Other Buồn về vietxf , mong ae góp ý

Thảo luận trong 'Community Chat' bắt đầu bởi congphat1998, 11/1/15.

1. congphat1998

congphat1998 New Member

Mình thấy rất buồn về các trang như vietxf, lúc nào cũng vipmember, các bác dùng banner thu quảng cáo không được à, giống như vietvbb đi, share free mọi thứ, bây h cái gì cũng tiền mà vn thích xài chùa, các bác reg 1 acc vip của chỗ khác rồi share cho các mem đi, thế nhiều người mới quan trọng, chứ tài nguyên của vietxf nó kiểu toàn hàng free + trial thì ai cần, người ta cần pro mà, em chưa làm ra tiền nên chưa hỗ trợ được , bao h em làm ra tiền em sẽ hỗ trợ 1 tài khoản để tài mod pro về

Coolboyhn thích bài này.
    Đang tải...
  2. Lightness

Lightness Imma Superman

Cái gì thì cũng có cái giá của nó bạn à :) Đặt banner quảng cáo thì các bạn lại bảo phiền phức, gỡ bỏ quảng cáo, thêm tài khoản VIP thì các bạn lại ý kiến vì thứ bạn cần ko miễn phí. Chả có ai cho ko bạn thứ gì đâu, những addon trả phí người ta làm ra là dành cho những người thực sự cần nó, vậy bạn có thực sự cần nó ko hay chỉ để tải về, đem lên cài thử, ko thích thì xóa bỏ ? Đôi lời góp ý :)

3. Coolboyhn

Coolboyhn Member

Vote ủng hộ thớt, tớ mà nhấn download không được là khỏi nhấn thêm, mỗi lần nhấn không được là cứ - 1 điểm, hy vọng vxf còn điểm để trừ

4. Coolboyhn

Coolboyhn Member

Có tiền mua addon người ta mua thẳng trang chủ chứ ko thèm mua qua tay đâu bạn! Nhiều khi hàng null mang về bán mới đau chứ.

5. Lightness

Lightness Imma Superman

Mình đang nói các addon premium trên xenforo.com -_-

6. LouisX

LouisX New Member

Hỏi khá liên quan, làm thế nào để trở thành Vip Member của VXF ?

7. Lightness

Lightness Imma Superman

:D http://vxf.vn/vip/

8. lh1987

lh1987 Member

thớt nói có một phần đúng, nhưng theo mình thì nếu cần addons trải phí thì cứ vào xf.com mà đâm lỡ có gì còn được hỗ trợ tận tình. Hóng xem vxf phát triễn theo cách này sẽ ra sau? biết đâu có vài xf vietnam mới mọc ra như nấm :))

9. Doilafuka

Doilafuka New Member

Tiền ít đòi hít *** thơm, chưa có tiền thì xài free đi, kêu ca quái gì.
    Chẳng thà cái gì VXF cũng bắt mất tiền mới được down về thì không nói, đằng này có cả kho resources miễn phí chứ đâu phải không có.

Giờ ví dụ VXF bị ba cái bộ, sở tào lao gì đấy phạt tiền đóng cửa, hỏi xem có bao nhiêu ông đứng ra chịu chung tiền góp nộp phạt trong khi hàng thì cứ xúc về máy sòn sòn ???

Shut da fk up 'n take free resources

BoDoi thích bài này.
  10. thanhthanh

thanhthanh Moderator Staff Member

Bạn đọc lại bài viết của admin đi nhé, việc này nhằm tạo kinh phí trả lại tiền net (chỉ là tiền net thôi nhé) cho các mod hỗ trợ các bạn. Nói thật, không ai bỏ công ra hằng ngày lên đây để hỗ trợ các bạn cả (trừ admin, vì đây là web của bác ấy) - chưa nói là nhiều bạn đụng là hỏi, hỏi những cái đã trả lời rất lâu rồi - chỉ cần gõ google là không dưới 20 kết quả - có bạn hỏi, trả lời thì phải trả lời chi tiết, đưa link hay các bài để tìm hiểu thêm thì nói là không biết tiếng anh ...không trả lời thì đăng bài bảo buồn...bảo web sắp đóng cửa ...

Nhân đây đề nghị admin nên thay đổi hướng phát triển vxf, từ việc đang cố gắng biến nó thành cái "chợ chồm hổm" thì nên phát triển nó thành cái "siêu thị"

11. admins

admins Member

Bởi vậy ở đời khó theo lòng người được.Treo banner thì phàn nàn là rắc rối, toàn quảng cáo.Thêm vip thì lại bị thớt nói.
    Thôi cứ làm cái gì mà mình cảm thấy là tối ưu thì làm.

12. datdaik000

datdaik000 D.C Style

yeah! 1 bài viết, hỏi trở thành VIP của VXF mà chưa thấy hồi âm:))

13. Lightness

Lightness Imma Superman

E rep rồi mà bác :(

14. datdaik000

datdaik000 D.C Style

ko ý em là bác viết bài đó ý, chưa thấy trở thành VIP:))

15. LouisX

LouisX New Member

Lạ đời -.- Thế người ta đi chợ cứ hỏi là phải mua ?
    Mà kể cả có mua ngay thì đọc kĩ các hình thức thanh toán xem, nếu mà chọn chuyển khoản rồi contact Admin nhanh đến thế để mà nhảy VIP đấy. Thông não, tìm hiểu và suy nghĩ bằng nếp nhăn trong não một tí đi thay vì ngồi gõ icon ":))" như anh hùng.
    @Lightness Sao các box VIP trống trải thế staff ơi ? Tại nó ẩn hay chưa cập nhật vào thế ?

16. datdaik000

datdaik000 D.C Style

gì căng thế, mình chỉ hỏi sao chưa trở thành VỜ ÍP thôi mà, ko thích thì bạn có thể thôi, chả ai ép cả. Mình chả bảo bạn rằng "Bạn phải thành VIP" bao giờ
    p/s: rất thích dùng icon ":))"

17. LouisX

LouisX New Member

Chưa thấy lời lãi gì nhiều thì chưa trở thành VIP thôi, nhìn vào cái box chỉ lèo tèo 3 cái mod 1 cái style mà mình chẳng dùng đến thì lên để đốt tiền à mà thánh phải ngồi soi em ?

18. Coolboyhn

Coolboyhn Member

Víp là cái lờ gì, giờ víp nhan nhản, đâu đâu cũng víp, thẻ víp cho đầy ví mà *é* làm gì đến, klq nhưng mấy thằng trên vào cmt tào lao theo kiểu hùa...rồi thể hiện ta đây. Lắm tiền thì đi mua full code luôn chứ mua *é* gì từng addon, chủ yếu là để vọc vạch, làm gì ghê vậy!

19. p3iu18

p3iu18 Member

Cái kết là "Đời ko có gì cho ko".Hiểu như thế có phải đỡ mệt hơn ko.Cải nhau cũng chả được gì >"<

LinhTinh9x thích bài này.
comments powered by Disqus