Gửi tới 2 admin của vietxf

Thảo luận trong 'Community Chat' bắt đầu bởi sitinh_online, 22/6/12.

1votes
5/5, 1 vote

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sitinh_online

sitinh_online New Member

Gửi hai anh !
    Tôi nhận thấy rằng 2 anh thay vì làm chuyện gì đó để tăng uy tín cho diễn đàn mình và hạ uy tín của diễn đàn kia , thì mong 2 anh hãy để thời gian đó làm gì cho cộng đồng xenforo việt nam . Chắc các anh đều biết xen hiện tại còn rất nhiều thiếu xót và tồn đọng, đặc biệt là về tốc độ sử lý. Sao các anh ko tập trung để làm được một kỳ tích cho xen mà lại ngồi để làm cái này cái nọ rất trẻ trâu như thế . Mình không đứng về phía nào nên nói các anh, nếu nói sai cho ai cũng thông cảm nhé . Điều mình muốn nói các anh hãy làm gì đó tốt nhất cho cộng đồng xen việt ...
    Trân trọng !

VXF thích bài này.
    Đang tải...
  2. Xuanhien Nguyen

Xuanhien Nguyen Member

nhảm nhí

3. [piano]kjss

[piano]kjss Member

được cái mồm, bạn dựa vào cái gì mà nói???

4. sitinh_online

sitinh_online New Member

tôi chả dựa vào cái gì , cũng chả nói gì quá đáng chỉ là lời góp ý đúng ko anh Alucar?

5. delta

delta New Member

Chả bao giờ dám phán đoán và cũng không bao giờ dám chắc chắn bên nào làm, vội quy kết chỉ làm mất tình đoàn kết anh em, 2 bên cạnh tranh minh bạch thì tốt hơn. Bên đây support tốt hơn, nhiệt tình hơn thì chơi bên đây thôi :)
    Mà mình thấy bạn này post 1 bài cũng chưa có gì sao mấy bác làm ghê thế :confused:

sitinh_online thích bài này.
  6. [piano]kjss

[piano]kjss Member

được, thế bạn dựa vào cái gì mà nói 2 anh đang hạ uy tín lẫn nhau??? Bạn nên đọc cho rõ cái tiêu đề topic bên vietxf.com là
    nhé, còn bạn nói
    thì khi nào bạn có cơ sở rồi hãy nói

7. VXF

VXF Be like no other .. Staff Member

Mình ghi nhận góp ý của bạn. Và cũng hy vọng thnam8x cũng nhận ra tác hại của việc tranh đấu chả đâu vào đâu này.

Tốt nhất là hãy cạnh tranh lành mạnh, bằng chất lượng bài viết, style, addon ... cho cộng đồng xenforo.

sitinh_online thích bài này.
  8. ArcTran

ArcTran New Member

Mới reg nick thấy bên này có vẻ thân thiện hơn bên kia, về cả giao diện và con người:):D

9. sitinh_online

sitinh_online New Member

bạn trẻ trâu lắm mình ko nói với bạn nữa, mình góp ý rất thân thiện ko dìm hàng bên nào , bạn đọc kỹ hết bài viết của mình đi nhé , mình đã xin lỗi la nếu nói sai cho anh nào mình xin lỗi trước, mình chỉ muốn 2 bên nếu ai có ý định đó thì nên bỏ để tập trung vào việc code , bạn tính rất trẻ con chào bạn :)

10. [piano]kjss

[piano]kjss Member

vâng chào bạn =)) bạn tư cách quá đến nỗi cho mình cái quyền đi nhận xét người khác thì mình chịu :))

11. hải_key

hải_key New Member

Đến lạ :)).

Đóng cửa diễn đàn và để notice thì có nghĩa là đang bị tấn công và điều đó làm hạn chế ảnh hưởng :-?

12. maianhden

maianhden Active Member

Tự tay đóng cửa đó mà :)) Ông này nghĩ mình là tướng. Nghĩa là ông ấy đóng cửa thì có người hối tiếc ấy mà

13. [piano]kjss

[piano]kjss Member

cẩn thận ko bão nó tràn sang bên này giờ đấy X_X

14. phamhuudu

phamhuudu Verified User

Hồi hộp và hấp dẫn quá, cứ như Mỹ với Iraq oánh nhau ấy ;;)

comments powered by Disqus
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.