Domain Anh em đánh giá mớ domain của em

Thảo luận trong 'Hosting - Server - Domain' bắt đầu bởi Bvn.vn, 22/11/14.

1votes
5/5, 1 vote

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Mình rất thích domain ít ký tự hoặc tối đa là 3 ký tự đặc biệt đuôi .vn lại càng thích, cũng ngồi mày mò reg được mấy cái domain này anh em đánh giá hộ em cái.

http://bvn.vn/ (tên miền mua bán rao vặt)
    http://het.vn/ (tên miền mua bán rao vặt)
    http://sim.so/ (tên miền mua bán sim số)

Bài viết không mang tính chất PR

Đang tải...
  2. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Tks bác đánh giá, nhưng cả hiểu sao bvn mà bác dịch ra được là xấu vãi nồi nữa =))
    http://sim.so bác ném vào mặt em 20tr xem em có chửi vào mặt bác ko nhé.

oke thích bài này.
  3. kaizencoming

kaizencoming Member

http://sim.so la 1 domain đẹp, nếu nói về nội dung nhắm tới thì là một domain chuẩn, bác đừng bán nhé :)

Bvn.vn thích bài này.
  4. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Em reg có bán đâu, để dùng mà, nhưng sao có thằng ranh con mới vào nói chuyện mất dạy nhỉ? Loại này mà gặp em bóp cái chắc chết tươi :))

5. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Thật đáng tiếc khi bố mẹ bạn sinh ra bạn bị teo não bẩm sinh, nếu bạn là con trai thì chắc dòng họ nhà bạn tiệt nòi rồi, dáng tiếc cho 1 dòng họ 1 thế hệ.

6. kaizencoming

kaizencoming Member

Last edited: 22/11/14
    Bvn.vn thích bài này.
  7. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

kaizencoming thích bài này.
  8. kaizencoming

kaizencoming Member

Reg nhiều tên miền .vn nặng vốn đấy :) transfer cũng ko tốt.

9. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Giờ tên miền .vn transfer như quốc tế rồi cụ ơi, em chỉ chơi tên miền .vn thôi, kinh tế cũng eo hẹp nhưng dù sao chơi với dân mình cũng dể nói chuyện khi trục trặc hơn, với cả mua dùng 1 năm có mấy trăm nghìn cũng ko phải là cao lắm.

10. kaizencoming

kaizencoming Member

Sao mình vẫn phải làm thủ tục huỷ và reg mới ? bạn đăng ký nhà cung cấp nào vậy ?

Xem câu 15:
    http://www.vnnic.vn/tenmien/hotro/câu-hỏi-thường-gặp#Câu hỏi 15

11. Coolboyhn

Coolboyhn Member

12. Coolboyhn

Coolboyhn Member

trong đống domain trên chỉ chấp nhận cái sim.so còn mấy cái kia vứt đi (nói thật đó)

btclub.vn thích bài này.
  13. btclub.vn

btclub.vn New Member

id 9808 mà chê người khác ranh con mới vào. đắng lòng 1 thế hệ trẻ trâu

14. Snow

Snow New Member

Thế hệ trẻ giờ đây manh động thật ~.~'' ... hơi tí ra là chửi trong khi đó tiêu đề Topic nói quá rõ ràng ... chỉ là đánh giá hộ họ mà cũng phải chửi vì vài cái Domain :v .... Trong khi đó những người đó không biết đã làm nổi 1 cái gì lên hồn chưa ~.~''

btclub.vn and kaizencoming like this.
  15. datdaik000

datdaik000 D.C Style

Hai bác nên inbox riêng:-??
    ^:)^^:)^^:)^^:)^

16. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Mình nhờ đánh giá rất lịch sự, mình không phải khoe domain đẹp mà chỉ nhờ đánh giá, tuy nhiên bạn oke gì đó vào phát ngôn tục tỉu, rất tiếc cho 1 thế hệ, 1 thành viên mới vào nói năng không đâu vào đâu, nếu bố mẹ bạn @oke chết hết rồi thì mình thông cảm cho bạn vì bạn không có người dạy. Mà mình thấy bạn ngồi gõ bàn phím trên vxf này thì chắc bạn phải có chút kiến thức về cntt, như vậy đồng nghĩa với bạn là người có học thức mà vẫn thua 1 người vô học như vậy không phải bạn teo não thì cũng là phẳng não.

nhathvt thích bài này.
  17. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Nếu bác ko có phận sự trong topic này thì bác đừng vào bình luận lung tung anh em mất lòng, thể loại ăn nói như kia thì chỉ có trẻ trâu thôi. ID9808 với ID11882 thì ai là người mới vào bác nói hộ em cái. Hay đó là nick ảo của bác ^^

18. btclub.vn

btclub.vn New Member

Cá nhân tôi chả bênh ai bỏ ai, nhưng trong topic này người tỏ ra vô học nhất chính là cậu đấy,

cậu lập topic bảo là đánh giá hộ cậu mấy cái domain hay là topic bảo VÀO KHEN HỘ EM MẤY CÁI DOMAIN

tất nhiên đánh giá mỗi người 1 ý kiến, cậu @oke kia chê thì là ý kiến của cậu ta. chứ cậu ta thấy xấu mà bắt họ like thì ai làm dc.
    Còn với cá nhân tôi cậu chỉ khoái dc người ta khen còn cậu ko nghĩ lại cậu đã làm gì và đang cố gắng làm j để cho người ta khen cậu, hay là đụng 1 cái mắng người này thiểu não rồi lôi cha mẹ người khác vào chửi, dẫu biết trong cái thế giới online này cậu chửi ai chửi gì cũng dc, nhưng cậu nên tỏ ra mình có 1 tý văn hóa dể ko bị người khác coi là TRẺ TRÂU nhé.

thienvu thích bài này.
  19. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Bạn mới là thể loại trẻ trâu, người ta nhờ đánh giá nhưng vào nói những câu xúc phạm thôi tục như vậy mà coi được à, riêng bạn cũng chả khác gì nó đâu, chỉ nằm trong cái gọi lại GATO bang không hơn không kém. Nhờ đánh giá ở đây không phải nói khen hay chê, nhưng há miệng ra bình luận mà nói những câu nói thiếu suy nghĩ như thế thì ko thiểu năng cũng không có người dạy dỗ, kể cả bạn cũng vậy.

20. kaizencoming

kaizencoming Member

Lớn chuyện rùi... :(

comments powered by Disqus
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.