Cần style như thế này

Thảo luận trong 'Style & Template Questions' bắt đầu bởi dichvuunlock, 13/3/15.

1. dichvuunlock

dichvuunlock New Member

Mình cần style giống trang này forum.vietdesigner.net. Mình thích style kiều này và đang cần.

Đang tải...
  2. Chodongxoai.vn

Chodongxoai.vn Member

Bạn đi xin hay đi mua? Nếu mua thì nên nói rõ ràng là mua sẽ có người bán, còn nếu bạn xin bạn nói chuyện phải có đầu có đuôi, lịch sự thì người ta share cho, bạn vào nói chả đầu chả cuối, bạn là ai? Bạn tưởng bạn lên nói vài câu cộc lốc không đâu không đuôi là bạn cần thì họ phải lập tức đi kiếm cho bạn à? Thể loại trẻ trâu.

P/S: Chẳng qua vì lịch sự mình mới nói thẳng, còn nếu mình thuộc loại trẻ trâu như bạn thì mình nói thằng cho bạn biết là bạn cần, bạn thích thì kệ mẹ bạn chứ post lên đây nói làm cl gì?

dev.xf thích bài này.
  3. dev.xf

dev.xf Member

bên mình có member share rồi đó bạn. qua đó down nha.

4. dev.xf

dev.xf Member

xuống tóc rồi mà còn nóng tánh quá he. :)) cậu bao nhiêu tuổi rồi. site cậu đẹp quá

Chodongxoai.vn thích bài này.
  5. dichvuunlock

dichvuunlock New Member

Đàn ông chưa gì nói nhiều thế ông nội.
    Mình thích kiểu style đó thì mình đăng lên là mình cần style giống vậy. Ai có rồi hoặc làm dc thì mp mình mua hoặc bán hoặc free, có thế mà cũng xổ hết cái tánh nóng nảy.

6. Chodongxoai.vn

Chodongxoai.vn Member

Cơ bản là nói chuyện nên có đầu đuôi xuôi ngược có hay biết họ còn muốn chỉ, còn nói năng cộc lốc cơ bản là mình rất ghét.

7. Chodongxoai.vn

Chodongxoai.vn Member

Sao biết xuống tóc ^^

8. phamhuudu

phamhuudu Verified User

Thật ra mình dùng style Default của Xenforo thôi, chẳng có gì đặc biệt! Mang về chỉnh sửa màu sắc với tí tí thôi :) Thấy nhiều nơi RIP rồi share tè le rồi, bạn Google phát là ra :)

comments powered by Disqus