Question Lỗi khi chèn link chữ ký, double nội dung, sai số lượng link

Thảo luận trong 'Troubleshoot & Other Questions' bắt đầu bởi burnzee, 11/11/13.

1votes
5/5, 1 vote

1. burnzee

burnzee Member

Hiện tại mình đang chạy xenforo 1.2.1 và bị lỗi chữ ký , mới bị gần đây thôi :

1 - Khi chèn link vào chữ ký bằng nút "Link" của diễn đàn thì bị lỗi double nội dung và hiện thêm dòng thông báo trong Signature Option "Your signature has been modifed, please read the rules"

Các ad-on, Permisson và signature option hình show hình ở dưới

2 - Lỗi thứ 2 của chữ ký : mặc dù trong permission mình xét quyền cho mod chèn tối đa 3 link thì mình thử chèn 3 link thì diễn đàn lại báo là "bạn chèn 4 link, số link tối đa là 3 link", sử dụng 3 link nhưng nó báo lớn hơn 1 link . Và khi mình chèn 2 link thì ok , có nghĩa là xét permission là 3 thì chèn dc 2 link , permission tối đa là 4 thì chèn được 3 link

Và đây là hình chụp Signature Option của mình:

User Group Permission của mình:

Các Add-on của mình :

@Alucar , @Kid , @KC2T.TòMò18+ ,@voibietbay ,@ku Hiệu . Ban quản trị giúp đỡ mình nhé

Last edited: 11/11/13
    Đang tải...
  2. VXF

VXF Be like no other .. Staff Member

Đã dùng Xf 1.2 rồi thì xóa mấy addon Signature Restriction, More option to limit signatures for ... đi chứ nhỉ. 1.2 đã có sẵn mấy chức năng của addon này rồi

burnzee thích bài này.
  3. burnzee

burnzee Member

He he , đã sửa dc roài , disable 2 cái add-on Signature Restriction và More option to limit signature... là ok :D

4. Imma Kun

Imma Kun Verified User

done .. close topic

comments powered by Disqus