Nhân sự Tuyển Mod cho diễn đàn VietXF 2012

Thảo luận trong 'Announcements' bắt đầu bởi TeQuiLa, 25/9/12.

1votes
5/5, 1 vote

1. star.nyu

star.nyu New Member

• Họ Tên: Phạm Minh Bảo
    • YM: star_nyu@yahoo.com
    • Khả năng nổi bật của bạn: Đang là admin của http://caodangnghebk.com. ĐỒng nghĩa với việc có thể làm tất cả mọi việc :D
    • Box mong muốn quản lý: Box nào cũng được ạ. E thì thường đi edit style. Và quản lí spam. :D Tùy BQT sắp xếp ạ. :D
    • Ý kiến của bạn về VietXF: Hơi trầm. Vì mọi người vẫn còn vương vấn VBB :)

2. TeQuiLa

TeQuiLa .:: Neverland ::.

Các bạn đăng ký mod hãy thể hiện khả năng hiểu biết và tinh thần support của mình tại các box mong muốn nhé.

3. vuianchoi.net

vuianchoi.net Member

• Họ Tên: Nguyễn Hoàng Minh
    • YM: onlyyou_mydaring_9x ( mình ít onl ym chủ yếu dùng mail vnsvnews@gmail.com )
    • Khả năng nổi bật của bạn: thích ứng nhanh và có khả năng sáng tạo.
    • Box mong muốn quản lý: có lẽ la resources -> minhf thích tìm tòi nghiên cứu nhất về ad-on
    • Ý kiến của bạn về VietXF: còn quá sơ sài và it được hỗ trợ -> nhưng tương lai sẽ ăn đứt vbb

4. Hung Nguyen 2

Hung Nguyen 2 New Member

• Họ Tên:nguyễn xuân hùng
    • YM:napoleonnude92
    • Khả năng nổi bật của bạn:tôi biêt chút về seo, nhiệt tình, ham học hỏi, có nhiều time, muốn thử sức cửa bản thân,
    • Box mong muốn quản lý:seo, vs anything, anywhere
    • Ý kiến của bạn về VietXF:vietxf là nơi học tâp rất bổ ich

5. TeQuiLa

TeQuiLa .:: Neverland ::.

Các bạn đăng ký thì nên thể hiện tốt năng lực trước khi đc cất nhắc, đăng ký xong bỏ đấy thì khó làm 1 người support lắm :D

antv and vuianchoi.net like this.
  6. vuianchoi.net

vuianchoi.net Member

đang nhiệt tình đóng góp nhưng chắc phải qua tháng này mình thi xong mới nhiệt tình hơn đc :(

7. phamhuudu

phamhuudu Verified User

Thấy nhiều người mới tạo nick, post đc vài bài rồi vào đây đăng ký mod, chả hiểu ý thức để đâu :)

Đang suy nghĩ có nên bon chen đăng ký ko :))

8. vuianchoi.net

vuianchoi.net Member

:< đọc câu của bác mà giật thót =). MÌnh đọc cái #1 thấy admin bảo theo dõi quá trình mà nên đặt gạch trước thôi với cả đang rảnh nên muốn làm cái j` đó .. :-ss .. -> bác đăng kí 1 cái đi e vote cho bác .

9. phamhuudu

phamhuudu Verified User

Àh thì thật sự là thấy có nhiều người vào reg chơi cho vui chứ họ có tâm huyết gì đâu nên e mới nói thế đó mà bác ;)) Chứ nom bác là e thấy tâm huyết rồi :D

10. Nguyễn Khánh

Nguyễn Khánh New Member

• Họ Tên: Nguyễn Khánh
    • YM: rapper_mek
    • Khả năng nổi bật của bạn: SQL Sever, Java, Linux, PHP, HTML....
    • Đang làm việc tại FPT Software, thời gian online 20/24
    • Box mong muốn quản lý: Supper Moderator
    • Ý kiến của bạn về VietXF: Khá hay và hữu ích... chỉ thế thôi, ko biết nói gì hơn, hihi

TeQuiLa thích bài này.
  11. Vuong Nguyen

Vuong Nguyen Member

Các Bạn Đừng Muốn làm Moderstor vì cái danh. mà là vì sự đóng góp nhiệt tình cho diễn đàn dù các bạn làm Member đi nữa nhưng các bạn đóng góp thì không ai quên tên bạn cả.
    Nếu các bạn đứng đơn làm Mod vì muốn cống hiến cho forum thì mình rất cảm ơn các bạn vì tấm chân tình ấy.
    Trách nhiệm khi làm Mod rất nặng nề trước khi làm Mod bạn hãy chắc chắn rằng bạn là người có trách nhiệm với bản thân và cộng đồng vì những người có trách nhiệm mới là những người hữu ích cho cộng đồng và được mọi người tín nhiệm.
    Có số đứng đơn làm Mod chỉ vì thích thú nhất thời cái gọi là "đứng trên vạn người mà dưới một người" và sau một thời gian công tác cảm thấy ngao ngán và lãng tránh trách nhiệm của công việc và bỏ phế tất cả như thể bỏ của chạy lấy người.
    Còn nếu bạn làm Mod vì muốn cái cảm giác muốn người khác tôn trọng tôi thành thật khuyên bạn hãy suy nghĩ lại vì cảm giác này nó sẽ khiến bạn hối hận vì quyết định thiếu chín chắn.
    Mình cũng đang làm Super Mod cho HKPhone và Q-mobile, đối với cái diễn đàn nhỏ vài 3 câu conmet thì bạn có thể lên mod thậm chí admin ngay. nhưng đối với cái diễn đàn lớn có hàng 100 000 người trở lên thì bạn khó có thể.
    Làm Mod ít khi được quyền lợi gì nhưng bị hao tốn nhiều thời gian. Nhưng bạn sẽ thấy nhiều niềm vui từ các thành viên, thậm chí bạn nhiệt tình thì cũng có vài món quà nhỏ từ BQT. đó là kinh nghiệm mình rút ra! mình không có ghanh tỵ với các bạn điều gì mình chỉ khuyên các bạn nên nghĩ trước rằng, bạn có đủ nhân lực có thể đảm nhận nhiệm vụ mà BQT giao không?
    Vì mình mới biết xenforo nên cũng không biết gì nhiều! nên không thể giúp gì mong là có người giúp mình! Chúc Diễn Đàn Sớm Chọn Được Nhân Tài!

Prime and TeQuiLa like this.
  12. ANIS1a

ANIS1a Member

• Tên: Tân
    • YM: ANIS1a
    • Khả năng nổi bật của bạn: học hỏi thêm
    • Box mong muốn quản lý: admin s8a1p xếp giúp nha
    • Ý kiến của bạn về VietXF: sẽ nói sau hiện giờ chưa ý kiến

13. giakhang2010

giakhang2010 Member

• Họ Tên: Gia Khang
    • YM: giakhang2010
    • Khả năng nổi bật của bạn: Thật sự mình chỉ rành wordpress mới tìm hiểu về xenforo, nhưng với ít vốn html, css mình cũng mong muốn đóng góp chút sức
    • Thời gian online của mình khá nhiều, từ 8 giờ sáng đến 10 giờ đêm nói chung biết gì mình support cái đó
    • Ý kiến của bạn về VietXF: Mới tham gia nên cũng chưa có ý kiến gì

Mr.iCoder thích bài này.
  14. duccoi

duccoi Member

• Họ Tên: Trần Anh Đức
    • YM: emdungbuon_2001
    • Khả năng nổi bật của bạn: Không có :D
    • Đang là sinh viên Kiến trúc năm cuối
    • Ý kiến của bạn về VietXF: Khá hay và hữu ích... chỉ thế thôi, ko biết nói gì hơn, hihi

15. duccoi

duccoi Member

Đã vào đây thì cũng đam mê cùng mục đích cả. Mình ko phân biệt vào trước vào sau

Mr.iCoder thích bài này.
  16. Kid

Kid VIP Member

• Họ Tên: Trần Hoàng Giang
    • YM: starvnnet
    • Khả năng nổi bật của bạn: Thiết kế giao diện
    • Box mong muốn quản lý: Styles
    • Đang là: Nông dân IT tại đại học NÔNG NGHIỆP :)) (khoa CNTT)
    • Ý kiến của bạn về VietXF: Thấy bình thường, phát triển tốt tuy nhiên dạo này hơi ít bài, cũng ko sao, chất là đủ

comments powered by Disqus