Chi phí chữa viêm âm đạo hết bao nhiêu tiền?

Thảo luận trong 'Community Chat' bắt đầu bởi nghigia1993, 16/8/17.

1. nghigia1993

nghigia1993 New Member

Hiện nay có rất nhiều loại bệnh đang rình rập chị em phụ nữ, trong đó có bệnh phụ khoa. Bệnh phụ khoa bao gồm những bệnh từ nhẹ đến nguy hiểm, nhưng nếu được phát hiện kịp thời thì có thể chữa khỏi bệnh. Một trong số những bệnh phụ khoa chị em thường gặp đó chính là viêm âm đạo, bệnh này nếu để tiến triển nặng có thể gây vô sinh. Chính vì thế chị em nên phát hiện kịp thời và đến ngay bác sĩ để thăm khám và chữa bệnh.
    Ảnh hưởng của bệnh viêm âm đạo đến cuộc sống của chị em
    Bệnh viêm âm đạo có nguyên nhân chủ yếu là do chị em không biết giữ gìn vệ sinh vùng kín, đây là điều kiện thuận lợi cho vi khuẩn, nấm và các tác nhân gây hại khác làm viêm nhiễm. Như vậy có thể thấy rằng khi bị viêm âm đạo, cuộc sống của chị em ít nhiều cũng bị ảnh hưởng không nhỏ. Viêm âm đạo sẽ khiến cho chị em cảm thấy ngứa rát vùng kín, đồng thời làm cho chị em cảm thấy khó chịu nhất là trong chuyện phòng the.

Chi phí chữa viêm âm đạo hết bao nhiêu tiền?
    Chi phí chữa viêm âm đạo hiện nay tại các phòng khám nói chung cũng như là tại phòng khám đa khoa elizabeth nói riêng đều không có một mức phí cụ thể nào. Tùy vào mức độ nặng nhẹ của bệnh mà chị em phải chi trả cho việc điều trị. Tại phòng khám đa khoa elizabeth, chúng tôi có đội ngũ bác sĩ giỏi hết lòng phục vụ bệnh nhân. Khi đến đây, chị em sẽ được bác sĩ tư vấn và sau đó thăm khám tận tình. Sau khi thăm khám kĩ lưỡng, bác sĩ sẽ đưa ra cho chị em những xét nghiệm hay những dịch vụ chị em cần làm, sau đó bác sĩ sẽ thông báo chi phí chị em phải trả. Nói chung là mức chi phí này vừa phải, phù hợp với túi tiền của chị em
    Phòng khám elizabeth là một trong những phòng khám uy tín chất lượng tại tphcm, do vậy chị em không nên lo lắng bất cứ điều gì khi đến đây thăm khám và chữa bệnh.
    >> xem thêm: đi tiểu buốt rắt vào ban đêm

Đang tải...
comments powered by Disqus