkMonitor.com

Mức giá các bạn phải trả "chỉ" = 9$ - Có thể nhiều bạn cho rằng "đắt", song khi đã dùng các dịch vụ của NetworkSolutions & MarkMonitor - Tôi cam đoan, các bạn sẽ chẳng bao giờ nhớ đến godaddy, enom....v.v.. Với đẳng cấp thương hiệu và dịch vụ mà họ mang lại, mức giá trên là quá rẻ. Bản thân người đăng ko đc lợi lộc gì, chỉ nhằm giới thiệu tới mọi người - và ai còn băn khoăn thì cũng xin nhắc lại rằng, đây là dịch vip - "Chỉ dành cho các đối tượng thực sự mong muốn phát triển một thương hiệu mạng nghiêm túc".Ko phải bình dân ;)

Đang tải...
  2. Hung Vu

Hung Vu Verified User

bác post ở đây dễ ra đảo lắm

3. freecode

freecode Member

em cũng ko hiểu, hình như ban quản trị ghét em quá nên ko thèm quan tâm em làm gì luôn rồi ấy :))

mà bài này cũng ko phải dạng pr, chỉ giới thiệu với các bạn thôi, cũng là đóng góp mà :"), e ko vì lợi nhuận :">

4. Lê Tí

Lê Tí Well-Known Member

đang 0,99$ mà bác sell 9$ lận á? :-o

5. freecode

freecode Member

0,99$ ở đâu vậy bác =.=, cho em cái link phát :-s - bên cạnh đó domain này là domain bảo hiểm nữa. bác dùng thì mới hiểu đc.

6. Lê Tí

Lê Tí Well-Known Member

7. Hung Vu

Hung Vu Verified User

Ko phải pr nhưng cũng ko đúng box mà

freecode thích bài này.
  8. freecode

freecode Member

9. Lê Tí

Lê Tí Well-Known Member

vâng, bác chuyển tiền qua ngân hàng nào cho em ạ? :D

Untitled Untitled1

10. Lê Tí

Lê Tí Well-Known Member

bác vào làm chứng cho em nhé :)

11. Lê Tí

Lê Tí Well-Known Member

thôi bác onl mà bán hàng đi, em không đòi bác đâu mà sợ :))

comments powered by Disqus