Hỏi addon trừ Credits khi like bài viết

Thảo luận trong 'Add-on Quesions' bắt đầu bởi tramp010, 9/5/15.

1. tramp010

tramp010 Verified User

Cho mình hỏi trong có addon nào hỗ trợ tính năng trừ tiền bằng Credits khi like hay ko? Ví dụ: A post 1 bài lên forum, đặt giá trị ai like thì trừ 40 Credits. Người B vào xem và like thì mất 40 Credits, người A nhận like sẽ nhận được 40 Credits. Tương tự khi post 1 bài khác, người A có quyền quy định ai like thì sẽ mất xx Credits. Nhờ mọi người hướng dẫn dùm mình. Thank

Đang tải...
  2. Bcat9505

Bcat9505 Moderator Staff Member

Tương tự khi post 1 bài khác, người A có quyền quy định ai like thì sẽ mất xx Credits. Nhờ mọi người hướng dẫn dùm mình. Thank
    Cái đoạn xx phía sau này phải cần thêm add on nào nữa, chư khúc đầu k cần. Dự là bạn dùng add on like để thấy link, nay có add on dùng credits để ẩn nội dung và có thể định giá

3. tramp010

tramp010 Verified User

Bạn có thể nói rõ hơn dùm mình được ko? Mình không hiểu ý bạn. Trong addon Credits đã có tính năng hiển thị đoạn nội dung ẩn không bạn ??

4. Bcat9505

Bcat9505 Moderator Staff Member

Theo mình biết theo addon Credits thì có thêm nhưng add on sử dụng credits đi kèm để sử dụng credits, bạn có thể qua brivium để xem addon và sử dụng nha.

5. soncuti

soncuti Verified User

do bạn cấu hình thôi mà lỗi gì đâu

6. datdaik000

datdaik000 D.C Style

theo mình là dùng addon Brivium - Pay For Content

tramp010 thích bài này.
  7. tramp010

tramp010 Verified User

Trong add on Credits mình bị lỗi tiền âm. Ví dụ khi user download 1 bài viết thì sẽ trừ 500 credits, nhưng trong tài khoản user đó chỉ có 100 credits vẫn có thể download bình thường và hiển thị -400 credits. Có cách nào khắc phục ko bạn? ko đủ Credits sẽ ko thể download

8. Brivium

Brivium Verified User

Bạn pm giúp mình tài khoản của bạn tại Brivium. Xong mình sẽ hỗ trợ bạn vấn đề này nhé

Bcat9505 thích bài này.
comments powered by Disqus
: Credits