Hỏi về việc mua hàng của (brivium) trên diễn đàn

Thảo luận trong 'General Discussions' bắt đầu bởi mrlinh, 19/11/15.

1votes
5/5, 1 vote

1. mrlinh

mrlinh Verified User

Không thấy phần support của các anh trên diễn đàn, lúc nãy có mua 1 cái addon phải phi vô trang chủ :D nhưng hơi gà mờ thanh toán xong chả thấy biết download như nào, thành ra phải thanh toán thử phát nữa 0.1$ bác đông có nhận được thì xác nhận nhá. Hỗ trợ giảm giá cho anh em trên diễn đàn luôn đê. Trên ý giảm 35% ở đây thấy full giá không à?
    Câu hỏi là:
    mua trên ý xong có được hỗ trợ ở đây không?
    Tại sao trên diễn đàn lại không thấy giảm giá?

Đang tải...
  2. Brivium

Brivium Verified User

Chào bạn,

Bạn có thể gửi ticket tiếng Việt tại Brivium.com nếu cần hỗ trợ nhé.

Bên mình ko hề có chính sách giảm giá 35% nào bạn nhé. Khuyến mãi lớn nhất là Black Friday năm ngoài 30%.

Hiện tại để hỗ trợ khách hàng Việt Nam & thành viên VXF. Bạn có thể sử dụng mã giảm giá VXF để giảm giá 10% cho toàn bộ sản phẩm của Brivium.

Thân,

3. mrlinh

mrlinh Verified User

Dạ vâng em cảm ơn, em nhìn nhầm đó là % affilate, ok bác nên có chính sách với anh em ở vxf nhằm tạo điều kiện anh em mua hàng chính chủ sài ạ. Đang tính sau có chơi mạnh forum là mua 1 bộ addon bên bác :D

4. Imma Kun

Imma Kun Verified User

nếu cần hỗ trợ thì bạn có thể đăng bài trên đây, mình và ban quản trị sẽ cố gắng hỗ trợ cho bạn

5. Brivium

Brivium Verified User

Imma Kun thích bài này.
  6. mrlinh

mrlinh Verified User

Em mới quất full bộ của bác nhưng cty nó quất =)) toàn prosinal nhé, hy vọng năm sau gia hạn bác có chương trình khuyến mại hoặc hỗ trợ gì. Chứ năm sau muốn cập nhật lại mua mới bằng giá lúc đầu thì toi :D

7. dacuoidhv

dacuoidhv New Member

Rock Paper Scissors mình thích mỗi addon này của bác - có điều bác để giá đắt quá - muốn mua cái lifetime mà ko được :mad: o_O210 $ giá này chỉ có ng giàu có mí mua được . Không biết bác có giảm giá xuống xíu cho ae ko

8. lacluoc

lacluoc Verified User

Mình nhập code VXF nhưng ko thấy được. Giờ có khuyến mại ko, mình định mua style

comments powered by Disqus