Other Đề nghị mở giúp topic đang chờ xét duyệt

Thảo luận trong 'Feedback' bắt đầu bởi Nguyễn Cao Tú, 8/6/13.

1votes
5/5, 1 vote

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nguyễn Cao Tú

Nguyễn Cao Tú New Member

Chào Mod và BQT.
    Mình là một người sử dụng xenforo, và đã đăng một tin tìm người thiết kế giao diện cho xenforo tại topic

vxf.vn/threads/tim-nguoi-code-giao-dien-xenforo-cho-ttda.9322/

TUy nhiên mình chờ suốt hơn 2 hôm nay thì không thấy topic đó được mở. Mình viết nội dung cũng tương tự như box khác, và ko biết có vi phạm nội quy gì hay ko mà chưa được xem xét.

Mọi người chắc cũng bận, hay không để ý, mong các bạn dành đôi phút xem qua nội dung và xét duyệt giúp mình.

Hiện mình cũng đang có nhu cầu tìm một bạn giúp đỡ phần giao diện để xây dựng cho diễn đàn sau này.

Thank

Đang tải...
  2. phamhuudu

phamhuudu Verified User

Mình nghĩ diễn đàn nên chú ý vào phần xét duyệt này, có nên tuyển hẳn 1 ng lo phần này ko? Chứ phải chờ 2 ngày thế này thì đứng ở vị trí là mình chắc cũng bức xúc lắm đây :)

3. choak92

choak92 Member

1. Toppic đc coi là QC
    2. nếu thuê ng thiết kế thì có thể vao nhiêu trang thiết ke web
    3.k biết thì tìm lại nhưng box quan trọng đọc lại k thừa đâu

4. Lê Tí

Lê Tí Well-Known Member

cái thứ 2: chủ top cần người des temp xenforo thì qua forum về xf chứ không lẽ qua các forum về vbb? :v

5. Nguyễn Cao Tú

Nguyễn Cao Tú New Member

Nếu bài viết vi phạm nội quy thì mọi ng có quyền xóa, mình có tham khảo các bài viết khác rồi mới viết bài.
    Mình không có ý quảng cáo ở đây, mà chỉ có mong muốn tìm 1 bạn thiết kế giao diện, mình sẽ trả phí theo thỏa thuận nếu bạn ý làm được.Diễn đàn mình rất lớn, nhưng ở đây ko phải là đối tượng thành viên của mình nên quảng cáo sẽ ko mang lại hiệu quả.

Cám ơn mọi người và BQT. Topic đã được admin xét duyệt.

comments powered by Disqus
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.