Cùng Show Style 4rum của các bác nào :D

Thảo luận trong 'Showcase XenForo' bắt đầu bởi IT-24HH.COM, 19/4/15.

1. IT-24HH.COM

IT-24HH.COM New Member

Mời các bác cùng Show Style :D
    em xin show trước :D
    it-24hcom-20150418-df47d4233544b36e6fae21bb7fbc03fc
    Ảnh chất lượng không cao cho lắm :))

Ai muốn xem tận mắt thì truy cập : it-24h.com/forums nhé

AstralTech and no_it like this.
    Đang tải...
  2. longvan_89

longvan_89 New Member

bùm bùm :D

3. bibiduy

bibiduy Member

cùng Show Style design-wedding.com

a1
    diễn đàn
    a2

AstralTech and daipqvms like this.
  4. nguyenhoaiqn93

nguyenhoaiqn93 New Member

mjh cug co tk ben trang này nè

AstralTech and daipqvms like this.
  5. ngtr90

ngtr90 New Member

AstralTech, maidaiduong and daipqvms like this.
  6. IT-24HH.COM

IT-24HH.COM New Member

của em như thế nào các bác :D

7. daipqvms

daipqvms New Member

chậc, trang của bác nào cũng đẹp hết... chẹp chẹp :v

8. phamhuudu

phamhuudu Verified User

9. Cyentruk

Cyentruk Verified User

Forum thì đẹp và mượt rồi bạn ạ, nhưng của bạn cái xấu nhứt và nhìn xốn mắt nhứt chính là cái logo. Cái bánh răng có mấy cái vệt lue que phía sau nhìn vừa rối lại vừa xấu! Design lại logo đi bạn ơi. >:)

Last edited: 20/4/15
    maidaiduong thích bài này.
  10. bibiduy

bibiduy Member

bác @phamhuudu nói em khó hiểu nhái y chang watermark Việt Designer là sao nhì nhái sinhvienit mới đúng hơn chứ với lại em thích giao diện đó hơn

Last edited: 20/4/15
    AstralTech and maidaiduong like this.
  11. phamhuudu

phamhuudu Verified User

Bác đọc cmt chưa kỹ thì phải, hay tại bác ko hiểu watermark nghĩa là gì? Watermark nghĩa là cái dấu đóng lên ảnh đấy, nó giống y chang của vietdesigner.net, còn giao diện thì lại giống của sinhvienit, bác hiểu chưa nào :)

maidaiduong and Cyentruk like this.
  12. bibiduy

bibiduy Member

hizz em cứ tưởnglà .. hình như bác cứ nghỉ vậy không à em chỉ đi sau thôi web em nhỏ mà bác cứ nói

13. giasuhv

giasuhv Member

Em đang dùng cái style cloud 1.3 và edit lại đôi chút, các bác cho xin ý kiến :D
    http://khoaluan.net

14. ngtr90

ngtr90 New Member

@phamhuudu bác ấy đang PR tên tuổi cho bác còn gì, đứng sau anh lớn ko thì có tiếng hơn là đứng 1 mình

15. phamhuudu

phamhuudu Verified User

Hì, góp ý cho bác để sau này bác có thương hiệu riêng thôi :D Chứ chẳng nhẽ bác lại thích núp bóng của ngta mãi đúng ko nào :v

maidaiduong and ngockhanh_bb like this.
  16. bibiduy

bibiduy Member

thank bác @phamhuudu góp ý nhưng em nghỉ cái nhái hay không nhái thì cái đó rất nhiều bác à quan trọng nhái có được hay không thôi củng chăng hạn như bác chia sẽ về Style giao diện của bác mọi người dùng củng nói núp bóng của bác hay sao với lại về watermark thì bác xem lại chứ không phải mổi mình bác có đâu cái này code này củng share rất nhiều em củng lấy về sửa thôi và phần đóng dấu như bác thì rất nhiều bác à với lại web em nhỏ nên khi nào có $ điều kiện thì khác hơn

17. phamhuudu

phamhuudu Verified User

Bác lại nhầm cái watermark nữa rồi! Nhắc lại 1 lần nữa là watermark là cái con dấu (file png ấy), chứ liên quan gì đến cái code upanh chứ?

Còn chuyện nhái hay ko nhái thì liên quan gì đến tiền bạc hay điều kiện? Về cái watermark thì bác có thể tự thiết kế theo phong cách riêng của bác, domain forum bác có cụm từ "design" mà? Đường đường là 1 forum design chẳng nhẽ ko có cái gì mang phong cách riêng của đúng ko nào? Đôi lời góp ý thôi, em cũng chỉ muốn tốt cho bác thôi, chẳng có ý gì khác đâu ;)

18. bibiduy

bibiduy Member

bác củng lại hiểu nhầm nửa rồi bác xem lại doman của em tên gì chuyên về thiết kế wedding chứ không phải chuyên về php hay các mã nguồn khác về code web đâu với cái đống dấu bác cứ thắc mắc mãi à em đã nói rồi con dấu đó củng không phải mổi mình bác có đâu khổ em thì không bằng trình độ như bác giỏi về tất cã nên hàng của em xài toàn hàng share trên vxf thôi chứ không có được viết ra đâu

19. phamhuudu

phamhuudu Verified User

Thiết kế wedding tức là có biết ít nhất là Photoshop đúng ko nào? Vậy thì chẳng có lý do gì để ko thể làm được 1 con dấu? Còn chuyện nhiều người bắt chước y chang cái con dấu thế bác cũng phải bắt chước theo sao?

Em cũng như bác thôi, chẳng biết gì về php đâu, code html hay css thì lọ mọ chút xíu, design thì chẳng biết nhiều. Nhưng vẫn tự tạo ra cho mình những cái riêng biệt ko bắt chước của ai đấy thôi!

Nói túm lại tất cả là do mình bác ạ, đừng đổ thừa hoàn cảnh. Quan trọng là bác có muốn tìm cho mình 1 phong cách riêng hay ko thôi ;)

maidaiduong and AlexViean like this.
  20. bibiduy

bibiduy Member

nói chung bác củng chỉ nói về con dấu gióng của bác nhưng em nói thật bác đừng buồn nhé con dấu củng không có gì đặt biệt cả nên em củng không quan tâm về nó có gì xài đó quan trọng gì phải bể nảo về nó với lại rất nhiều người xài con dấu này bác củng nói của bác sao đừng có nói bản quyền riêng của bác @phamhuudu :D

comments powered by Disqus