Giúp mình với.web mình bị lỗi useronline , mong a e vietxf giúp

Thảo luận trong 'Reports & Fix Bug' bắt đầu bởi vuianchoi.net, 20/12/12.

1votes
5/5, 1 vote

1. vuianchoi.net

vuianchoi.net Member

Web của mình từ khi tạo đến giờ k hiểu sao useronline khi vào lúc nào cũng chỉ 2 đổ xuông. mặc dù mình dùng nhiều cách để test và lượt vie hàng hàng của mình cũng khoảng 100 mà lúc nào cũng chỉ hiện 2 hoặc 1 :( ai biết tại sao giúp mình với site này các bác nhé http://hanoif.com/

Đang tải...
  2. vuianchoi.net

vuianchoi.net Member

upppppppppppppppp

3. Xavier

Xavier Well-Known Member

:-" check lại đi..m vào 11 khách mà

4. vuianchoi.net

vuianchoi.net Member

uppppppppppppppppppppppppppp

5. vuianchoi.net

vuianchoi.net Member

ặC quên k nói với bác site này cơ :(http://hanoif.com/

6. vuianchoi.net

vuianchoi.net Member

upppppppppppppppppppp

7. nttruong

nttruong Well-Known Member

huynh đệ này được 1 cái, ở đâu cũng có mặt, ở d6au cũng post link, ở đâu cũng hỏi. Câu traffic chăng?​

vuianchoi.net thích bài này.
  8. vuianchoi.net

vuianchoi.net Member

DIễn đàn k biết thì hỏi thôi .. ...bạn vào xem là câu view hay j ?? bác xavier cũng đang xem xét chưa tìm đc. . Haizz. Lần sau bạn nói mình câu view thì bạn vào xác nhận lỗi đã nhé. Còn điễn dàn là nơi mọi người hỗ trợ lẫn nhau thôi , bạn k biết hoặc k thích những j` mình hỏi thì k cần vào

9. nttruong

ok! Mình đã từng sup cho bạn, bạn làm được hay không cũng chẳng cm 1 tiếng! câu view? Tôi chỉ hỏi cậu đang làm gì?

10. vuianchoi.net

vuianchoi.net Member

Tất cả những bài post mình hỏi ai vào giúp sau khi xong mình đều like tận tình. Có thế lúc đó mình đang vội làm j` đó quên k cám ơn.nên xin lỗi bạn chuyện đó ..Vừa rồi mình đang rối các vụ user vào web chỉ hiện ip duy nhất sửa cả ngày lục tung gg ko ra nên mới hỏi r bạn nói thể mình hơi tức nên có những lời chưa đúng. XIn lỗi bạn ...mình xin chuộc lỗi = 2 cái like nhé :D

11. nttruong

Nói thật thì mình không nề hà cái chuyện cảm ơn hay không! Share hoặc sup là do tầm hiểu biết, của anh em! Nhưng ở forum xenforo này nhiều bạn rất buốn cười! Xin share, mình không share thì dỗi.
    Mình không phải là người chuyên về IT nhé! Mình học chuyên về hành chính - chính trị. Những gì mình làm được từ đó đến giờ toàn nhờ google cả. Đi trước, làm trước, lỗi chổ nào nhìn là biết. Bạn có từng bao giờ thức 1 đêm để rip chỉ 1 slide như forum mình, tại mình không có trình độ như các bạn trên đây. Mình phải test, dán, rồi lại test. Làm được. Ngày hôm sau, có người bảo, share đi bạn! Ứ! Mình không share, Từ từ! Dỗi! =))
    Đôi lúc nhìn buồn cười không chịu nổi! Có những cái mình cũng làm sao biết! Nhờ bác Kuhieu với Xaiver trợ giúp, 2 bác ấy thật nhiệt tình! Không phải mình ca ngợi 2 bác ấy. Tinh thần chung, và nếu như bạn cũng có tinh thần tực tìm hiểu, mài mò. Thì bạn ắt sẽ thành công! Nhé!

12. vuianchoi.net

vuianchoi.net Member

Biết là thế những tại mình là dân kinh tế nên cũng hơi khó. VỚi cả tìm mãi k thấy nên post lên xem bác nào biết thì chỉ cho lẹ :P :D Mong bác đừng để bụng sau này mình rut kinh nghiệm
    ps : mình cũng chúa ghét cái thể loại xin nta k đc thì dỗi zzz. nta vất cả rip k muốn giữ làm cái lạ riêng có j` là sai :D

13. nttruong

rebuild caches xem tình hình thế nào! Thấy vẫn bình thường!
    P/s: cái này là góp ý nhé. Nếu như slidebar của bạn chỉ có nhiêu đó thì nên cho nó khuất đi, hiện ở thread_view hoặc thread_list thì hay hơn. Đỡ choáng chỗ. Thứ 2, bỏ cái túi xách đăng ký đi, sau này vừa đụng js, vừa choáng tầm bên phải của forum! Ý kiến riêng! Không được thì bỏ qua nhé! ;)

14. vuianchoi.net

vuianchoi.net Member

làm mọi cách đều k đc bác ạ :( Phát hiện ra 1 điều toàn bộ user ( cả mình và 1 khác lạ ) đều có địa chỉ ip chính là database của mình. có lẽ vì thế mà số khách lạ luôn là 1 . Tất cả thành viên khách đều có địa chỉ ip này :(

15. nttruong

để mai check thử nhé! mắt nhắm mắt mở. Không biết đường nào mà lần!

16. vuianchoi.net

vuianchoi.net Member

up hóng pro......

comments powered by Disqus