Hỏi về quảng cáo google

Thảo luận trong 'SEO for XenForo' bắt đầu bởi thanhmaikmt, 15/10/13.

1votes
5/5, 1 vote

1. thanhmaikmt

thanhmaikmt Member

Hi all

Minhg có nghe loán thoáng vụh cạy quản cáo google, giống như tinh tế hay một số trang khác nó chèn cái link vô,
    vậy có bạn nào hướng dẫn chi tiết được ko, mình chả biết gì về mấy cái vụ này,
    thanks

Đang tải...
  2. burnzee

burnzee Member

Bạn search google adsense nha . cách kiếm tiền từ google

3. bingteam

bingteam New Member

Cái này là cả 1 quá trình đấy, không dễ đâu bạn ơi

kaizencoming thích bài này.
  4. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Bạn ấy nói là cạy quảng cáo google, mình có mấy trang trang nào cũng toàn bài viết mới, đã làm đúng hết quy định nhưng lại dính vào cái mua link ở trang web có pr cao, khi báo toàn không tuân thủ thôi hì.............

5. cuong pham

cuong pham Member

bác này đặt cái tít nghe kinh thật, phải đúng ra là đưa quảng cáo của google vào site của mình thì đúng hơn, còn quảng cáo google là đưa site mình cho google quảng cáo :)), cái bác chủ nói là google adsense những site hoạt động trên 6 tháng và đủ đk của google đưa ra thì nó mới cho đặt

6. 2nd.vn

2nd.vn New Member

Các diễn đàn thường không được duyệt do vi phạm chính sách "Bài viết phải do mình viết, không copy ở nơi khác"

7. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

http://bvn.vn/ bài viết mới hoàn toàn không copy, tên miền cũng có tuổi rồi, không bị phạt nhưng khi gửi đơn quảng cáo google nói vi phạm nội quy trong đó có một cái mình bị dính đó là đặt backlink ở trang có nội dung cao hơn google nói là mua link từ trang có pr cao để tăng gì gì đó híc chán.

8. 2nd.vn

2nd.vn New Member

tháng trước reg cho cái site củ chuối có vài bài viết mà được ngay, sau đó phải cancel vì lỡ reg là doanh nghiệp, sau đó reg lại thì không được! khó hiểu!

9. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Đk 1 lần thôi, tên người phải đúng hì.

10. nguthe_93

nguthe_93 New Member

cái này web của bạn có có 1 lượng truy cập nhất định hàng tháng có độ uy tín cao. khi bạn tham gia thì google cấp cho bạn 1 đoạn javascript hiện ra các banner quảng cáo có 2 phương thức để cho bạn chọn 1 là tiền tính theo lượng truy cập 2 là tính theo số click

11. laptopcusonyvaio

laptopcusonyvaio New Member

diễn đàn của mình cũng đang định chạy google ad đây hy vọng là kiếm được chút cháo qua ngày. dịch vụ này là quảng cáo của google đó bác. mấy diễn đàn hay website bây giờ đang chạy cái này rất nhiều bác ạ.

12. kaizencoming

kaizencoming Member

Tớ từng bị khoá tài khoản adsense :)

13. thanhmaikmt

thanhmaikmt Member

click vào link hay click vô forum bạn

comments powered by Disqus