[Hỏi] Rank Alexa mỗi ngày mỗi giảm 1 triệu

Thảo luận trong 'SEO for XenForo' bắt đầu bởi 11111x, 25/8/13.

1votes
5/5, 1 vote

1. 11111x

11111x New Member

- Em vừa chuyển từ vbb sang xenforo, dù lượng truy cập của em vẫn đều đặn 500/ngày nhưng không hiểu sao rank alexa cứ thụt lùi mà lùi đến nổi mất hạng ở Việt Nam và global thì tận 18tr.
    - Em ko biết có phải do em chưa xóa dữ liệu của cái vbb nên alexa nó cập nhật theo cái vbb đó ko vì cái vbb đó em đóng cửa k hoạt động 3 tháng nay và tất cả đường link đã đổi hết rồi. Mong các bác cho em ý kiến về vấn đề này với.

Đang tải...
  2. Kid

Kid VIP Member

Đóng cửa 3 tháng thì rank nó giảm là đúng rồi, bạn chuyển sang xenforo hoạt động đc bao lâu rồi.
    500 truy cập 1 ngày bạn dựa vào bộ đếm google analytics hay đếm ở đâu. Mình chỉ tin tưởng Google thôi

3. 11111x

11111x New Member

em chuyển qua xenforo hoạt động dc 1 tuần nay rồi nhưng nó vẫn giảm, còn thống kê truy cập em xem trên google analytics

4. Kid

Kid VIP Member

Nếu 500 một ngày thì rank ko đến mức 18tr đâu, bạn yên tâm chờ vài tuần nó lên đấy.

5. joomlaviet

joomlaviet New Member

website bạn là gì nhỉ? để check phát coi.

6. 11111x

11111x New Member

của mình là T-arago.com bạn àh. Cái mình k hiểu là hôm mình mở lại và chuyển xang xenforo nó là 15tr nhưng cứ mỗi lần cập nhật nó lại giảm, đến hôm nay là thành 18tr rồi

7. Character_Boy

Character_Boy Member

bạn kiểm tra xem có link 404 nào không :)

comments powered by Disqus