[share] Skin Notkenshin v1.0

Thảo luận trong 'Community Chat' bắt đầu bởi tc.1606, 6/11/12.

1votes
5/5, 1 vote

1. tc.1606

tc.1606 Member

xin lỗi mọi người mình ko share skin đc vì có nhìu bạn toả vẽ khi dễ này nọ !
    tại sao các bạn có thể toả ra mình là 1 người có tài .
    1 người bít làm web vậy tại sao các bạn vẫn cứ sài hàng share hàng rip thế ! rồi đến khi người ta bỏ công sức ra làm 1 cái gì đó ! với cái tinh thần muốn share cái tâm huyết của họ cho mình thì các bạn cứ toả vẽ là sao nhỉ ! nói thật nha cái lũ trẻ trâu vietdesigner ấy ! lớn rùi *** có suy nghĩ ah ! giõi lắm hả . ngon lắm sao . cái web của là skin share của người ta làm mà còn lớn giọng này nọ ah ! từ vbb đã lấy đồ share rùi mà còn lớn tiếng này nọ đi đến đâu cũng khoe mãng web skin thiết kế nhận làm web này nọ .bị đánh cho sập rồi chuyễn qua xenforo chưa tỡn ah. 1 designer , 1 web master, 1 code team tại sao lại ko làm cho cái web của mình 1 cái gì đó chính tay mình làm mà ỡ đó xà quần này nọ .

vừa mới đọc bài viết này xong : http://vietxf.org/threads/them-skin-xenforo-camnham-vn-qua.2640/

cảm thấy thất vọng về vietxf.org này quá ! định sẽ làm hết mình với tinh thần chia sẽ cho web này mà giờ nghĩ lại thui ! từ bõ vậy !
    tại sao lại mún mọi người like ! vì mún ai đó khi nhìn và nick mình họ tin rằng uk ! người này đáng tin dù là member !
    thất vọng não nề từ mem đến mod,smod.... haiz....
    gạch đá gì nén đi ! chả care đâu !

antv, testchoi001, Mr.iCoder and 9 others like this.
    Đang tải...
  2. freekill0113

freekill0113 New Member

Vote bao nhiu mới dc :-o

3. tc.1606

tc.1606 Member

thì bạn cứ like và vote cho pic này đi mình sẽ share !
    mình dự trên lượt like bài này để tính !
    các bạn thông cảm vì công sức mình bỏ ra 6 ngày để làm skin nên mình phải làm thế thui :)

4. 123conwood

123conwood New Member

nhìn cũng ổn đó ^^

5. phamhuudu

phamhuudu Verified User

Thử vào xem demo mà bắt phải đăng ký mới ghê chứ! Nói chứ mình mà vào forum nào bắt ép kiểu này là chỉ click vào duy nhất 1 lần và mãi mãi :)

6. tc.1606

tc.1606 Member

có thành kiến với vietdesigner này lắm nha ! hết bên camnhan.vn giờ qua đây cũng vậy là sao !
    mình mún cho mọi người phải đăng nhập thì mới thấy hết chức năng của web chứ !
    chú phải suy nghỉ rộng ra người ta làm thế với cái mục đích gì trong đó chứ !
    đừng suy nghỉ như trẻ con thế :mad:

7. danghuynam

danghuynam Member

Phải đăng nhập mới vào xem web? Làm khó nhau! Chỉ có 1 mà không có 2!

8. phamhuudu

phamhuudu Verified User

Nhưng với những người chỉ muốn xem sơ qua trước thì sao? Mà tôi chỉ nói chung chung nếu thấy các forum như thế tôi sẽ ko bao giờ click lần 2 thôi chứ có gì đâu mà bạn phải ý kiến ý cò nhỉ?

Mà này, cậu sinh năm 91 phải ko? Cách nói chuyện của cậu cứ như là tôi "nhỏ tuổi" hơn cậu đấy nhỉ? Ko biết ai con nít ở đây nhỉ? tôi chỉ mới nói thế làm gì mà cậu sừng xỏ lên vậy thế?

P/s: đã muốn share style thì ko nên làm những thao tác mất công kiểu này bạn ạ!

9. ArimotoKatori

ArimotoKatori Member

Hi vọng sẽ đc share

10. tc.1606

tc.1606 Member

mình đã trả lời bạn phamhuudu rùi đó bạn ! hay bạn quay lại topic trên để đọc lại nhé

11. phamhuudu

phamhuudu Verified User

Mà camnhan.vn thì liên quan gì đến tôi mà bạn thành kiến? Vớ vẫn :)

12. ku Hiệu

ku Hiệu Lì Lắm Luôn

làm tận 6 ngày, RIP chỉ mất 1/2 ngày :((

antv thích bài này.
  13. tc.1606

tc.1606 Member

quan điễm mình ko phải tuổi tác mới lớn 1 thằng tuổi 30 mà như con nít ! vậy cho hỏi gọi là gì !
    mình ỡ đây ko phê phán chú điều gì ! mình chỉ mún nói là ! trước khi làm điều gì thì phải nên suy nghỉ coi có , nên , không nên nói ra hay không! và 1 điều nữa ! phải suy nghỉ coi người ta làm như thế có ý gì !
    1. có lợi cho mình .
    2. có lợi cho người ta .
    và cái quang điễm trái chiều của chú là ko nhìn nhận ra đc vấn đề đó ! mà chú lại đi nhìn nhận theo 1 cách cổ lổ xĩ và nông cạn
    và nói 1 điều nữa ! web này là web cá nhân của mình . mình tạo ra để làm việc và học tập ! mình ko share rộng rãi vì thế mình chả phải cần câu mem hay quảng cáo rầm rộ gì cả ! chú nên hiễu điều đó chứ !
    thân !

14. tc.1606

tc.1606 Member

em lại anh ! đừng có rip mất công ! rồi cũng sẽ share thui mà !
    với lại thời gian thiết kế và design thì tất nhiên phải khác nhau rồi chứ ! rip là lấy nguyên xi của người ta lun !
    còn design là làm 1 thứ gì đó mang chất tôi của họ ! thì phải lâu hơn chứ ! với lại em vào xenforo 6 ngày làm sao mà design nhanh như người khác đc =((

15. phamhuudu

phamhuudu Verified User

Nói chung lại 1 điều tôi chỉ nói quan điểm của tôi là cực ghét cái kiểu phải reg nick mỗi khi muốn vào 1 diễn đàn nào đó, tôi thấy nó rất bt có gì đâu mà nãy giờ cậu cứ làm căng thẳng lên như thế?

Rõ ràng là mình quá còn bồng bột trong khi lại bảo ngta con nít là sao nhỉ?

16. nhocti

nhocti Member

Vào xem cái skin thôi mà còn phải reg nick, thật sự quá bất tiện, chưa nói đến việc lôi kéo thành viên về web, người ta phải thấy web bạn có gì ngta mới đăng ký nick chứ ;)

17. tc.1606

tc.1606 Member

thế bạn đã vào web mình chưa ! bạn thấy nó có gì ngoài trắng tinh ....
    bạn có thể reg 1 nick để vào xem . mình có thể 1h đăng kí trên 100+ thành viên mới !
    vậy nếu 1 mình bạn vào xem ko cần post bài ! vậy bạn suy nghỉ mình cần điều gì ở bạn
    và bạn suy nghỉ bạn sẽ dc lợi hay mình sẽ đc lợi nếu bạn thấy hết các tính năng trong web mình :">

18. Breaker

Breaker New Member

thằng Phamhuudu nhảm vl
    mày không click lần 2 thì thôi, bô bô ra làm cái gì

-> cho xem từ khung login đấy bạn à :)
    mình sẽ tạo nick test
    ID :test
    pass :1231234

19. nmt12

nmt12 Member

nói thật lòng nhé :
    1/ Trước hết cảm ơn chủ topic vì đã share thành quả của mình !
    2/ Nhưng skin thì xấu quá , chẳng có gì đặc biệt , khác lạ ...., lại đi góp nhặt từ các site khác nên chẳng có gì là phong cách , phối màu thì tạm ổn thôi , 1 vài tính năng thừa thãi và gây cảm giác khó chịu cho user ( sidebar chạy dọc theo web ). Skin này ai làm mà chẳng dc
    3/ Đã share thì share , nếu nguoi ta thấy đẹp thấy hay thì ng ta sẽ thanks , chứ chẳng cần phải có điều kiện bắt thanks rồi mới share . Nếu vậy thì đừng share !

Đôi lời cùng chủ thớt !

20. tc.1606

tc.1606 Member

uk thanks bạn đã góp ý ! và bạn cho mình xin cái chổ nào lợm nhặc từ web khác đi bạn ! trừ cái intro_user trong postbit ra nha

comments powered by Disqus