Thông báo v/v sử dụng hệ thống Resources Manager

Thảo luận trong 'Announcements' bắt đầu bởi VXF, 28/3/13.

1votes
5/5, 1 vote

1. VXF

VXF Be like no other .. Staff Member

Hi all

Hôm nay, VietXF đã chính thức đưa vào sử dụng hệ thống Resources Manager (Tài Nguyên) để thay thế thế cho box Tài nguyên hiện tại tồn tại khá nhiều bất cập. Hệ thống RM mới được thiết kế để các bạn có thể tìm kiếm, download và nhận được các bản cập nhật dễ dàng nhất. Hệ thống được chia ra các chuyên mục riêng biệt như Addons, Styles, Graphics, ...v.v. gần tương tự với các box trong mục Tài Nguyên cũ. Tất cả các tài nguyên miễn phí hoặc được "chia sẻ miễn phí" trên sẽ chỉ được post qua RM và hỗ trợ khi post tại RM.

Trong thời gian tới, BQT sẽ hỗ trợ thêm các chức năng liên quan đến các tài nguyên trả phí, hỗ trợ các cổng thanh toán để giúp các bạn coder, designer có môi trường "buôn bán" thuân lợi. Hy vọng VietXF sẽ là một địa chỉ tin cậy, hàng đầu để "tiêu thụ" các sản phẩm cho các bạn coder, designer. BQT VietXF sẽ cố gắng hết sức mình để biến RM thành "cầu nối" giữa các bạn và cộng đồng sử dụng Xenforo.

Bên cạnh đó BQT chính thức thông báo ngừng sử dụng box Tài Nguyên cũ (tại địa chỉ: http://vietxf.org/categories/resources-archive.4/) và đưa toàn bộ các bài viết tại box này về trạng thái lưu trữ.
    - Các bạn vẫn có thể download tài nguyên về bình thường.
    - Các bạn sẽ không thể tạo bài viết mới tại box này từ ngày 28/03/2013.
    - Chức năng thảo luận (trả lời bài viết) sẽ được đóng lại sau ngày 01/05/2013

Do là phiên bản mới nên không tránh khỏi các bất tiện hoặc không quen sử dụng và còn thiếu nhiều chức năng quan trọng. BQT rất mong nhận được các ý kiến đóng góp từ các bạn.

Trong thời gian tới để RM được hoạt động tốt và phong phú hơn, BQT rất cần một đội ngũ có thể Leecher bài từ Xenforo về RM, rất mong sẽ nhận được sự giúp đỡ của các bạn. Các bạn có thể đăng ký làm Leecher của VietXF bằng cách gửi tin nhắn vào Inbox cho mình.

Thân ái

Alucar

Đang tải...
  2. Imma Kun

Imma Kun Verified User

mình có được không ta ... gà quá ... @@

Mr.iCoder thích bài này.
  3. vailua79

vailua79 Member

;) hy vọng có một vài cái mới sẽ có trong code của anh.... hjhjhjhjjjjjjjjjjjj

4. Asakaza Nguyễn

Asakaza Nguyễn Member

Ngày càng hoàn thiện, hi vọng nỗ lực của admin sẽ vực dậy vietxf :D

5. Mr.iCoder

Mr.iCoder VIP Member

:D Quá hay :D

6. sinhvienluat

sinhvienluat Member

Việc tiến hành bổ sung phần thu phí mình thấy rất hay và rất cần thiết.

Bản thân mình không phải dân IT, nhưng có nhu cầu sử dụng các phần mềm độc quyền hoặc được đảm bảo an toàn, trả phí sử dụng là một cách để mình có được những cái đó. Thank Admin

7. VXF

VXF Be like no other .. Staff Member

Rất cần sự giúp đỡ của bạn. Bạn làm leecher cho VietXF nhé

8. Lil.Tee

Lil.Tee Member

Có chỗ nào yêu cầu addon tính phí không ạ, em rất cần 1 ng tạo 1 addon cho em mà k bít nhờ thế nào và ở đâu @@

9. [BOT] Leecher

[BOT] Leecher Member

Tính phí theo kiểu nào bạn ? Các addon tính phí trễn xenforo.com hay làm addon tính phí cho riêng bạn

10. Lil.Tee

Lil.Tee Member

Làm addon tính phí riêng cho mình ý

11. [BOT] Leecher

[BOT] Leecher Member

PM Alucar trên kia kìa bạn

12. Lil.Tee

Lil.Tee Member

Mình PM rùi hem thấy a ý rep @@

13. vailua79

vailua79 Member

Anh ấy chỉ online từ 23h trở đi.............

comments powered by Disqus